ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เเฟนไม่สน สนเเต่เกมส์

เริ่มโดย เดอะคิว นักฆ่า, ตุลาคม 17, 2019, 10:33:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดอะคิว นักฆ่า

แฟนไม่สน สนแต่เกมส์

หนูชื่อแบมเป็นสาวสวย ค่ะ น่ารักจิ้มลิ้มเป็นที่หมายปองของหนุ่มๆ แต่เสียใจค่ะ แบมมีแฟนแล้ว ชื่อ ปลั๊ก ค่ะ ผู้ชายหล่อตี๋ตัวเล็กน่ารักสุดๆ เราตกลงเป็นแฟนกันได้ 1ปีกว่าแล้วค่ะ
ตอนแรกก็รักกันดีค่ะ แต่หลังเขาติดเกมส์เป็นเกมส์โมบา ในโทรศัพท์ไม่สนใจแบม ไม่ยอมกินไม่ยอมนอน
แม้แต่เวลา แบม แบม เออออ เงื่ยนอะเขาก็ไม่ทำค่ะบอกแต่เล่นเกมอยู่อย่ายุ่ง แบมเสียใจมาก
ทั้งที่แต่ก่อนเรามีอะไรกันเกือบทุกวัน ค่ะ  แต่อยู่ๆเขาก็เปลื่ยนไป
มีวันนึงค่ะเป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้แบมเปลื่ยนไป ค่ะ
แบมไปทานข้าวกับรุ่นน้องค่ะ คือตอนแรกนัดกันไป 3 คนค่ะ คือ แบม ปลั๊ก และ รุ่นน้อง แต่อย่างว่าปลั๊กมันเล่นแต่เกมส์ ไม่สนใจ แบมเลย แบมเลยมากินกับน้อง 2 คน
หลังจากเราคุยเสร็จ น้องของแบม ชวนแบมไปกินเหล้าย้อมใจ ค่ะ น้องแบม ชื่อ  เอ็ม ค่ะ
พอถึงร้าน
เป็นไงบ้าง พี่แบม เอ็มถาม  แบม อึกๆ อ้าๆๆๆ จะยังไงอะไอ้ปลั๊กไม่สนใจพี่เลย นัดมากินข้าวก็ไม่มา เอ็ม แบมร้องไห้ เอ็มเข้ามาปรอบ เอ็มสั่งมาเพิ่ม แบมมึนมาก ค่ะ รู้สึกตัวอีกที  เอ็มกำลังมาส่งแบม พอถึงบ้าน เออ พี่แบมคับ ขอผมเข้าไปกินน้ำล้างหน้าหน่อยสิ แบมก็ไม่คิดอะไรค่ะ +กับไว้ใจบอก ตามสบายเอ็ม พี่แบมไปนอนก่อน เอ็มระหว่าง ไปห้องน้ำบวกเมาๆ เรีอบไปเห็นชั้นในกับกกนของแบมที่ตากไว้ อุย ของพี่แบมนิ เอ็มเอามาดอมดม อ้าๆๆ หอมว่ะ มันเอากกนมาชักเว้า สักพัก มันเสร็จ เอ็มพยายามรวบรวมสติ คอนนี้อยู่บ้านพี่แบมนิ พี่แบม คงไม่ว่าไรหรอก เอ็มค่อยๆ ย่องไปหาพี่แบม ที่นอน อยู่ที่เตียง 
เอ็มไปปลุก พี่แบม พี่แบม เอ็มขอนอนด้วยนะพี่แบมนิ่ง เอ็มจึงจับหัวผงก โอเคร พี่งั้นผมขอนอนเตียงเดียวกันกับพี่นะ เอ็มจับหัวพี่แบมผงกเหมือนเดิม น่ารักที่สุดเลย ระหว่างที่เอ็มกำลังจะนอน เอ็มน้อยก็เกิดแข็งขึ้นมา เอ็มบอกพี่แบมคับ ช่วยผมหน่อยนะ เอ็มถอดกางเกง ใช่มือชักว้าให้เอ็มหน่อยนะ มือพี่แบมนิ่มมาก เอ็มตื่นเต้นมากเอามือพี่แบมมาจับควย อ้าๆๆๆๆ
พี่แบมเอ็มเสียว เอ็มใช่มือของพี่แบม รูดที่ควย ขึ้นลงๆๆๆ จนเอ็มน้อยพ้นน้ำสีขาวขุ่นออกมา
