ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Chapter 2 Shade

เริ่มโดย Basilisk, ตุลาคม 13, 2019, 10:04:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amarm

ัuffa555

อ่านเพลินเกมห้ามใจ สมัครเป็น FC เลยครับ

spr566

occocc

ถึงกับต้องใช้กูเกิลหาแรงบันดาลใจเลยครับ

Pakop

Kuma

ได้อ่านตอนที่2แล้ว..เล่าเรื่องราวได้ดี..ตัวละครมีพัฒนาการ..แถมแอบเงี่ยนในชั่วโมงเรียน(เหมือนได้ดูตัวเองสมัยคบกับแฟนใหม่ๆ...555)...แต่ผมกลัวแนวโน้มนางเอก...เซ็กซ์​จัดแล้วจัดกับคนอื่นอีกหลายคนตามหลายๆเรื่องที่อ่านมา..ขอบคุณ​ที่สร้างสรรค์​ผลงานดีๆให้ได้อ่านนะครับ

archi ongtong

อ่านแล้วสนุกมีอารมณ์คล้อยตามครับ

El cazador

ชอบในรายละเอียดของเรื่องราว สนุกครับ

nuttanik

ผมไม่แน่ใจว่าผมอ่านตกไปมั้ยครับ แต่ผมยังไม่เห็นการพูดถึงแฟนเก่าเลย แล้วสถานะตอนนี้เป็นแฟนกันแล้วใช่หรือเปล่าอะครับ

ถ้าอ่านตกหล่นไป ขออภัยผู้เขียนด้วยครับ

feedmillman

พร้อมรบมากๆเลยครับ ต้องสู้ๆๆๆๆ

neung_cm

แต่งเรื่องราวได่ดีครับตัวละครมีพัฒนาการ

king555kilo

piga1979

พระเอกเราอาจคิดมากไป ปล่อยไปตามหัวใจเถอะ 555

artherox

พออ่านแล้วก็เริ่มเข้าใจแล้วว่าทำไมตั้งชื่อว่าสวิงกิ้ง

dryice32

เริ่มหาคัมภีร์จากท่านกูแล้วรับรองเก่งแน่นอน