ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Batsu]Boy Meets Maid Zenpen ตอนที่ 1 นายหน่อมแน้มกับเมดแสนซึน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 20, 2019, 07:56:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

uta01

bigboy001

::Thinking:: ::Thinking::  ถามว่าใครเป็นนางเอก ก็ต้องเมทสาวอยู่แล้ว....แต่ก็อดสงสัยคุณหนู อยู่เหมือนกัน หรือว่าเธอจะมีอารมณ์เวลาดูหนังสด
งานนี้ลูกจ้างชายต้องทำงานหนักหน่อยละ สั่งสอนให้คุณหนูเอากัน 1-1 น่าจะดีกว่านะ ::Thinking::

noohun

ขนาดนี้แล้ว นางเอกคงไม่แคล้วคุณเมดริโฮะซังแล้วล่ะครับ
แต่โดยส่วนตัวเชียร์คุณหนูนะ แต่ไม่มีกลิ่นอายความกุ๊กกิ๊กจากนางเลยนี่สิ

kagussugi

ว่าที่น่าเอกต้องยกให้  ริโฮะ แล้วละ ส่วนคุณหนูต้องเป็นตัวละครลับแหง่มๆ สุดท้ายก็ได้ปี้ละหว้าาาา  ::WooWoo::

Whๅ่tE

poloxz

ผมว่าไม่มีนางเอกหรอก  
ผู้ชายได้เทรนสาวใช้ที่นีี้หมดบ้้้้้้้านแน่ๆ

คุณหนํููููด้วย

hheenngg

ริโฮะแน่นอนครับ เพราะชอบนมใหญ่ๆครับ 555

ดูจากตอนนี้แล้วยังไงนางเอกก้ต้องเป็นเมดแน่นอน เข้าขากันได้ขนาดนี้

tazasss01

เจออย่างนี้คงขอสมัครเป็นพนักงานประจำแทน แน่นอนเลย

karnkarn

คิดว่าริโฮะเป็นนางเอกครับ ตอนแรกนึกว่าจะได้คุณหนูด้วย ตอนนี้หน้าจัดแซนวิชไปโล้ด

gojira

น่าจะได้ทั้ง2คนแน่ๆหรือไม่ก็เมดสาวคนเดียวนี้ละนางเอกแต่ งง ตรงทำไหมคุณหนูต้องให้เมดมาทำอ่านแล้วยังไม่เข้าใจนะครับ

bunraku

ริโฮะนางเอกแน่นอน อ่านรอบแรกแล้วยังงงๆแฮะ สรุปคือใครเตรียมความพร้อมให้ใครกัน ??? 
Ep2 น่าจะมีบทสรุป

niceanglev

ผมว่านางเอกคือคุณหนูมากกว่า คุณหนูน่าจะไม่มีประสบการณ์กับผู้ชาย มีแต่กับผู้หญิง

Noproblemman

เดาว่าน้องเมดน่าจะเป็นนางเอก
ก็เล่นออกมาแสดงเกือบทั้งเรื่่อง
ขอบคุณครับ

Garmon