ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking]Shinmai Henshuu Tsukimoto-San : บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 19, 2019, 09:22:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noohun

เอารางวัลบรรณาธิการดีเด่นไปเลยครับ แบบนี้
แต่ท่าทางคงจะไปเป็น บ.ก. ของนักเขียนอื่นไม่ได้แล้วน่ะสิ แบบนี้

ปล.คุณ Oswald ข้อมูลแน่นมากครับ นับถือๆ

Whๅ่tE

เป็นบ.ก. ตอนแรก หลังจากนั้นเป็นภรรยาสินะ เห็นแหวนแต่งงานด้วย ไอนักเขียนนี่โชคดีจัง ภรรยามาหาถึงที่

konmaidee

แปลสนุกมากครับ นางเอกน่ารัก ผมทองอ่ะนะ 5555 ขอบคุณมากครับ

zumlee

อินกะบทขนาดนั้นเลยนะครับ คุณ บก. มือใหม่ ผมนี่อยากเป็นนักวาดมั่งเลย

Tuwarpzone

ได้ผู้ช่วยดีงานเลยลื่นเชียวนะอาจารย์ แบบนี้คุณบก.ต้องมาช่วยทุกวัน

tazasss01

yopern

จาก บก มือใหม่ จะเป็นแม่บ้านมือใหม่ ถ้ามีพล็อตเรื่องใกล้ๆตัวแบบนี้ ก็เขียนกันยาวเลยล่ะ

gutongnk59

จบแบบนี้ิ ได้ทั้งงาน ได้ทั้งคู่ครอง ดีจริงๆ

joulez

เรื่องนี้ภาพสวยน่าติดตาม ยังไม่ได้อ่านเลื่อนผ่านๆคับ พาลให้ผมสนใจที่จะอ่านตอนที่แปลก่อนทุกเรื่องเลย ขอบคุณครับ

Shine Muscat

บริษัทนี้น่าทำงานด้วยซะจริง ๆ อยากจะรู้เหมือนกันนะว่า
เรื่องจริงในสำนักพิมพ์มีอะไรแบบนี้มั้ย บก. เป็น ผู้หญิงจริงมั้ย  ::Shy::

jarabaman

ในชีวิตจริงๆจะมีผญเงียบๆแต่แอบหื่นขนาดรุกผชขนาดนี้มั้ยเนี่ย 555

ensd-07

เจ้าใจว่าอยากเอาตั้งแต่แรกมากกว่าอยากไปเอาต้นฉบับนะครับ

keatmano

ต่อไปมุขคงไม่ตันง่าย ๆ แล้ว ... มีคนมาช่วยคิด (ช่วยทำ) ด้วย  ::HoHo::

dogger2006

alaaum

สงสัยติดใจ หลังจากเป็นแม่บ้านแล้วอาจจะไม่ได้ต้นฉบับนะ