ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Hatsune Minori กำลังจะกลับมา(ขวัญใจผมเอง) + ของแถม

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2019, 08:34:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Takashima Matsumoto

::JubuJubu:: Minori Hatsune.. ตั้งแต่ผมดู AV มาทั้งหมดผมมีหนังเธอแค่ไม่เกิน 3 4 เรื่องเองในคอลเล้คชั่นผม แต่มีอันนึงที่เธอจะถ่ายต่อเนื่อง 3-4 ชม เลยไม่รู้ไหวได้ยังไง แต่ว่าผมคิดว่าการกลับมาครั้งนี้ของแม่นาง จะทำให้นางสร้างผลงานได้ดียิ่งขึ้น ไม่ทราบเลยครับว่าไปมีบุตรมา แต่หน้าอกนางนี้ยังเหมือนเดิมกับตอนสาวๆเลยแหะ

asit2920

Prose

::DookDig::ดีใจมาก ไม่คิดว่าขวัญใจจะกลับมาแล้ว ขอบคุณท่าน Kater ด้วยครับ ข่าวดีจองๆ ในรอบ 3 ปี

meo

หุ่นมิโนริจังสมัย10ปีก่อนผมถือว่างามมากเลยนะครับ น้อยคนนักที่จะมีเอวคอดหุ่นทรงนาฬิกาทรายแบบนี้ แถมอกไม่เล็กไม่ใหญ่ได้สัดส่วน เห็นผลงานผ่านตาเยอะแต่ผมก็ไม่ค่อยได้โหลดสะสมไว้ เพราะหน้าตาน้องไม่ใช่สเปค ก็ขอยินดีกับแฟนคลับเก่าน้องด้วยที่น้องได้กลับมา ::WowWow::
AV Girl : The angle from paradise. Available on earth.

archi ongtong

ไ่ม่น่าเชื่อว่า31แล้ว ยังดูดีน่ารักหุ่นดี หน้าอกยังเต่งตึงใช้ได้ กลับมาคราวนี้คงเอาสิ่งดีๆมาให้แฟนติดตามเพียบเลย ::Glad::

promto08

มิโนริ ผมไม่ค่อยรู้จักเท่าไหร่นัก แต่จากที่ท่านได้รีวิวไปพอสมควรก็เห็นว่าควรค่าแก่การเก็บสะสมไว้เป็นอย่างยิ่ง
ด้วยรูปร่างหน้าตาช่างเย้ายวนยิ่งนัก ต้องขอขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ ::Glad::

nopsky

ขอขอบคุณท่าน Kater
สำหรับการกลับมาของเธอ
Minori Hatsune(初音みのり)

ต้องบอกว่าสาวๆ ยิ่งอายุเยอะ ยิ่งเผ็ดมัน ขอเป็นอีก 1 แรงใจ ในการกลับมาของเธอครับ  ::Hunger::

atta

Jame8509

Torimaki

การกลับมาเล่นAVครั้งนี้น่าจะทำให้หลายๆคนสมใจซะที่ อย่างที่แอดมินบอกเธอหายไปนานการหวนกลับมาเล่นอีกก็ทำให้หวังใรใจลึกๆว่าสาวๆที่เลิกเล่นไปแล้วจะกลับมาเล่นอีก ไม่รู้จะฝันลมๆแล้งไปหรือเปล่า

Chocky

ในฮาร์ดดิสผมยังมีผลงานเธออยู่เลย แต่สงสัยอยู่เหมือนกัน ที่ญี่ปุ่นคนที่เป็นแฟนเธอ รับได้หรอ เมียไปเล่นหนังแบบนี้
ยิ่งมีลูกอีก สังคมญี่ปุ่นเค้ามีบูลลี่ไรมั้ยอ่ะ แต่ผมชอบหุ่นแบบเจ๊แกนะ กำลังน่าฟัด ไม่อ้วน หรือผอมไป เพิ่ง31เองหรอเนี่ย เหมือนเห็นผลงานเธอมานาน
::Hunger:: ::Shy:: ::Dozy::

yental24

โอ้โห มิโนริ พอเห็นภาพเคลือนไหวแล้ว พลาดไม่ได้ เด็ดดวง

listen2me

::Glad:: กราบขอบพระคุณครับ ผมอยากให้กลับมามากกก ในที่สุดก็มาแล้ว เป็นอีก 1 ขวัญใจของผมเช่นกัน
ปูเสื่อนอนรอ นั่งรอเลย