ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Batsu]Boy Meets Maid Zenpen ตอนที่ 1 นายหน่อมแน้มกับเมดแสนซึน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 20, 2019, 07:56:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exllector

นางเอกคงจะเป็นริโฮะเนี่ยละซึนดีนักอีกหน่อยคงติดใจ

Tdestiny

ดูแล้วยังไงเมดก็น่าจะเป็นนางเอกนะ

ส่วนคุณหนูน่าจะแค่ตัวประกอบ รอชมตอนหน้าครับ

Tee001

ริโฮะน่าจะเป็นนางเอกครับ   สุดท้ายติดใจพระเอกแน่ๆ555

exhausis123

นางเอกน่าจะริโฮะนะครับ
แต่คุณหนูก็น่าสน ตอนหน้าน่าจะมา
ว่าแต่ชื่อเรื่องก็เมดนี่นา

kenata

เอ หาผู้ชายของตัวเอง หรือ ว่า หาผู้ชายให้เจ๊เมด หว่า

edit : สงสัยว่า ตอน 2 จะให้ พระเอกพาหนี ไปพร้อมกัน 2 คน เปล่าน้า

yopern

เขาเอากันเสร็จแล้วคุณหนูยังนิ่งอยู่เลย เหมือนไม่มีอารมณ์ยังงัยไม่รู้ หรือชอบเห็นเขาเอากันนะ แปลกคน

Boran Mark

นางเอกต้องเป็นริโฮะ-ซังแน่ๆ ว่าแต่คุณหนูทำไมเฉยเมยมากคือไม่มีอารมณ์ร่วมเลยเหรอ

Minn Mlw

FC คุณเมดจ้าา แต่อยากให้ตอนจบเป็นนางเอก 2 คนไปเลย อิอิ

LittleAuraz

นางเอกจะเป็นใครไม่ได้หรอกก นอกจากกก ...

ริโฮะ + คุณหนู ควบสองครับ 555555
3P ต้องมาแ้บววว

jarabaman

เมด ทำไมหนูหุ่นอวบอั๋นได้ขนาดนี้ลูก พอหันมาดูคุณหนู ว้าาาา โลลิจัง 555

ส่วนนางเอกไม่ต้องสงสัย น้องเมดแน่นอนฮะ

Hunfrid

เมดนางเอกกก จะรอดูตอนหน้าว่าคุณหนูจะเป็นบอสของเรื่องหรือตัวประกอบ

ensd-07

น่าจะออกแนว แกล้งเพื่อให้สองคนนี้บอกความในใจมากกว่า

freelance

ไม่ใช้ว่าเป็นแผนของคุณหนูเหรอที่จะสร้างตระกูล​คนใ้ช้

buark

เนื้อเรื่องทั่วไป เมดคงเป็นนางเอกครับ แต่เรื่องมันดูโรคจิตหน่อย อยากเชียร์คุณหนูเป็นนางเอก อยากรู้ว่าจะเดินเรื่องยังไงต่อ