ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui]Natsu no Gohoubi | Summer's Rewardรางวัลคนเก่ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 28, 2019, 06:25:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

ไม่ต้องเปิดเรื่องให้ยืดยาว เกริ่นนิดนึง แล้วก็เปิดฉากเซ็กซ์ได้เลย จะได้เสพฉากเอากันยาวๆ ไป  ::Shy::

เสพกันยาวๆ จนพอใจไปเลยสินะ พ่อหนุ่ม  ::Evil::

goorboyI

ปาร์ตี้จัดหนักแน่นอนครับ รีบกลับมาบ้านขนาดนี้  ::HoHo::

ยังไม่ต้องกลับก็ได้นะ รอเปิดเทอมค่อยกลับ ได้ความรู้อีกหลายยกเลยย

kit Nana

ติวแบบนี้ คะแนนเต็ม...
ผลออกทางแม่หรือลูกก่อนกัน
สุดท้ายน่าจะออกทั้งสองทาง
เป็นแรงใจ ให้ต่อ....
....
ภาคต่อ...
ผลผลิตของทั้งสามจะมีไหม
อยากเป็นแรงใจให้มีนะๆๆๆ

tazasss01

รางวัลที่จะได้คือให้แตกในหรือป่าวน่ะ

ท้องทั้งคู่แน่นอนเลยเจออย่างนี้

Noproblemman

ของรางวัลแจ่มซะขนาดนี้
ยังไงๆก็ไม่มีพลาดแน่ๆ

แต่เล่น 2-1 แบบนี้ตลอด
หนุ่มน้อยจะสู้ไหวเหรอ
แค่คิดก็เหนื่อยแทนแล้ว
ขอบคุณครับ

uta01

มีความเป็นไปได้ที่ตอนจบฟ้าจะเหลืองแน่นอนเพราะคุณสองแม่ลูกนี่ดูจะของขาดกันน่าดู ไม่ก็ท้องป่องกันทั้งคู่แน่นอน ดุกันซะ ขนาดนี้

DearDiary

ตั้งใจสอบ ทำคะแนนได้ดี ก็ได้รับรางวัลสมใจ
ต่อไปพระเอกคงตั้งใจสอบอีกเรื่อยๆแน่

ได้รางวัลไปกี่รอบเนี่ย นับไม่ถูกเลยทีเดียว
โดนสูบพลังออกไปจนหมด ฟ้าเหลืองเลย
จัดหนักแบบนี้ ไม่นานคงท้องกัน

Summermay

เห็นเงียบๆฟาดเรียบนะฮะ ได้สองแม่ลูกเลย แบบนี้คะแนนน่าจะดี แต่รางวัลจเป็นอะไรเนี่ย เดาว่าoutdoor sex รึเปล่า

3p แตกในแบบนี้ โคกิแห้งแน่ ดีนะยังหนุ่ม 55

sanitary5612

::Shy:: ถ้ามีรางวัลดีขนาดนี้ ยังไงก้สู้ไม่ถอยแน่นอนครับ  ::KO::

สวัสดีค้าบ

แรงจูงใจเยอะ ใหญ่ขนาดนี้เกรดไม่ขึ้นก็แปลกแล้วพรรคพวก

คุณน้าคุณลูกรวมหัวกันปิดห้องแบบนี้ เกิดเกรดตกมาทำไงกันเนี้ย

joulez

โคกิ มีเซอวิสขนาดนี้ทั้งน้าทั้งลูกสาวน้า คะแนนไม่ดีผมว่ายากว่ะ ผมว่าต้นเรื่องเอ่ยแตกใน ผมว่ารางวัลเป็นแตกในชัวร์ทั้งคู่ด้วย

โห สุดจัดเยไม่พักเลย พลังหนุ่มนี่ของจริง

เอากันขนาดนี้ ท้องทั้งคู่แน่ๆครับ

Tdestiny

น่าจะจบสวยไม่มีพลิคล็ออคอะไร

เป็นวิธีการเรียกความขยันที่เย้ายวนมากครับ

แล้วก็พระเอก มันเอาพลังงานมาจากไหนน่อ ไม่หมดสักที

[S]ha[D]ow◕‿◕

ไม่พ้นยังไงก็ควบ2นั่นละ ดีจังหน๊ออยากมีคนติวแบบนี้จัง

เจอขนาดนี้คงไม่ได้เรียนละมั้ง เย็ดอย่างเดียวละกัน 55+

ensd-07

เก็บไว้ให้เครียจจะได้รีบทำข้อสอบแล้วกับมาเอากันต่ออีกแบบสุดยอด

ไปส่งมีเอากันในรถจนกลับบ้านช้าแน่นอน ขนาดจะไปรถไฟยังเอาไม่เสร็จตกรถไฟ

Ppcub Jjip

ถ้ารางวัลแบบนี้ ตรูจะเรียนจนตายกันไปข้างอ่ะ

เอาเป็นว่านี่คือdoujin สนับสนุนให้เด็กๆอยากเรียน