ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Hayami-san wa Me ga Mienai แค่เธอเห็นฉันก็พอ 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 24, 2019, 02:15:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikufc

ผมว่ามันก็เกินไปนะ คนที่ตาพิการหรือสูญเสียอะไรบางอย่างไปมักจะได้ประสาทสัมผัสบางอย่างที่ดีมาทดแทน
แต่นี่เอิ่มไม่เห็นได้ไรเลยแถมดูโง่เกิ๊น ผมว่ามันไม่คือนะ
ขัดใจว่ะ แต่ก็ชอบนะ เอ๊ะ! ยังไง

Apisak Bunrotchu

Kissada Jirathitikul

ไออ้วนน่าจะเก็บไวกินคนเดียว ถ้าเปนกุนะสุดๆเลย      
อ.แกไม่ออกตอน3ซักที
ขอบคุณที่แปลนะครับ

TZONE

ทำกับเธอแบบนี้ได้ไง น่าจับฆ่าเสียให้หมด

Edit: พระเอกก็เป็นพระเอกวันยังค่ำ เชื่อคนง่าย ไว้ใจคน จนเสียแฟน

shinsomin09

เรื่องนี้ปวดใจอีกตามเคย ช่วงหลังวาดพล็อดแนวนี้หมดเลยแฮะ แต่ต้องยอมรับว่าอ่านเพราะเค้าวาดสวยดี

newon120242

เข้ ไออ้วนอย่างเลวแทนที่จะเก็บเอาไว้คนเดียว เสือกเอามาขาย นางเองนี่แม่งก็ยอมตลอด  ::Angry::

Aezared0023

ทำไมntrตัวโก่งต้องน่าเกลียดด้วยไม่เข้าใจจริงๆ

Edit พระเอกบื่อจริงๆ

greenbaby

Thuresaz

นี้มันคือหลอกแบบ มันได้เหรอหว่ะ
ขนาดมีคนพูดมากขนาดนี้
มึงยังไม่รู้ตัวเหรอ ว่าไม่ไออ้วนนะ
::DookDig:: ::Hunger::

sertneverdie

-....- อ่านอิ้งมาแล้วฮะ ไม่รู้จะคอมเม้นอะไรเลย รอตอนต่อไปนั่นแล touchuukasou 7 ก็มาแล้ว

dude0998

เลวกว่าที่คิดเยอะนะเนี่ย กับคนตาบอดทำถึงขนาดนี้

*** ขนาดนี่มันเสียบเองตับก็จะพังอยู่ละ ถ้าตอนต่อไปนี่... ไม่อยากคิดเลย

japon

Choulasit3

นางเอกจะโดนกี่คนกันคาดว่าไอ้อ้วนคงไม่หยุดแค้นี้

deaththekid1039

รอซัดหน้าอยู่นะไอ้อ้วน

Edit: NTR ของอาจารย์ท่านนี้ไม่เจ็บเท่าไหร่หรือไม่เจ็บเลยด้วยซ้ำ เพราะการดำเนินเนื้อเรื่องมันเกือบจะเหมือนว่า คนที่ไป NTR เป็นพระเอกซะเองมากกว่า