ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Hatsune Minori กำลังจะกลับมา(ขวัญใจผมเอง) + ของแถม

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2019, 08:34:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้งโหลด
***ตอบอย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาของหนัง ควรตอบอย่างน้อย1บรรทัด
ใครตอบสุดยอด ชอบครับ ขอบคุณเปล่าหรือEmoเปล่าๆ อาจโดนแบนถ้าประวัติเก่าไม่ดี

คนนี้เป็นขวัญใจของผมเลย ติดตามตั้งแต่เรื่องแรกๆ ชอบทั้งการแสดงที่ได้อารม สายตาที่ออดอ้อน
ถือเป็นคนแรกๆที่ผมติดตามพร้อมกับสมัครเวปXonlyตั้งแต่ปี2007 ตอนนั้นเสียดายมากที่เธอหยุดแสดงไป
แล้วตอนนี้ เธอกำลังจะกลับมาในวัย31ปี น่าจะไปคลอดมาด้วย ถือว่ายังไม่แก่ วัยกำลังมัน หุ่นยังไปต่อได้

Minori Hatsune(初音みのり)
วันเกิด: 12 ตุลาคม 1987
ราศี: ธนู
สถานที่เกิด: โทยาม่า ประเทศญี่ปุ่น
กรุ๊ปเลือด: A
ส่วนสูง: 158 ซม. (5 ฟุต 2 นิ้ว)
สัดส่วน: 35-23-33
ขนาดคัพ: H
งานอดิเรก: ดูหนัง ช้อปปิ้ง

เธอเคยมาเที่ยวและเล่นสงกรานต์ที่เมืองไทยด้วยนะเออ

IPX-405 เรื่องล่าสุดของเธอกำลังจะออกวันที่9เดือนพฤศจิกายนนี้ หลังจากหายไปถึง3ปี
ตามข่าวคาดว่าเธอไปทำงานเป็นหมอนวด สงสัยเบื่อนวดแล้วมาให้เขานวดเหมือนเดิมสบายกว่า

หุ่นยังไปต่อได้ แต่นมเล็กลง คาดว่าอาจจะลาไปคลอดมารึเปล่า?

แถมกลับมาครั้งนี้ เธอยังแสดงแบบแตกในเป็นเรื่องแรกด้วยนะเออ!!

ของแถม 1
เผื่อใครจำผลงานเธอไม่ได้ ผมคัดบางอันมาให้ดูเล่นเพลินๆระหว่างรอ

MIDE-341 มิโนริปลอมเป็นสาวซ่าไปสืบในโรงเรียน
สุดท้ายโดนครูกับนักเรียนฮั้วกันจนกลายเป็นทาสซะงั้น

IPTD-966 อาจารย์มิโนริ มีหุ่นแบบนี้โดนทุกคาบทั้งนักเรียนและครูสิ

IPZ-144 พามิโนริไปเยตามที่ต่างๆ ขอบอกว่าได้อารมและตื่นเต้นมาก

IPZ-204 เพิ่มอารมและท่องเที่ยวไปกับมิโนริในมาดสาวผิวแทน

IPZ-251 เรื่องนี้ไม่ต้องไปไหน เพราะมิโนริเเวะมาเซอร์ไพรส์แฟนๆให้จัดถึงบ้าน

IPZ-304 ปาตี้นี้ห้ามขาดมิโนริ 5ก็ไหว 10ก็ไหว เท่าไหร่ก็มา

IPZ-329 ประธานมิโนริ ใช้อำนาจไม่เชื่อฟังสงสัยต้องใช้หอยบริหาร

IPZ-414 สนุกไปกับมิโนริในลุคต่างๆ

IPZ-575 เรซควีนมิโนริ ขี่รถไม่มัน ขี่คนขายมันกว่า

IPZ-665 ได้มีโนริเป็นสาวข้างห้อง วันๆจ้องแต่ฟัน

MIDE-329 โรงเรียนน่าอยู่ คุณครูมิโนริน่าเอา วันๆตัวเบาสบาย

ของแถม 2

MIDE-321 นี่เป็นตัวDiscensorล่าสุดที่พอไปวัดไปวาได้ พอเอาไปจิ้นได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Noom Noomnoom

bloodstorm

มิโนริ กลับมาแล้วว คนนี้ก่อขวัญใจผมเลยติดตามผลงานตลอด นึกว่าอำลาไปละ หลังๆไม่เห็นผลงาน ไม่ได้ตามข่าวเลย
ชอบมากคนนี้

netispong

::DayDream::
ขอบคุณครับ

เมนต์มักง่ายไม่อ่านกฎ

darkgatack

โคตรร้าย ผมไม่คุ้นหน้าเลยแหะ สงสัยต้องขอรับชมวิทยายุทธ์ของแม่นางหน่อยแล้วครับ

chailopburi

เป็นดาราที่ชอบอีกคนครับ 
มีเก็บหนังไว้หลายเรื่อง ของแถม มาแบบ cen บางๆ ได้ลุ้นเลย

somboon kaka

ติดตามดาวดังคนนี้ ไม่ผิดหวังนะครับ ตามๆครับ

pisit_s

โคตรชอบเลยคนนี้ ติดตามมานานมาก ดีใจที่กลับมาอีกครั้ง หวังว่าจะแสดงต่อไปอีกนานๆ นะครับ

stupid_dull

autolove_bebe

สวัสดีครับ ท่าน kater
มิโนริ สายตาออดอ้อนมาก  มันน่าเสียตัวจริง
ผมจำได้ลางๆ ครับ สวยเอ็ก
ถ้าดูจากที่เซอร์ที่ท่านว่านมเล็กไปนี่เห็นด้วยครับ น่าจะเนี่ยงจากอายุมาก (แต่ยังเด็ด)
ยังไงก็จะติดตามผลงานของเจ้แกต่อไปครับ
ขอบคุณท่าน kater ที่นำผลงานดีๆมานำเสนอครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

paejieab

blaxkztun

::Bloody:: ขอบคุณครับ  นมลดไปหน่อยไม่เป็นไร ยังฟินได้อยู่ ^ ^

theoatboy139

หืมมม 2007 นี่ผมคนนึงคงไม่ทันแหงมๆ ผมเริ่มมาใช้ตอน x4 น่าจะหลังจากนั้น แต่ก็ไม่ค่อยได้โหลดเท่าไหร่ ตอนนั้นเน็ตช้า ฮาดดิสก็น้อย
ส่วนนักแสดงหุ่นยังแจ่มอยู่เลย ใครที่ว่าหลังคลอดจะอวบอ้วน เห็นชัดๆว่าไม่จริง แถมเล่นแบบครีมพายนี่ชอบเลย
แต่นมเล็กลงที่ไม่เคยรู้เลยว่าเป็นงั้นได้ หลังคลอดผมมองว่าน่าจะใหญ่ขึ้น เล็กเพราะห้อยลงรึป่าวไม่รู้ผมก็ไม่เคยดู ::DookDig::

น่าจะโดนลูกดูดครับ

Ghost Writer

วัยหลักสามนี่กำลังดีเลยล่ะครับ เมื่อก่อนก็ว่างานดีแล้วมาคราวนี้งานดีกว่าเดิมเพิ่มครีมพาย

xonlykcy

มิโนริ มิโมริ มิโนริ

อันที่จริงผมก็พึงรู้จัก แต่เด็ดดีจรัง

ขอบคุณครับ