ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2019, 09:34:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

กฎการขออ่านของเรื่องนี้(กฎง่ายๆแต่มีคนไม่ทำทุกกระทู้)
1. ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงแรกแล้วจะเห็นภาพที่ซ่อน
2. กลับมาEditหรือกดตอบอีกครั้งก็ได้ คุยกันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลังที่ซ่อน
***กฎนี้มีไว้เพื่อคัดคนดีมีนํ้าใจ หลายคนไม่รู้ว่าไม่ทำแล้วโดนแบน อยากขอบคุณหลายๆท่าน
ที่ร่วมมือและทำมาตลอด อยากขอบคุณมากๆที่ทำให้ผมมีกำลังใจแปลต่อไป

ที่จริงเรื่องนี้ไม่ได้มีแค่3ตอนนะ ยังมีอีกแต่ตอนล่าสุดออกมาแค่3 น่าจะเข้มข้นพอดู

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วทำตามกฎจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

joulez

นานาโอะจะเสียคนไหมน้อ..อ.แก มีฉากให้ลุงเคนตะเจ็บปวด จะได้มีความชอบธรรมที่เอาหลาน แต่นานาโอะก็น่าสงสารอยู่ดี

น่าติดตามแต่ตับผมมันเจ็บมากขึ้นๆ :(

bear803

จะจัดหนักต่อหน้าพ่อเลยดีมะเนี้ย

ไม่เคยกลับมาEditซักกระทู้

แฟ๊ต บอย

ในใจก็กลัว..แต่ก็ยังมีความอยากแล้วแบบนี้"ความกลัวหรือความอากจะมาก่อน"
edit:ถ้าลุงกลับจะดีใจหรือเสียใจ"นานาโอะ"

patpong

จัดหนัก  แบบไม่ยอมลดลงเลยตาลุงเนี่ย

ไม่เคยกลับมาEditซักกระทู้

wichon not

ใจอยากปฏิเสธลุงแต่ร่างกายไม่ยอมทำตามเลย ลุงแกก็ดันรู้จุดเสียวด้วย เคยแต่ช่วยตัวเองพอมาเจอของจริงจากลุงก็ติดใจ

โดนลุงจัดระยะใกล้กับพ่ออยู่ ทั้งเสียวทั้งมันสินะจ้ะ นิ้วหรือจะสู้เอ็นอุ่นๆได้

4251522

ติดใจ แล้วหลานสาว ทำไมผมคิดว่าน่าจะมีตอนที่เพื่อนมาบ้านแล้วเพื่อนโดนเย็ดด้วยรึเปล่านะ
Edit กล้ามากก เย็ดตอนพ่ออ่านนสอยุตรงหน้า ทีวีดังหรือพ่อหูตึงไม่ได้ยินเสียงสะงั้น ตอนหน้าแปลกๆทำไมลุงยอมกลับ ผมว่าเอาคลิปแบลคเมลแน่นอน

MooOon

ร่างกายติดใจไปเเล้วคงยากที่จะกลับมาเปงสาวใสๆ เอาจริงๆลุงมันก็ร้ายนะ

เล็งดีที่ไม่เคย พอร่างกายนางเอกติดใจเเล้วก็ขัดขืนไม่ได้ละ+เป็น ผช คนเเรกของตัวเอง

ที่ได้มีอะไรอีก เลยอารมเเบบ ถ้ามีความต้องการก็คงได้เเต่มาขอให้ลุงช่วยเเก้เงี่ยน

ตอนจบก็ไม่พ้น ติดใจหรือไม่ก็ไม่ยอมบอกพ่อตัวเองเหมือนเดิมละมั้ง

-------------------------------------------------------------------

หน้าตาติดใจไปเเล้วเดียว เเถมมีมาเอาลับหลัง(จริงๆ)พ่อตัวเองอีก เพิ่มความตื่นเต้นอีก

เอาจริงๆ ผมว่าไอ้พระเอกหรือตาลุงนี่ได้คุ้มมากๆเลยนะ ถึงพลาดคนเเม่ไป เเต่ได้คนลูกเเทน

1เลย นางเอกยังสาว 2. เด็กมันยังสดเเละถึงตาลุจะเเก่ขึ้น เเต่นางเอกก็ยัง

สวาวขึ้นเรื่อยๆ ถ้าไอ้ลุงไม่ตายคาอกซะก่อน ก็ ได้เอาเรื่อยๆละนะ

อรรถพร โทอิ้ง

มาแล้วเร็วมากครับ. ดูท่าแล้วน่าจะเสร็จลุงยาวๆ แต่หยังเหลืออีกตอนจะเป็นไงน้อ

ตอนต่อไปถึงโรงเรียนเลยดูท่าจะโดนหนักแน่ๆ. แต่ชอบข่าวมาก555

Tdestiny

Epนี้เริ่มจะรุนแรงขึ้นมากๆ

แต่ประเด็นคือทำไมหลานมันไม่ปฏิเสธเลย

แอบอยากให้ตอนจบ เป็นแค่ความฝันนะ แต่น่าจะยาก ::Crying::

Noproblemman

ดูเหมือนหลานสาวเริ่มจะหลุดอยู่เหมือนกัน

ตาลุงคงไม่ยอมหยุดแน่
ส่วนหลานก็ไม่ยอมขัด
งานนี้ยาวไป
ขอบคุณครับ

badboyy2j

ลุงบอกว่า จะกี่ปีก็แก้แค้นไม่สาย

สงสัยนานาโอะ นางเอกเรา คงติดใจลุงคนนี้ไปยาวนาน ถอนตัวไม่ทันแล้วแน่ ฉากจัดหลังพ่อนี้สุดมาก
แต่สงสัยอย่างเดียวครับ  ข่าวลุงไหนที่เป็นายก  อ่านๆไป ฮาเลย

kirakun

คุณลูกสาวจิตใจเริ่มเอียงแอนละสินะ​ สงสารคุณพ่อได้เสียลูกสาวอีกคนแน่​ เดียวคงเล่นกันน่าห้องน้ำและไปจบที่ห้องนอนลูกสาว

เดาผิดตลิดเลยเรื่องนี้จัดกันในห้องครัวเลยเว้ย​ ตอนต่อไป​คนลูกสาวคงจะน้ำเดินในห้องเรียนสินะ​ เดียวคงเสียดายคุณลุงไม่ก็เดียวดฝได้เสียกับพ่อแน่ทนเสียวไม่ไหว

2door

anuwat p

ตาลุงนี่ตามเย็ดไปทุกที่เลย แต่หลานก็ไม่ขัด คงติดดุ้นมาก

ดูตัวอย่าง คงโดนเย็ดแตกในที่โรงเรียนด้วย ตอนจบจะเป็นยังไง หรือจะเปิดตัวกับพ่อเลย