ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Shujuu Returns : บ่าวกับนายย้อนคืน [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 12, 2019, 02:13:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ตอนนึงของซีรี่ย์บ่าวกับนายที่ผมข้ามไปนะครับ เรื่องของเมดทรงโตจอมซุ่มซ่ามที่โดนเจ้านายใช้เป็นเครื่องบำเรอ จนกระทั่งมาเจอชิอง...

ถาม + ตอบ

อ้างจาก: raindrop เมื่อ มีนาคม 26, 2019, 01:32:38 ก่อนเที่ยง
เอาจริงๆพอไม่ใช่เรืองประธานแล้วก็ดรอปๆแหะไม่ค่อยอิน แสดงว่าไอคุณชายคือน้องประธานปะ

- น่าจะพี่ชาย/ญาติลูกพี่ลูกน้องคนโตน่ะครับ คาเรนยังเป็นนักเรียนอยู่แต่คุณชายยี่สิบแล้ว

ผลงานอื่นๆของ Michiking

>>หม่าม้าอุด้งเกะ<<
>>พี่โคอิชิจัดให้<<
>>อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง<<
>>สัมผัสรักจากยมฑูต<<

ป.ล.
1. ที่ย้อนกลับมาแปลเพราะตอนใหม่ของเรื่องนี้เพิ่งออก เดี๋ยวจะทำต่อเลยนะครับ
2. ชิองอายุแค่นี้เป็นหัวหน้าสาวใช้แล้วเรอะ!?

Hawaalaew

คุณชิองครับทำไมถึงได้ดูเชี่ยวกับเรื่องพวกนี้นักล่ะครับ ถึงจะไม่ได้มีอะไรกับนายท่านคนนี้ก็เถอะ แต่แอบสงสารเจ้าฮินาตะนิดๆนะเนี่ย ถ้ามารู้เรื่องนี้เข้าจะเป็นยังไงเน้อ (ชักแอบงสงสัยแล้วสิว่าเธอเสียซิงให้ใครอาจเป็นคุณพ่อของคุณหนูหรือหัวหน้าพ่อบ้านก็ได้แล้วโดนฝึกจนกลายเป็สาวsแสนซึนแบบปัจจุบันนี้ ใจหนึ่งก็อยากรู้แต่ใจหนึ่งก็คิดว่าไม่ดีกว่า แต่ถ้อ.แกวาดขึ้นมาจริงๆก็น่าอ่าอยู่นะ ว่าแต่คุณหนูน่าสงสารไร้บทเลยแฮะ)แต่ตอนใหม่นี่ฮินาตะกับคุณชิองยังกับคู่แต่งานใหม่เลย คุณชิองยังคงซึนเหมือนเดิม แต่เสียดายที่ตอนใหม่ยังไม่มีแบบuncen จะรออ่านตอนต่อไปนะครับ

yopern

ชิองอย่างโหดเลย แต่โหดอย่างเจ้านายชอบๆๆ เดี๋ยวก็ทำหน้าต่างแตกหลายๆบานหรอก

sthanya

เป็นเมดที่เข้มมาก ไม่รู้ใครเป็นเจ้านายใครเป็นลูกน้อง

noohun

นี่อ.มิจิคิงแกเขียนกี่ซีรี่กันแน่เนี่ย
แอพเปลี่ยนเป็นพี่สาว(ภาคต่อ)นี่แกเขียนจบรึยังหว่า

ยังครับ พระเอก(ในร่างเด็กน้อย)เพิ่งแมนซั่มกับผู้ดูแลหอที่ตอนล่าสุด

jachal

หัวหน้าเมดกับเมดสาว เล่นคุณชายซะ หงอเลย

bigboy001

::Crying:: มาเรียกแบบนี้กับผมนะ จะสอยให้หอยบานไม่หุบเลยบังอาจ 5555+ ผช.อย่างเรา ๆ ต้องเยให้แหกอย่างเดียวเท่านั้น น้องเมท 2 คนนี่เบสิก ๆ เอาไม่เลิกสักวัน ก็คงกลับห้องไม่ถูกแล้วละ 5555 ::DookDig::

elviswhat

ชิองก็ยังคงเย็นชาโหดร้ายเหลือเกิน อยากให้ชิองหวาน ๆ บ้างซักนิด แล้วก็อยากเห็นคาเรยมาก ๆ เลย คิดถคาเรนจัง

MooOon

เรื่องนี้อยากเห็น ชิอง บทหวานๆเขินๆบ้างนะ เอาจริงๆ

ตอนหน้านี้เองแหละครับ

อยากได้บทของสาวผมดำที่เป็นเเฟนพระเอกจริงๆบ้างอะ ชิอง บทเยอะเเล้ว

เรื่องนี้ส่วนใหญ่ที่เจอนี่ ชิอง บทเด่นเก็บคนเดียวเลย อยากรู้เหมือนกัน

ถ้าพระเอกเเต่งงานเข้าบ้านตระกูลนี้จริงๆ พระเอกจะฟ้าเหลืองไหม

ดูๆไปนางเอกผมดำยาวก็ไม่ได้ว่าไร เเถมยังจะเชื่อฟัง ชิอง ด้วยหรือป่าวเเบบอยากให้สอน 555+

อ่า ครับ คาเรนบทหายไปเลย เหอๆ

virgoranger

จริงๆแล้วก็ชอบกระทำกันทั้งคู่นายบ่าว 55

worachat39

ที่ผู้ชายมันโหดนี่เพราะต้องการโดนเองสินะครับ 555 เจอสองสาวรุมที่หงอเลย

Phoowadol

สาวเมท ซึนตัวแม่เลยถ้า น้อง ช้องเนี่ย เล่นควบขึ้น ขย้ำ รีดน้ำ คุณชาย ซะจะหมดท่าแล้วม้าง คุณชาย 55 เจอแพคคู่ เข้า แบบนี้อีก. แต่ว่าโดนดูถูกแบบนี้ มันน่าเอาคืนซ๊ะให้เข็ดนะ เป็นผม นี่ จับล่อ สามทาง ทั้ง สองสาวเลยหละ หึๆ   ว่าแต่ น้อง คาเร้น หายไปไหนแล้วครับสาวคนนี้เป็นนางเอกไม่ใช่เหรอครับ คาเรน เนี่ย ::Thinking:: 

mariners1

ชิองนี่เริ่มดุมาตั้งแต่เมื่อไหร่น้ออออ
ใครสอนนาง อยากรู้จริงๆ ซาดิสดีแท้

Gunitle

555555 คุณชิองซึนได้ใจไปเลยล่ะครับ5555 ส่วนไอชินจิ มึงขนาดเอาค้นไปทุบกระจกเลยเหรอวะ5555 สงสารจริงๆ
ขอบคุณมากนะครับผมท่านoswaldddddd

nekki

นั้นซินนะใครเป็นคนสอนชิองให้เป็นแบบนี้นะ น่านับถือจริงเชียว
ยิ่งกว่านั้นใครได้ซิงชิองไป หว่า