ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Shuujyuu Emotion : บ่าวกับนายสุขสันต์ +หน้าสี

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 07, 2018, 10:52:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ตอนก่อนหน้า
1 >>สามเส้าบ่าวกับนาย<<
2 >>รวมพลคน S&M <<

ตอนนี้เป็นตอนพิเศษสั้นๆ แถมให้คนที่สั่งซื้อหนังสือจาก DMM ครับ
ผมแถมหน้าสีฉลอง Kairakuten 20 ปีด้วยละกัน

แนะนำตัวละครนิดหน่อยเดี๋ยวงง
ซากุระโกะ
เมดทรงโตแต่ซุ่มซ่ามที่โดนผู้ชายรังแกประจำ ได้ชิองช่วยฝึกให้สู้คน จนหลงชิองหัวปักหัวปำแต่ชิองไม่เล่นด้วย
เธอโผล่มาครั้งแรกในรวมเล่มตอนที่ผมไม่ได้แปลนะครับ

ป.ล.ขออภัยที่ตอนนี้ภาพเล็ก ผมหาได้แค่นี้จริงๆ ครับ

Phoowadol

นี่ๆแล้วคาเราไม่สงสัยอะไรเลยเหรออออออ หายไปเข้าห้องน้ำตังนาน

- คาเรนบอกให้อาบน้ำแล้วไปนอนแล้วน่ะครับ ไม่ได้ลุกไปฉี่เฉยๆ

โดนช้องเขมือบไปตั้ง5รอบ เล่นเอาหมดแรง แต่ เฮ้ย?!?! เมททรงโตโผลมาจากไหนอีกละเนี่ย โอยคิดได้ไง
ทำรักกับท่อนที่เคลือบน้ำเสียงของช้อง แล้วก็เหมือได้ทำรักกับเจ้าตัว โอ๊ย ติ่งต้องจริงๆเมทคนนี้ แต่ช่างเถอะ ที่แน่ๆ ตอนนี้เธอจัดไป3-5รอบได้แล้วม๊าง. ซี๊ดดแน่ๆๆฮินาตะ  555

- เบิ้ลจาก 5 รอบอีกน่ะครับ = 10 รอบ!?!

สรุป. คาเรนนี่ตัวประหอบนางเอกตัวจริงๆคือ ชิอง. กับเมทใช่มั้ยครับเนี่ย อิอิ ว่าแต่นะเรื่องนี่มันน่ารักดีเนอะ เมทสายซึน. อิอิ ขอบคุณมากครับ

นางเอกตัวจริงคือคนที่ได้ขึ้นหน้าปกอยู่แล้วครับ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ คาเรนนี้ตัวประกอบเลยนะนี้ไม่มีบทเสียวเลยมีแต่คุณชิองจัดอยู่คนเดียวเพิ่มติ่งคุณชิองมาอีกคน ชากุระโกะอีกคน เพิ่มเข้าฮาเร็มอีกคน ::Hunger::

P Eet ✦Diamond✦

This is one of the most bizarre of all the plots that I have seen so far...   ::Doubt::
The new maid was into Shi-Ong...
So she wanted to take/absorb all of Shi-Ong's essences from our hero...???

Hhhmmm.... that's an interesting way to put create a "harem " theme without it really being a harem theme...

I think that the hero is already sooo engrossed with Shi-Ong...
In fact, I think is actually also was enthralled by her as well naaa...
He just didn't realize it yet....   ::ChuChu::
He keeps protesting..... but he always went along with whatever Shi-Ong wanted to do ...
And I think the feeling is mutual for both of them.....
And Karen is actually a supporting role in their world for sure, for sure naaa...  ::Foo::

This series has somehow grown-on me ...   ::Dozy::
It is really surprising since I don't condone a "harem" theme ...
But like I said ... it is like a harem without it being a harem theme naaaa... 5555

Much thanks for sharing ....  ::WooWoo::
Also we really appreciate the color version at the end...
The 2 girls look really really " phenomenal  "  in full-color version ....   ::WowWow::  ::WowWow::  ::WowWow::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

Gunitle

ตรรกะไหนเนี่ย น้ำอคลือบดุ้น5555 พระเอกมาติวหรือมาเป็นตัวระบายกันแน่เนี่ย ชักไม่แต่ใจ555 
ขอบคุณมากครับผมมม

กาก่าก้า ก๊าก๋า

banjong chanthasak

SickSleeplab

darthvader

น้ำท่านพี่ติดดุ้นมาก = เอาดุ้นใส่เข้ามาเหมือนมีอะไรกับท่านพี่
นี่เหมือนกินน้ำแก้วเดียวกันคือจูบกันเลย 555

biggiggog

เมดพี่น้องคู่นี้ดูแปลกๆ แต่ปากดีทั้งคู่

ไม่ใช่พี่น้องครับ Oneesama แบบการ์ตูนยูริ

แล้วพระเอกเรามันจะไหวมั๊ย
ทีหลังก่อนจะมาติว ต้องโด๊บให้หนัก
ไมังั้น... ::Cold::
ขอบคุณมากๆครับ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

กินอะไรเป็นอาหารหนอวันละสิบรอบเลยทีเดียว

Hawaalaew

สรุปฮินาะกลายเป็นโคตรตัวประกอบออกมาหน้าเดียวเอง ชิองจังนางเอกจอมรีดน้ำสินะ รวดเดียว5รอบ เอ็งนี่มันสุดยอดจริงๆคนหรือม้าวะ แถมยังมีติ่งชิองมารีดต่ออีก เอ็งกินอะไรเป็นอาหารวะ บอกเคล็ดลับหน่อยดิ 
ปล.ชิองน่ารัก จะsแค่ไหนก็ยอมเธอได้   ถ้ายังมีเรื่องของชิองจังอีก ขออีกนะครับ นานๆทีอ.ท่านนี้จะวาดเรื่องที่พระเอกไม่ใช่โชตะ ซะที

Akira Watanabe

::Shy:: ปากร้ายพอกัน เจอแบบนี้ก็แห้งตายกันพอดี