อ้าๆๆๆๆ พี่แบม สุดยอด พี่แบมยังคงนอนแน่นิ่ง เอ็มจึงแกล้งโมเม พี่แบมคับ เย็ดกันนะคับ
หลังจากพูดเสร็จ  เอ็มแก้ผ้าตัวเองละค่อยๆถอดเสื้อผ้าของพี่แบม ออก โอ้โห ผิวสีน้ำผึ้งสะด้วย
หลังจากนั้นมัดสอดส่ายสายตาลงมาอุ้ย นมพี่แบม เม็ดเล็กๆน่าดูดดีจัง ทำไมไอ้ปลั๊กถึงไม่สนนะ ไม่เป็นไร เดียวกูช่วยจัดการให้ เอ็มดูดเลียหัวนมของพี่แบม พี่แบมดิ้นเอ็มตกใจมากกลัวพี่เขาจะตื่น เอ็มเลยถอดกางเกงพี่เขาออก โหเอ็มไม่อยากจะเชื่อพี่แบมไม่ได้ใส่ กกน  มันเลยรู้ว่าชั้นในและกกน ที่มันชักไปนั้นคือชุดที่พี่แบมใส่ตอนกลับมาบ้านนี้เอง เอ็มลงลิ้นเลียพี่แบมอย่างแผวเบา พี่แบมคางเบาๆ ปล๊ก อย่า แบมเสียว ผมนี้ตกใจที่ไหนได้พี่แบมระเมอเอ็มเลียจนหน่ำใจ จึงเอาโทรศัพท์มาถ่าย ภาพพี่แบมไว้  และมากกว่านั้นเอ็มตั้งกล้องถ่าย หึๆ หวังว่าเราจะได้เจอกันอีก นะพี่แบมเอ็มชักควยมาจ่อหีของพี่แบม อะ พี่แบมมมมมม อ้าๆๆๆๆ
เอ็มคิฃ่อยๆยัดควยเขาพี่แบมละเมอเรียกปลั๊ก อา อือออ ดีจังที่ปลั๊กเย็ดแบบ แบมคิดถึงควยปลั๊กมากเลยนะ  เอ็มได้ยินจึงพูดไป จะแบม นี้ปลั๊กเอง เอ็มซอยรัวๆ อ้าๆๆๆๆ เสียวมากเลย แบม
เอ็มตกใจเมื่ออยู่ๆพี่แบมก็พลกขึ้นค่อมเขาปลั๊ก แบมขอ ขึ้นนะ เอ็มไม่อยากเชื่อ นี้พี่แบม สาวสวย กำลังโยกเย็ดกับเอ็มยุ อ้าๆๆๆ พี่แบมเอ็มเสียว หลังจาก หลุดพูดคำนั้นไปพี่แบมกลับรู้สึกตัว ว้ายยยยยยย เอ็ม ทำอะไร เอ็มเงียบ เพราะยังตกใจอยู่เอออออ พี่แบม คือ ว่า เอ็ม เอ็มไม่ทันพูดพี่แบมก็หลับไปอีก เอ็มโล่งอก ทำกูตกใจนะมึง เอ็มค่อยๆเอาตัวพีแบมออก มึงอะตอนนี้เป็นเมียกูเข้าใจไหม  เอ็มแหกข้าแบมแล้วเย็ดต่อ แต่พี่แบมกับนอนอ้าปากหวอ เดียวเถะมึง หลังจากเย็ดจนเสร็จเอ็มนอนข้างๆ พี่แบม  พอเช้า ว้ายยยยยย นี้เกิดอะขึ้น อ้าวพี่แบม หรือเรียกว่าเมีย จ้าดี 5555 ไอ้เอ็มทำอะไรเมื่อคืน ผมทำเหรอ ผมแค่ถ่ายรูปนะ ที่เหลือไม่ได้ทำ
มันเปิด วิดีโอให้ดู มีครบทุกฉาก  พี่แบมทำผมสะด้วย ดูๆพี่จับควยผมจนมันแข็งจะให้ผมทำไงอะ ยังไงก็ขอบคุณนะพี่ที่เลี้ยง
จากนั้น อ้าวพี่แบมพี่ปลั๊กหวัดดี ดีคับ ดีค่ะ พี่แบมมากลับผมหน่อยสิ  แบมเงียบแต่พี่ปลั๊กบอก ไปเถอะเดียวเล่นเกมส์ รอ   แบมลุกขึ้นไปทางห้องน้ำ เอ็มล้วงกระโปรงพี่แบม อ้า เดียวนี้ไม่ดิ้นแล้วเหรอพี่ พี่แบมเงียบ  แปปนะพี่อพี่ปลั๊กเดียวพาพี่แบมไปขับรถเล่นนะเดียวมา

