ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 21, 2019, 02:40:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

capt

เหอออ ทำไมไม่กลับบ้านหล่ะน้ออ

Edit : ใกล้ถึงตอนจบแล้วแน่นอน สุดท้ายพ่อก้ต้องรู่อยู่ดี น่าเศร้าใจจิงๆ

numkrieng

::Hmmm:: น่าจะโดนหนักขึ้นเรื่อยๆนะ แต่ดูเหมือนจะติดใจ
การแก้แค้นมันยังไม่จบจริงๆ

BlandoMan

ติดใจครับ อ่านไม่หยุดเลย โดยเฉพาะตอนที่ ใช้กูเกิ้ลครับ 55555555+

HaoMaRu

เองก็ราดหน้าซะไม่เกรงใจน้องเค้าจะต้องเข้าเรียนต่อเลย

เชี้ยล่ะลุงมีแผนชั่วด้วย

patrict

ตามมาถึงโรงเรียนยังไม่พอแตกเอะจนเพื่อนได้กลิ่นอีก

จะเปิดคลิปทั้งหมดให้พ่อดูเลยเหรอ จะจบแบบรุมไหมเนี่ย

theoza007

เริ่มจะชอบแน่ๆ ถ้าไม่ชอบจะกล้าทำให้หรอ คนเยอะแยะ
Edit : นานาโอะติดใจแล้วแน่ๆ ลุงคงไม่ต้องถ่ายคลิปไว้แบล็คเมล์หรอก

xonly-1013

ผลงานของ Jingrock ผมชอบมากครับลายเส้นสวยมาก ยิ่งได้ผู้แปลดีๆยิงเข้าถึงอารมณ์มากครับ ::Thankyou::

Oleygunashocha

ในโรงเรียนก็ไม่เว้นลุง สงสัยงานนี้มี ในห้อง
โหววว ลุงนี่ฟิตจริงๆล่อยันเข้า ไม่นงไม่เหนื่อยเลย 555

enozerzz .

ขนาดในโรงเรียนขนาดนี้กลับจากโรงเรียนนี่ยาวๆไปจ้า

ยาวจริงๆด้วยว้อย ยันเช้าเลย ปลคนเขียนนี่โอ้โหสุดยอดจินตนาการซะ

Badboybaby2

(ก่อนอ่าน) เสดคาปากที่โรงเรียนแบบนี้ หวังว่าจะไม่โดนเสียบคาชุดนักเรียนนะ
(อ่านจบ) ติดใจแล้วยอมทำกันถึงเช้าเสร็จในตลอด  พ่อก็ไม่สงสัยอะไรเลย

genoside

กล้ามาก ใน โรงเรียนก็ไม่เว้น

ผมเห็นด้วยที่ว่า หุ่นแบบนี้ จะทนอยู่ด้วยยังไงไหวโดยไม่คิดอะไร

The maiji

ใด้กลิ่น5555จมูกโครตดีเลยขออ่านก่อนนะครับเดียวมา

Runlove

strikef.

แตกในปากไปก็จบเรื่องไม่ต้องเลอะเทอะแบบนี้ แบบนี้เหนียวแย่เลย แถมยังทำเหมือนจะเป็นลุงที่ดีด้วย แต่ดูจากแนวโน้มแล้ว เดี๋ยวคงของหลานทำในโรงเรียนช่วงบ่ายแน่เลย

แบบนี้เลยหรอ แข็งแรงจริงๆ เลยลุง กลับไปแล้วรีบกลับมานะหลานคิดถึง แต่ให้ดีอย่าทำหลานเลย แอบๆ แบบนี้ดีแล้ว