ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] คราวนี้ฝรั่งสวยๆกับดุ้นดำกันบ้าง (ฝากไว้ที่ห้องนี้ก่อน)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 17, 2019, 11:01:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้งโหลด
***ตอบอย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาของหนัง ควรตอบอย่างน้อย1บรรทัด
ใครตอบสุดยอด ชอบครับ ขอบคุณเปล่าหรือEmoเปล่าๆ อาจโดนแบนถ้าประวัติเก่าไม่ดี

มียุ่นไปแล้วแถมไม่ได้จัดฝรั่งนานแล้วด้วย เอาซะหน่อย
รวมใหม่เก่าสวยๆที่เล่นกับคนดำละกันนะ แนวปกติสวยๆก็มี ไว้จะอัพให้ละกัน

Lily Rader - Pale Teen Blonde สาวผิวขาวตัวเล็ก เสร็จจนร้องของชีวิต

Remy Lacroix -  Her Ass Gets Owned By Two Big Black สาวขี้เล่นเจอของใหญ่

Leah Gotti - Blacked สาวสวยตาคม ขอชมดุ้นดำ

Karla Kush - Versus Two Big Black Cocks คุณผู้จัดการคนสวย ขอช่วยเทสงาน

Abella Danger - Big Ass IR Anal สวยคมอวบ โดนกระซวกหน้าหลัง

Addison Lee - Studying On That Nerdy Black Cock คบกับลูกคุณหนู ต้องขึ้นนครูให้

Anikka Albrite - Business Blonde Wife Ass Fucked By a BBC

คุยงานไม่รู้เรื่องเข้ากันไม่ได้ แต่เรื่องอื่นเข้ากันสบาย เข้าง่ายดายทั้งสองรู

Bella Rolland - You Asked For It! คนเก่าเพิ่งไปชวนคนใหม่มาซะแล้ว

Brooke Bliss - My Black Brother พี่จ๋าหนูเหงา(คนนี้ยังเป็นขวัญใจผมเหมือนเดิม)

Christie Stevens - Blacks On Blondes ค่าแรงไม่มีจ่ายด้วยฮีแทนได้ไหม

Karlee Grey - Takes On Two Monsters ต้องโดนสองดุ้นดำแลกกับรางวัล1000ดอลล่า(คุ้มไหม)

Katie Kush - Blacked มาขอพักกับญาติ ชะตาจิ๋มขาดแน่นอน

LENA ANDERSON - BREE DANIELS - WE ALL DO IT เพื่อนกันแบ่งๆกันใช้

Megan Rain - Blacked ติวการบ้านเสร็จ ทำการบ้านต่อ

Melody Parker - Interracial Gloryhole Xperience!
สะดวกซื้อสะดวกใช้ ชอบไซด์ไหนก็เลือกเอา

Nadya Nabakova - Blacked By BBC ของดีของใหญ่ ใครๆก็อยากได้

Natasha Nice - BLACKED โรงแรมห้าดาว บริการดี ฟรีดุ้น (เค้ามีแต่ฟรีไวไฟ)

Stella Cox - Blacks On Blondes แหกคุกได้ทำไมไม่หนี ที่แท้ติด-อยู่หน้าเรือนจำ

Stella Cox - Lexington Steele in Big Boob IR Anal
เคยเห็นแต่คนตัดเซียน อันนี้ขาวตัดดำ หน้าหลังอีกต่างหาก

Valentina Nappi - Blacked คนนี้ยังต้องอธิบายอะไรอีกเหรอ... (แนปลุคสาวแว่นนะเฮ้ย!!)

Valentina Nappi - Worships A Huge Black Pipe แถมอีกเรื่อง(เป็นตอนที่เธออวบ แต่แจ่มเหมือนเดิม)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

lma

waralek

ใหญ่ คมเข้ม ดำอำมหิต พร้อมบุกทะลวงทุกช่องทางจริงๆ น่าอิจฉามันมากๆ

Ghost Writer

เป็นอีกหนึ่งเซตที่จะไม่พลาดเลยครับ ส่วนตัวก็ชอบแนว ๆ นี้เพราะผู้ชายดูแข็งแรงดี ผิวเข้ม ๆ ตัดกับผิวขาว ๆ ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบหนึ่งเหมือนกัน

tttsss

jirasakgolf7

ฝั่งยุโรปนี่คนที่หน้าเด็กก็ดูเด็กจริง ๆ อย่าง Lily Rader นี่ดูเป็นเด็กจนน่ากลัวเลย

แล้วพูดถึงแนวพี่มึดสมัยนี้มีที่เป็นแบบอาร์ท กับแนวโรแมนติกเยอะดี ค่อย ๆ เล้าโลม ค่อย ๆ ปลุกอารมณ์ มีสีสันกว่าสมัยก่อนที่พี่แกทะลวงยังกะจะตีประตูเมืองอย่างเดียวเยอะ

JeanPiero

ขอบคุณมากครับท่าน ผมนี่ดูแนวนี้แล้วก็สงสัยว่าดุ้นไซส์ขนาดนั้นเข้าประตูหลังไม่เจ็บกันบ้างเลยหรอ 555555 บางเรื่องที่เคยเห็นนี่โดน 2 ดุ้นเข้าประตูหลังพร้อมกันก็มี

ส่วนตัวผมถ้าพูดถึงดุ้นดำประตูหน้าหลังผมนึกถึง Lana Rhoades กับ Riley Reid และก็ตำนานอย่าง Sasha grey เลย

sangsang

ดูดุ้นดำๆเข้าประตูหลังยังเคยสงสัยอยู่ครับว่าไม่เจ็บเลยเหรอ แต่เห็นสุดๆทุกที

goldhand

เรื่องแรก ขาว สวย แถมโดนรุมอีก ได้อารมดีมากเลยครับ ขอบคุณที่หามาให้ชมครับ

yuth2011

มันเป็นความแตกต่างที่สวยงาม มองของพี่มืดแล้วก้มมองของตัวเอง ก็ได้แต่ยิ้มๆ

toffies

เพิ่งรู้ว่าฝรั่งสวยๆ น่าดูมีเยอะมาก โดยเฉพาะเรื่องแรกนี่ อยากดูมากเป็นพิเศษเลยครับ เป็นกำลังใจให้เสมอครับ