ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking]Shinmai Henshuu Tsukimoto-San : บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 19, 2019, 09:22:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

อีกตอนนึงของซีรี่ย์บรรณาธิการครับ
คราวนี้เรื่องของ บ.ก.หน้าใหม่ สึคิโมโตะซัง กับนักวาดมือฉมังประจำสำนักพิมพ์

FAQ : เกือบทั้งตอนนางเอกจิ้นเฉยๆเพื่อคิดพล๊อตเรื่องนะครับ เอาจริงที่ตอนสุดท้าย

เกร็ดเล็กน้อย อย่างที่เคยบอกว่าซีรี่ย์นี้ล้อเลียนสำนักพิมพ์ตัวเองแต่เปลี่ยนชื่อนิดหน่อย

1. หนังสือหน้า 8 = Kairakuten เล่ม 2016-12 วาดปกโดย Napata

2. "อ.ซากุราบะ"
- เป็นนักวาดตัว Top ของ Kani (Wani)
- ออกรวมเล่มมาแล้วหลายเล่มแต่ช่วงหลังเริ่มหายตัวบ่อยๆ
- ผลงานติดอันดับ 1 ปี 2018 = "Hanabira Rendezvous" (Ichigo Rendezvous(?))

คหสต. ไม่ตรงเป๊ะแต่คิดว่าคล้ายๆ อ.Homunculus นะว่ามั้ย?

ผลงานอื่นๆของ Michiking

ซี่รี่ย์ บ.ก.
บ.ก.ปีศาจ ซาโต้ซัง
สุดยอด บ.ก. ซาโต้ซัง
บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง <<คุณกำลังอ่านตอนนี้

ซี่รี่ย์บ่าวกับนาย
[1] สามเส้าบ่าวกับนาย
[2] บ่าวกับนายย้อนคืน
[3] รวมพลคน S&M
[4] บ่าวกับนายสุขสันต์
[5] บ่าวกับนายฝันหวาน -บทชิอง-

โดจิน Touhou
หม่าม้าอุด้งเกะ
พี่โคอิชิจัดให้
อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง

อื่นๆ
สัมผัสรักจากยมฑูต

Guy Thai

css001

ขอบคุนครับ จบหน้ารักดี ครับ ใดทั้งงานใดทั้งเมียเลย เเต่อยากให้ บก คนเเรกจบเเบบหน้ารักอย่างนี้มั่งจังเลยครับ ชอบซีรีชุดนี้จริงฯ

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลของ อ.ท่านนี้ให้มาเรื่อยๆครับ คืออ่านก่อนนอนเเล้ว

มันสบายใจเเละอบอุ่น+ฮิลลิ่งมากๆ อ่านเเนว ปวดตับมาเยอะละ มาเสพ

อะไรเเบบนี้บ้าง+ลายเส้นที่สวย จะรออ่านของ สาวอีกคนนึงนะครับ ^^

คุ้นๆว่าสาวอีกคนเหมือนชอบตามจับ หนุ่มๆที่วาดหรือป่าวนี่เเหละ ที่ก่อนหน้านี้

เคยเกือบไปงาบเด็กของ ซาโต้ ซังเเล้วในงานเลี่ยง ^^

Akira Watanabe

::Shy::  เพื่อต้นฉบับ ต้องพลีกายกันขนาดนี้เชียว

เกือบทั้งตอนนางเอกจิ้นเฉยๆเพื่อคิดพล๊อตเรื่องน่ะครับ เอาจริงที่ตอนสุดท้าย

artboy

แมงโก้ส้นตีน

ยิ่งเขียนยิ่งเงี่ยน ยิ่งเอาตัวเองใส่ลงไป เลยจินตนาการจนทนเก็บไว้ไม่อยู่สินะ  ::Oops::

Hawaalaew

งานดีอีกเช่นเคยนะครับ ตอนจบของคู่นี้นี่หวานเลยแฮะ อยากให้คู่ของบก.ซาโต้มีบทหวานๆบ้างแฮะ ยังเหลือตอนของบก.สาวอีกคนหนึ่งสินะครับ ว่าแต่สำนักพิมนี้มีแต่บก.สาวๆแจ่มๆทั้งนั้นเลย ถ้าได้เป็นนักเขียนของที่นี่ได้ผู้ดูแลแบบนี้นี่สู้ตายเลยครับ
 ปล.ผมดีใจมากเลยครับที่อ.ท่านนี้แก่หยุดเขียนแนวโชตะ แนวมาแนวปกติบ้าง (ไม่ใช่อะไรหรอกอิจฉาเด็กมัน)อ่นแล้วดีมากเย

nowhereman

พล๊อตนี้นี่สงสัยคนเขียนเอง คงอยากได้แบบนีบ้างแน่ๆ ไม่ก็แต่งจากเรื่องจริง 555

exhausis123

สงสัยจัง ถ้าแต่งงานจริง บก.กะนักเขียนนี่ต้องมีสักคนลาออกมั้ยนะ
คุ้นๆว่าที่ญี่ปุ่นเขาถือเรื่องนี้
จากเรื่องผู้หญิงคงออก กลายเป็นนักเขียนคู่แทน

เคสแบบนี้เท่าที่รู้มาก็มีจริงๆอยู่ ไม่รู้ว่าใครจำเรื่อง "He is my master" ได้รึเปล่า?

เรื่องนี้เมียแต่งผัวเขียน แต่ตัดจบกะทันหันเพราได้ยินมาว่าสองคนนี้ทะเลาะกันบ้านแตกแล้วหย่ากันครับ

goorboyI

เป็นผู้หญิงหื่นอ่ะแหละ ถึงชอบอ่านตูนโป้

สรุปไปอยู่ด้วยกันแล้วใช่มั๊ย ถึงมีแนวแม่บ้านออกมา

โปรดสังเกตุ : แหวน

ipor

otsubasa-k

ขอบคุณที่แปลมาแบ่งปันครับ

ได้ทั้งเรื่อง ได้ทั้งเมีย
สบายเลยนะพ่อนักเขียน

ddcc

เอาจริงตอนที่บุกไปหาทั้งที่ไม่ใช่วันนัด ผมเข้าใจถูกใช่มั้ยครับ
อ่านเม้นถึงรู้ว่าแหวนแล้วเรอะ !!

ประมาณนั้นแหละครับ

bigboy001

::Thinking:: ::Thinking:: มองได้หลายมุมนะ อย่างแรกฝ่ายหญิงอยากลองเฉยๆ ก็เลยยอมให้เอา ส่วนอีกมุมคือฝ่ายหญิงร่านอยู่แล้วอยากโดนฝ่ายชายกระหน่ำเย เลยไปให้เยบ่อย ๆ ปรากฏว่าติดใจหนักกว่าเก่า... สุดท้ายก็เอากันจนท้องแน่ๆละ.. ::DookDig::