ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Birthday Hentai by Koog Google (แปลไทย) EP.1

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 21, 2019, 07:55:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wunman

พยายามเข้้านะครับ แปลได้ดีทีเดียว ส่วนเนื้อเรื่อง เจอแบบนี้ต้องจัดให้หนักหน่วงสาวๆแบบนี้ แต่ไม่ใช่ว่าพาเพื่อนมารุมเมียนะครัช

virgoranger

patkungna01

สำนวนแปลดีแล้วครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่าน

oshiris

ปูเรื่องมาเเนวนี้ ดูท่าไม่พ้น ntr แน่เลย

จะเสียเมียคนสวยให้ใครหว่า 

พรายงาม บ

บางทีเมียก็ไม่ได้อยากมีไรด้วยทุกวัน ผมเข้าใจๆ

✿•ŚnőwïnĜ•❥~۵

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะคะ สนุกมาก นางเอกน่ารักกกกกก น่ากอดน่าฟัดมากกกค่ะ
❤💋kissing, petting and fucking fantastic lead to craving and sex are endless.💋❤

siwapol55

ส้มหล่นของแท้ พระเอกได้ผู้หญิงสวยๆแบบนี้มาเป็นแฟน
ขอบคุณมากครับ

chinmedia

ออกมาแนวนี้ ntr แน่นอน 100% แต่ชอบลายเส้นแบบนี้นะ อ่านง่ายดีครับ

zeenongme

ขอบคุณที่นำมาให้ชม...เนื้อเรื่องโอเคระดับกลางๆเรยคับ
เป็นกำลังอีกนึงสียงคับผม

pichai jitman

เอาชีวิตจริงผมมาเขียนป่ะเนี่ย

Kotma

ชอบดีครับบบ.   เป็นกำลังใจให้ครับผม.      แต่ดูฝึกฝนเพิ่มอีกนิดครับ

vampire1159

พี่สะไภ้หุ้นดีมมากโดนน้อยเขยจัดหลายรอบแน่

piratss

เรื่องจะเป็นอย่างไรต่อไปนะ เนื้อเรื่องดำเนินมาดีมากครับ

koctis

ปูเรื่องมาแบบนี้น่าจะปวดตับ

tvmax

::WooWoo:: อันนร้แนวโรแมนใช้ใหม โรแมนนะเพียง