ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - (Behind the Scene) ep02.Office Syndrome

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 19, 2019, 03:21:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wang8734

jax116

Mchao01

Taz777

mootest

ลุงย้อยจะได้จัดจริงๆหรอนี่ เสียวมาก

sakda silakhom

ปล่อยให้ไหลไปให้ลอยลงสู่มดลูกเลย

PingPingNARAK

เรียบร้อยโรงเรียน ลุงย้วย แน่นอน

Dark Man

ลุ้นกับเนื้อเรื่อง และชอบวิธีเล่าแบบหลายมุมมองครับ

dome704

ขอคอมเม้นอีกนิด1นะคับ ทำไมตอนแรกกับตอนที่สอง ถึงไม่ต่อกันคับเหมือนตอนแรกจะค้างยุเลย หรือผมตีบทไม่แตกเอง  ::Dizzy::

edgeemperor

. ลุงย้อย..ไม่ได้นวดแก้อาการปวดแต่นวดเงี่ยนนี่หว่า

xonly8board board

อ้างจาก: dome704 เมื่อ ตุลาคม 20, 2019, 04:29:34 หลังเที่ยง
ขอคอมเม้นอีกนิด1นะคับ ทำไมตอนแรกกับตอนที่สอง ถึงไม่ต่อกันคับเหมือนตอนแรกจะค้างยุเลย หรือผมตีบทไม่แตกเอง  ::Dizzy::

Behind The Scene จะเป็นเรื่องราวอีกด้านที่สามีไม่รู้ครับ ซึ่งผมจะเล่าผ่านมุมมองของโอ ส่วนเฟสนี้ตอนแรกจะเดินเรื่องด้วยสามี แต่จะค่อยๆเปิดเผยเรื่องลับๆของโอ ไปทีละน้อยๆครับ ดังนั้นจะเป็นเพียงส่วนเสริมให้จิ๊กซอว์ที่ขาดหายไปสมบูรณ์ขึ้นเท่านั้น ยังไงอยากให้อ่านเรื่องหลักประกอบอีกทีครับ

umawadee

อย่ายอมง่ายๆนะครับ เอาแค่เสียวๆก็พอ แต่ก็นะถึงขั้นน้ำเยิ้มแล้ว

Besttd19

nikko

เสียดายจัง ฟลุ๊กอดมีส่วนร่วมเลย  อุตส่าห์วางแผน....

เขียนบรรยายละเอียดยิบ อ่านไปยังกับไปยืนดูอยู่ใกล้ๆ เลยเชียว

than.ya

ลุงย้อยจัดเต็ม มีหวังรอบ 2 แน่ๆ ::Me?::