ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] คราวนี้ฝรั่งสวยๆกับดุ้นดำกันบ้าง (ฝากไว้ที่ห้องนี้ก่อน)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 17, 2019, 11:01:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

foreveriq

คนแรกว่าน่ากลัวแล้ว ที่เหลือลงมาเรื่อยๆนี่ แน่ใจว่าไม่ใช่สัปหลาด สมเป็นคนดำจริงๆ น่ากลัวเหมือนที่เรืองรือ  ::Angry::

MrThien Sit

ดูดุ้นดำๆเข้าทั้งประตูหน้าและประตูหลัง พร้อมๆกัน ยังเคยสงสัยอยู่ครับว่าไม่จะชนกันหรือเปล่า แต่เห็นอัดกันสุดๆทุกที

pop190427 pop

เด็ดทุกเรื่องเลยครับ ฝรั่งแต่คนสวยๆทั้งนั้น สเป็คเลยครับ

kyle

::Shy:: เสียดายฝรั่งไม่ชอบแตกในไม่งั้นคงฟินไม่น้อย   ::Thankyou::  ขอบคุณที่สันหามาแบ่งปันกันครับ

pop190427 pop

Jame8509

::Oops::สวยคมทุกคนเลยค่ายนี้ แถมคงคอนเซ็ปโฉมงามกับดุ้นทมิฬตลอด

junumo3000

สีขาวกับสีดำมันตัดกันจริงๆ
อยากเอาสีเราเข้าไปแทนสีดำจัง
ขอบคุณครับท่าน

mapaew

ค่าย black นี่ดีหมดติงอย่างเดียว ไม่ค่อยให้ตรงนั้นเลอะๆ สะอาดมาก ชอบแบบดิบๆมากกว่า
เรื่องนางเอกหายห่วยสวยแค่ไหนโดนรุมจนพรุน

maitree_kongton

lit260499

เจอของดำอีกแล้วสาวฝรั่งจะสู้สาวเอเชียได้หรือต้องดูแล้วเอามาเทียบกัน