ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui]Natsu no Gohoubi | Summer's Rewardรางวัลคนเก่ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 28, 2019, 06:25:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้ยังไม่มีชื่อภาษาไทย
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

(30หน้า)
1-5

6-10

11-15
**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

bomb1021

ควบมาอย่างไวแบบนี้ คะแนนดีแน่นอน และแม่ลูกโดนจัดหนักแน่ ทำค้างไว้ซะขนาดนั้น

edit เยดุมาก แต่ 3 วันนี่น่าจะฟ้าเหลืองไปละนะ

ละจัดกันขนาดนี้ ขับรถต้องใช้เวลากี่วันจะถึงที่หมายอ่ะ 555555

B&B

รางวัลสำหรับหน้าร้อน ถ้าแปลตรงๆ นะครับ ก็ดูเหมาะดีนะครับ

เปิดมาแบบนี้ไม่ฟ้าเหลือง ก็แห้งทั้งตัวละน่าา

เจอคนติวแบบนี้ไม่ตั้งใจเรียน ก็ให้รู้ไป อย่างที่เขาว่า คนติวดีมีชัยไม่กว่าครึ่ง(มันใช่เหรอฟ่ะ!!!)

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

โอ้ววววว ได้แบบนี้หลังสอบ มันจะเป็นอะไรที่ฟินสุดๆ เลยละคร้าบบบบ

ความเหนื่อยล้าจากห้องสอบ เหนื่อยอ้อนเพลียจากการอ่านหน้งสือหายไปทันที

แรงๆ ทั้งคู่แบบนี้ ไม่สามีหนี ก็ตายคาเตียงไปแล้วละมั้งเนี่ย คุณนาย แหม่~ เซ็กซ์​จัดแบบนี้ อาจจะตายคาเตียงก็ได้นะเอ่อ อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

tadds

สอนแบบนี้เลยหรอเป็นผมตั้งใจเรียนตายเลย
edit:ไม่ใช่สุดท้ายคะแนนตกแทนนะ555+

nekki

ทั้งแม่ทังลูกแบบนี้ เป็นผมนี่สู้ตายอ่านหนังสือจนสอบเข้าจุฬาได้แน่ถ้ามีติวด้วยวิธีแบบนี้
กลัวจะน้ำหมดตัวตายก่อนถ้าเจอจัดกันติดต่อขนาดนี้

thai4id

เตรียมฉลองแบบหนักๆ แบบนี้ต้องฉลองงงงงแล้ว

มีขับรถไปส่งเอง สงสัยแวะจัดเต็มๆแน่ๆ ได้รมณ์จริงๆ
อะไรๆ ก็กู

poloxz

มาแบบนี้ก็ฟาดเรียบ
จนท้องซิครับ
รับผิดชอบมาซะดีีี โคกุุุุ

DARKAXL

เหอะๆๆ มีสาวสวย2คนช่วยติวให้ถึงลูกถึงคนแบบนี้ สู้ตายคร้าบ

เอาสดแตกในกันรัวๆแบบนอนสต๊อปเลย อิๆ งานนี้จะได้กลับบ้านมั๊ยเนี่ย?

yopern

ตกลงเป็นติวเตอร์ เป็นน้า หรือเป็นพี่ แบบไหนเนี้ยะจ้องจะรีดพิษกันทุกวันเลย มันก็น่าสู้ตายอยู่หรอก แต่สู้ไปสู้มาจะสอบตกเอาละซิ

edit กลับไปฟิตร่างกายมาซัมเมอร์หน้าแล้วกัน แต่ระหว่างทางน่าจะพักรถทุก 1 กมแน่

elviswhat

ถ้าตอนเด๋กมีติวหนังสือแบบนี้ผมจะตั้งใจเรียนมาก ๆ เลยนะเนี่ย ได้สองสาวสุดเอ็กเซ็กจัดขนาดนี่ ผมทุ่มสุดตัวเลย

สองแม่ลูกนี่ไม่ยอมกันจริง ๆ เลย คนที่รับศึกหนักก็เป็นโคกิล่ะน้า ต้องคอยปรนิบัติสองสาวให้หายเครียดมากกว่ามั้งเนี่ย

kenata

โหย อ่านหนังสือเสร็จ ก็พักผ่อน โดยการรีดน้ำ เนี่ยะนะ ไม่แห้งตายเหรอนั่น
ขอทายว่า ฉลองกันยันสว่างคาตา แหงๆ

edit : จัดกันสว่างคาตาจริงๆ ด้วยแฮะ โดนสูบขนาดนั้น ยังไม่แห้งอีกเหรอไงน้า่

::Hmmm::

Boran Mark

รีบมาสุดๆ เพื่อมารับรางวัล ว่าแต่สองแม่ลูก จะให้อะไรน้าา  อยากรู้จัง 555
edit: โอ้ววว ซั่มทั้งคืนต่อกลางวันอีก เรี่ยวแรงไม่มีตกเลยเหรอไอ้หนุ่ม

kazu36

ntr แม่สอนลูกสาว ออกแนวหนังเอวี
กลับมาปล่อยในหลังสอบ หือ

gutongnk59

แหม่ มีรางวัลแจ่มขนาดนี้ ใครจะไม่ตั้งใจละ ::Glad::

//ไม่พักกันเลยเรอะเนี่ย พระเอกก็เยดุสุดๆเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นับว่าเป็นความโชคดีของโคคุงที่ได้มาพักที่บ้านน้าสาวเพื่อติวกวดวิชา  เลยได้น้าสาวกับลูกสาวช่วยคลายเครียดจากการเรียนกวดวิชาให้ แต่แหมคลายเครียดแบบนี้จะยิ่งทำให้เครียดมากขึ้นรึเปล่านะ....55555
ดูเหมือนเรื่องนี้จะจบแบบว่าทั้งคุณน้าคุณลูกจะติดใจโคคุงจนยอมเป็นเมียทั้งคู่ แบบนี้ถ้าท้องทั้งสองคนคงจะลำดับญาติกันยุ่งไปเลย....อิอิ