ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2019, 09:34:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoh

miew1993

เล่นหลานระยะประชิดเลยนะ นานาโอะโดนเพิ่มอีกแล้ว

bailin

การแก้แค้นของลุงคงอยากให้หลานสาวคนนี้ติดใจและทำให้พ่อเค้าเสียใจมากๆแน่

shine15599

เรื่องนี้แปลดีมาก

มีสตอรี่ทำให้น่าติดตาม

title18754

จากครั้้งที่แล้วที่หลานก็ไม่รอดคล้อยตามไปจนแล้วจนรอดหวังว่าตอนนี้จะดีขึ้นบ้างติดตามต่อ อ่านแล้วจะมาสรุปเพิ่ม

จากที่อ่านถ้าทำได้ขนาดนี้น่อหน้าพ่อตอนหน้ามีสิทธิโดนพามารุมจนเสียคน นานาโอะเอ้ยจงรอด

รู้นะว่าอ่านอยู่

ทุกที่ในบ้านเลย ลักษณะนี้เดี๋ยวก็คงตามไปที่โรงเรียน สงสารนานาโอะ ตัวเองไม่ได้ทำไรผิดแท้ๆต้องมารับกรรม

------------------

ตั้งกล้องไว้ในห้องด้วย (เข้าไปตอนไหนวะเนี่ย) มันคงไม่จบง่ายๆแบบที่พูดในตัวอย่างหรอก ว่าแต่ดูดีๆนานาโอะดูอวบๆนะ EP1 จำได้ว่าผอมกว่านี้ น่ารักกำลังดีเลย

peekub

ตามต่อมาจากตอนแรก ต่อไแก็ต้องเอาท์ดอนอกบ้านแน่นอนหลานเธอจะสติหลุดเมื่อไหร่หนอ
----------
มาแน่ครับต้องมีการเพิ่มบุคคลากรแต่ท่าทางพ่อคงตรอมใจแน่เลย

piratss

ขนาดพ่ออยู่นะ สงสัยจัดหนัก

หลานเองก็อยากนะ ไม่ห้ามลุงเลย

maroon

ขอบคุนนะครับ ตามสเตปไอ้ลุงคนนี้กับหลานสาวสุดสวย โดนเเล้วติดใจตอนสองนี้ ก็คงซัดกันทั้งตอนอะครับ  ผมอยากดูว่าจะจบเเนวใหนเเล้วคงไม่หักมุมนะครับว่าลูกสาวเป็นลูกของไอ้ลุงนะจะดากมากครับ.  ปลเเปลสุดยอดเหมือนเดิมนะครับให้กำลังใจคับ

chu66

TZONE