ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 21, 2019, 02:40:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1867

ไปมองว่าเพื่อนผู้ชายเว้าเฉยฮ่าๆ ลุงก็รอกลับบ้านไม่ได้เลย
edit ลุงได้ขนาดนี้แล้วยังจะแก้แค้นอีกหรอพอแล้วม๊าง

wavetome

ดูจากรูปการแล้ว น่าจะโดนในโรงเรียนแน่นอนครับ

สนุกมากครับ เป็นกำลังใจในการแปลตอนสุดท้ายนะครับ

Tomtum

นานาโอะไม่ต้องร้องนะลุงไม่ตั้งใจ  อิอิ ลุงคงปลอบแบบนี้ ตอนช่วยเช็ดคราบ แต่กลิ่นนี่สิ จะเอาออกยังไง ปล่อยให้เพื่อนผู้ชายที่คุ้นกับกลิ่นสงสัย  กลับบ้านลุงค่อยช่วยล้างกลิ่นให้อีกที
edit: งานนี้ไม่ธรรมดา เจอศึกทั้งคืน

neomdi

อย่าบอกนะว่าตาลุงจะจัดการหลานในโรงเรียน  ::Oops::

ทายผิดไปเลยครับ
ดูท่าทางแล้วหลานสาวน่าจะเริ่มชอบที่โดนกระทำแบบนั้น
แต่ตาลงคงน่าจะหาทางแก้แค้นน้องตัวเองแบบเจ็บแสบอยู่ แน่ ๆ
ขอบคุณมากครับ

baspluss

ใน รร หลานกล้าทำขนาดนี้เลยเหรอ

หลานเริ่มชอบแล้วสิถ้าลุงกลับไปจะเป็ยันงไงนะ

youtome3

love01643

เนื้อหา ดี บวกกับ ภาพลายเส้นสวยแบบนี้ น่าติดตามต่อครับ เป็นกำลังในการแปลออกมาอีกเยอะๆ นะครับ ปล.ตอนสุดท้าย อยากให้ลุงเอากับแม่เเละนางเอก ด้วย 5555

Demon-Wolf

ลุงมันตามมาเอาถึงโรงเรียนเลยสินะ ::Evil::

ยังจะมาต่อที่บ้านทั้งคืนอีก555+

artherox

ลุงน่าอิจฉามากอะ ไม่ต้องสนใจอะไร แตกอย่างเดียว
อ่านจบแล้ว สรุป ยัยลูกติดใจจนได้สินะ ลุงเพลินเลยสิทีนี้

tamagot123

::Sweat:: ลุงมันก้มีโมเม้นน่ารักๆว่ะ เอาไงละทีนี้นานาโอะจังน่าจะเปลี่ยนเป็นเตมใจละแน่ๆ

ว่าละว่าเดวนานาโอะจังเตมใจจจ

nitikornza

PN RO

ไอ้ลุงนี่ ได้ใจใหญ่ละนะ มาถึงโรงเรียนเลย

ปากบอกว่าไม่ แต่ร่างกายกลับชอบ

Neng Balltor

เหมือนจะใจดีหรือแกล้งนิ...จะมีฉากในโรงเรียนต่อไหม สุดๆจริงๆฉากหน้าพ่อรับรู้จะเป็นไงต่อนิ

Pape Love You

ตอนแรกก็ไม่ค่อยชอบเรื่องนี้นะ อ่านไปอ่านมาก็อยากรู้บทสุป จริงๆชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้มาก เมื่อไหร่จะเขียนแนวแม่ลูกรึพี่น้องมาอีก