ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 21, 2019, 02:40:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

สงสารนางเอก555 ดีนะนางเอกไม่มีแฟนอยู่แล้วถ้ามีคงปวดตับแน่ๆ ดูๆแล้วนางเอกก็คงจะเริ่มชอบๆ

จะจบแล้วหรอครัยอีกแค่ตอนเดียว ยังไม่อยากให้จบเลย555กำลังสนุก ตอนหน้าจะเป็นยังไงคงต้องรอลุ้นกันแต่หวังว่าจะจบแบบให้พ่อไม่รู้นะ555

Boran Mark

เฮอะหลานใช้ปากทำให้แล้วคงยังไม่ยอมกลับอีก รอใให้ช้ปากล่างทำต่อแน่นอน
edit: กลับมาจัดหนักที่บ้านนี้เอง เอ พ่อเริ่มสงสัยในตัวพี่ชายหรือปล่าว ไม่รู้ตอนจบจะเป็นยังไง สงสารก็แต่นานาโอะ แตกในติดๆ กัน จะท้องเอาได้

neasy001

ตามกันถึงโรงเรียนนางเอกก็เริ่มติดใจลุงแล้ว

edit: ดีที่นางเอกไม่มีแฟนไม่งั้นคงสไตล์ปวดตับน่าดู

thelegendary29

ในโรงเรียนพี่แกก็ไม่เว้น

Edit ตอนหน้าน่าจะพีค พ่ออาจจะรู้ความจริง

nooneypink

ในโรงเรียนยังกล้าต่อต้องเป็นนอกโรงเรียนนอกบ้านแน่ๆ

MooOon

ชักสงสารนางเอกเเล้วละสิ จะว่าไง คือตามมายัน ร.ร. เอาจริงๆ

ถ้ากล้าปรึกษาพ่อเเละให้ตำรวจมาเเอบจับไปก็ดีไป นางเอกจะได้ไม่อ่าน

เเต่ของอ.ท่านนี้คงจบเเบบ นางเอกได้อยู่กินกับตาลุงเเน่นอน เพราะเรื่อง

ที่ผ่านมาก็จบเเนวๆนั้น เอาจริงๆ ถ้าเปงเรื่องจริง นางเอกโดนจับได้เรื่องกลิ่นนะ

คือเปงคนเดียวที่เข้ามาเเล้วมีกลิ่นไปทั่วห้องเนี่ย ครึ่งหลังเดาว่า คงโดนตาลุง

จัดให้อีกรอบละมั้ง คราวนี้นางเอกคงสมยอมด้วยเเหละ เพราะติดใจ

----------------------------------------------------------

จะว่าไงดี พออ่านเเล้วเหมือนเข้าใจนางเอกหน่อยๆ + กับพอรู้เรื่องการเสียตัวครั้งเเรก

คือถึงจะไม่รัก อะไรยังไงเเต่พอโดนเอาบ่อยๆ ร่างกายมันจะเลิกต่อต้านไปเองละมั้ง

ให้บอกเเบบเข้าใจคือ นางเอกโดนมาเยอะเเล้ว จิตสำนึกคงคิดเเบบว่าถึงจะโดนอีกคงไม่เปงไร

+กับ ยังไงก็เปงคนที่เปิดซิงเเละรู้สึกดีด้วย เเบบนี้ละมั้ง ตอนจบก็ขอให้จบดีๆละกัน เพราะดูเเล้ว

น่าจะท้องเเน่ ยิ่งตอนก่อนจะจบมีไปขย่มตาลุงเองด้วย ฮาจริงๆ 555+

ผมอยากตอบกลับท่านทุกกระทู้เลยนะ แต่ท่านสรุปได้ละเอียดจนผมไม่รู้จะเสริมอะไรดี 55
ประมาณถ้าอิลุงนี่เป็นหนุ่มหน้าตาดีหน่อย ไม่ใช่ลุงตัวเอง เธออาจลองคบดูก็ได้
แต่นี่เป็นอิลุงที่ฝืนใจเธอตั้งแต่ตอนแรกเลยยากจะยอมรับหน่อย

เอาจริงๆ ผมเห็นทุกเรื่องของ อาจารย์ท่านี้เขาชอบทำตอนจบเเต่ละเรื่องเเถให้จบได้หมดนะ อย่างอีกเรื่อง

ของอาจารย์ท่านี้เป็นเกี่ยวกับ เอฟ มี3ตอน พระเอกก็ลุงเหมือนเดิม ทำจนท้องเเละปล่อยให้กลับ สุดท้าย

นางเอกเอฟก็ต้องกลับมาหาตาลุงพระเอกเพราะ ท้องนี่เเหละ จะว่าไงดี ผมว่าผมเข้าใจพระเอกตาลุงของ

