ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Birthday Hentai by Koog Google (แปลไทย) EP.1

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 21, 2019, 07:55:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

#ขอบคุณต้นฉบับ by OVERDOSE
เนื้อหาในเรื่องผมได้ดัดแปลงตามแนวของผมนะครับ อาจจะไม่ตรงต้นฉบับ 100% ขอบคุณที่เข้ามาชมนะครับ

#ก่อนหน้านี้ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงนะครับ ผมยพึ่งจะเคยทำแบบนี้เป็นครั้งแรก ตอนนี้เริ่มจับทางได้แล้ว ต่อไปจะทำให้เต็มที่ครับ

Koog Google

Townster Rizel

นึกว่าจะเดินเรื่องชิลๆ ที่ไหนได้วกกลับมาปวดตับเฉย

ขอบคุณที่แปลครับ

MooOon

ขอบคุณมากๆครับที่แปลให้ได้อ่าน ^^ ลายเส้นที่เเสนคุ้นเคย คงไม่พ้น ntr

เเน่ๆเลย จากที่ดูรูป เหมือนคุ้นๆ ถ้าไม่ ntr ก็ดีไป หวังว่าจะเป็นเเบบนั้น -*-

sophon1

เรื่องดูไม่มัอะไร แต่ดูเหมือนพระเอกเข้ากับนางเอกไม่ได้

tonza221

ดูจากแนวทางแล้วไม่น่าจะใสใสเลย...

ddcc

อ้าว สรุปไม่ได้ด่าเป็นแม่แล้วหรอ55

dkwachara

ช่วยตัวเอง แล้วเมียมีไว้ทำไมพ่อหนุ่ม

ensd-07

เหมือนว่าเมียแก่กว่าแล้ว ตัวเองยังเข้าไม่ถึง

ipor

yopern

มีเมียแล้วชักว่าวนี่นะ มันชักจะยังงัยอยู่นา ประเภทไม่ชอบทำชอบดูหรือเปล่า

Poohngern1

sutee seechart

เนื้อเรื่องน่าตื่นเต้น เมียที่ดีพร้อมทุกอย่าง มักจะชอบแอบมีความร้ายลึก
วันเกิดเล่นพิเรน แล้วคนอื่นมาแอบกินเมียแป่เนี่ย

cjcjcj101254

ทำไมเมียมันต้องเป็นแบบนี้วะ

peepo2234

ยังต้องฝึกฝนอีกเยอะๆนะพ่อหนุ่ม

goorboyI

อ่าว ตอนแรกปูเน้อเรื่องหรอไม่มีฉากเด็ดเลย