แบมโดยพาขึ้นตึกมาพี่แบม ช่วยเอ็มหน่อยนะ พี่แบมกลับยิ้ม แล้วก้มลงดูดควยเอ็ม อ้าๆๆๆ เสียวควยจัง พี่แบม  แบม แบม เสียงพี่ปลั๊กตะโกนเรียก จึงมาหลบที่มุมตึก เอางี่พี่แบมอะไรเหรอเอ็ม ผมจะให้เพื่อนผมชวนพี่เขาเล่นเกมถ้าพี่เขาเลือกเกมส์พี่ต้องโดนผมเย็ด
ถ้าพี่เขาไม่เล่นละพาพี่กลับผมจะไม่ยุ่งกลับพี่แล้วจะลบวีดีโอด้วย เอางี่โผล่หัวไปสิ พี่แบมทำตาม ปลั๊กแบมอยู่นี้มาหาสิ ปลั๊กวิ่งมา ใกล้ถึงเสียงโทรศัพท์ปลั๊กดังขึ้น ฮาโหล ว่าไง มึงตอนนี้ทีมขาดมาช่วยหน่อย ปลั๊กเบรก แล้ว วิ่งกลับไปเล่นเกมส์ต่อ
พี่แบม ตามสัญญา นะ  แบมร้องไห้ โถ่พี่ทำใจนาเดียวผมจะทำให้พี่มีความสุขเอง
เอ็มชักควยออกมา ทำไงดีไม่มีถุง อะ พี่แบมขอสดนะ พี่แบม หันมามองแบบโกรธมากกกก
งั้นผมปล่อยคลิปนะ  อิอิอิ พี่แบมจึงต้องยอม  แบบโดนถกกระโปรง อุ้ยวันนี้สีชมพูเหรอ ขอดมนะ เอ็มลงถอด และดอมดม อ้า หอมกลิ่นหีจัง พี่แบมพูดไอ้โรคจิต ได้พี่ว่าผมผมจะทำให้พี่ ลืมพี่ปลั๊กเลย เอ็มควักควย มาวางบนตูดเนียนๆของพี่แบม อาๆๆๆ รูดเขาออกกก อาๆๆๆ พี่แบมเสียวไหม แบมเงียบแต่หน้าตาพี่เขาฟินมาก มาๆ เอ็มเอสควยแหย่ในข้างหลังแบบยื่น อะๆๆๆ
พี่แบมมมมม ตูดพี่ พี่แบมค้างเพราะเธอไม่เคยโดนประตูหลังมาก่อน เอ็มซอยยยย อ้าๆๆ พี่แบมเด้งลับอ้าวสู้เหรอเอ็ม  เอ็มเด้าตูดพี่แบมอ้าๆๆๆ พี่มือมันอยู่ไม่สุกปลดกระดุมพี่แบมพยายามปกป้องแต่ก็ไม่ทันสะแล้ว หัวนมสีน้ำตาลอ่อนเด้งออกมา ถูกจับขย้ำขยี้ อ้าๆๆๆ พี่แบมทรุดลงที่พื้น แหม่พี่นี้อยากท่าหมาเหรอ พี่แบมได้ยินก็ตกใจ แต่เอ็มลงมาจัดให้พี่แบมอยู่ในท่าหมา
แหวกรูออก อ้า รอบนี้รอบเดียวเข้าว่ะ  5555 พี่แบมไม่ร้องไม่ขัดขืนแล้วยิ้มออกมาเอ็ม เย็ดพี่อีกสิ เอ็มอึ้งแล้วจัดให้ตามพี่แบมขอ  อ้าๆๆๆ เสียวๆ เอ็มกับพี่แบมเย็ดกันจนสักพัก เอ็มก็แตก อ้าๆๆ อ้าวหดแล้วเหรอ พี่แบมเข้ามาชักเว้า ให้เอ็ม อะๆๆๆ จนมันตื่น เอ็ม พี่ขอขึ้นนะ
เอ็มยิ้มพี่แบม ถกกระโปรงขึ้น อ้าๆๆๆ ควยรัดแน่นมากๆ พี่แบมขึ้นขย่มจนเอ็มเสร็จ
ต่อมาทุกๆครั้งที่ปลั๊กเล่นเกมส์ไม่สนใจแบมจะมาเย็ดกับเอ็มทุกทีไป

เดอะคิว นักฆ่า

เป็นเรื่องที่เเต่งเป็นเรื่องเเรกนะคับ ติชมได้นะคับ

peddo

แนวเรื่องดีแล้วครับ แต่ลองเลือกว่าจะเป็นมุมมองของใคร ชายหรือหญิงหรือสลับกันก็ได้ครับ

cobra

เนื้อเรื่องดีมากครับ หากแยกคำพูดหน่อยจะดีมากขึ้นตรีบ เขียนเป็นพรึดติดกันบางทีทำให้สับสนว่ามครเป็นใครกันแน่ครับ แค่แนะนำนะครับ สู้ๆครับ

devilzoa

johnywalker

อ่านแล้วสับสนกับลำดับเรื่องราวเล็กน้อย ก่อนโพสงาน ลองอ่านเรื่องตัวเองดูอีกสักรอบสองรอบนะครับ