คนเเต่งนะ ยังไงกรูก็ไม่รู็ไรจะเสียอยู่เเล้วก็ทำให้เเม่งท้องไปเลย เรื่องนี้ที่ท่านแปลผมก็อยากรู้เหมือนจะจบยังไง

เห็นมีเกรินๆบอกว่าจะเอาคลิปให้พ่อนางเอกดูอีก -*-

ผมเพิ่งเคยเห็นนักแปลท่านนี้อ่ะ หรืออาจเห็นแต่ภาพไม่โดน อย่างเอฟก็แบบว่ามันเวอร์ไป
บางเรื่องก็ภาพไม่สวย แต่เรื่องนี้นางเอกดูดี ภาพสะอาด เนื้อเรื่องมีมิติหน่อย
แถมฉากอย่างว่าได้อารม น่าตามครับว่าจะจบอย่างไร มันมาถึงจุดที่พีคแล้ว สาวชอบ พ่อใกล้รู้
อาจจบตอนหน้าเลย หรืออย่างมากไม่น่าเกินตอน5อ่ะครับ

unstaballs

อ่านมา2 ตอนแล้ว ลุงแม้งก็สุดจริงๆ ใน รร ก็จัด สงสัยแค้นโดนแย่งแฟนแล้วมาลงกับหลาน

ก็น่ะแนวนี้มันจะปวดๆตับหน่อยแต่ก็สนุดี ผู้หญิงส่วนใหญ่เงี่ยนเมื่อไหร่ก็จะเป็นแนวๆนี้แหระ

kazu36

ลุง ตามมาส่งอาหารว่างถึงโรงเรียน เลย
แอบเก็บตามกลับมากินตอนเย็นอีก โธ่

pamaaeng

นึกว่า จะปล่อยเข้าซองที่จอดรถ (car park)
แต่ที่ไหน เล่นสาดน้ำสงกรานต์แทน ซะอย่างนั้น

::Hungry::  ::Hungry::  ::Hungry::

ว่าแล้วเชียว ....
ปากบอกว่า อย่าๆๆๆ
แต่ขาดันล๊อคเอวเสียแน่น ไม่ยอมปล่อย ... จัดไปซิครับ

อะไรที่เป็นครั้งแรก จะยากหน่อย
ครั้งสอง ครั้งสาม และ ครั้งต่อๆ ไป ...ไม่ยากแล้ว

TADA DANGPA

จัดที่โรงเรียนแล้ว งานนี้หยุดไม่อยู่แน่นอน ติดใจซะแล้วสินะคุณหลานสาส

เอน๊ะจ๊ะ

คุณลุงนี่ไม่ระวังเลย ไม่เห็นใจหลานสาวบ้างเลย  ::Orz::

สุดท้ายหลานสาวก็สมยอม ขึ้นเองด้วย สบายตัวไปเลยย  ::Sobad::

B&B

อ้างจาก: B&B เมื่อ ตุลาคม 21, 2019, 07:15:44 ก่อนเที่ยง

ปล.ช่วงจับคำผิดหน้า 26 กับ หน้า 33

ผมว่าผมอ่านอีกรอบแล้วนา ฮิฮิ หน้า26คำว่านา ตั้งใจนะครับ มันซํ้ากับนะบ่อยๆเดี๋ยวเบื่อ
แฮร่ แต่หน้า33ยอมรับผิด ผิดอย่างไม่น่าให้อภัย 55

ไม่ใช่คำนั้น อีกคำ ลองอ่านดีๆ คำที่ตาลุงพูดอะครับ ขวาล่างครับ ขวาล่างงงง

ไม่ยอมรับผิดครับ ยังอ่านเข้าใจอยู่  ::Oops::

darthvader

นานาโอะท่าทางจะเริ่มชอบมีเซ้กส์แบบตื่นเต้นแล้วซินะ
ใจบอกว่าไม่ทำ แต่ร่างกายหยุดไม่อยู่แล้ว
หลานเอ๋ย ติดลุงหนึบแล้วละ

ติดใจเข้าไปเต็มที่แล้ว คงไม่ได้ชอบลุงจริง ๆ
แต่ชอบความรู้สึกเวลามีเซีกส์ด้วยกัน แบบช่วยตัวเองแล้วไม่ถึงใจ
แหม๋ ถ้าลุงดูดีหน่อยนี่หลานคงคบด้วยเลย แต่ลุงดันดูโอตาคุไปหน่อยนะซิ
คงทำใจลำบากเพราะควงไปอวดเพื่อนก็ไม่เท่ห์
ว่าแต่ลุงจะโชว์วีดีโอให้เคนจิดูจริงอะ

nakchakun

ตามมาจัดถึงโรงเรียนเลยน่ะลุง แรงแค้นมันเยอะแท้ล่ะ 555

พ่อนางเอกรู้แน่เลย เหมือน love letter  อ่ะ ปวดตับจี๊ดๆเลย