ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบ

เริ่มโดย onlyshow 69, ตุลาคม 28, 2019, 05:03:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onlyshow 69

ลบ

johnyred59

เคยแต่เอาคาชุดครุยหลังเสร็จจากรับปริญญา พอถ่ายรูปกับเพื่อน ญาติพี่น้องเสร็จพาเข้าโรงแรมซัดคาชุดเลย

jelly

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2019, 10:15:19 ก่อนเที่ยง
เคยแต่เอาคาชุดครุยหลังเสร็จจากรับปริญญา พอถ่ายรูปกับเพื่อน ญาติพี่น้องเสร็จพาเข้าโรงแรมซัดคาชุดเลย

สุดยอดครับ
คน 1 คนจะมีช่วงเวลาสวมชุดครุยแค่ไม่กี่ครั้ง โอกาศที่เราจะเหมาะเจาะได้ตะลุยครุยคงมีไม่เยอะ ประสบการณ์ล้ำค่ามากนะครับ

7946410

เคยสมัยเรียนมหาลัย ตอนเลิกเรียนให้แฟนถอดชุดในบนล่าง ขึ้นรถแอร์ เล่นบีบนม ลูบไล่หอยกันจนเสียว ถึงห้องฉะกันเลย

Michael Thong

ตอนแฟนเรียน เป็น นศ.พยาบาล ได้เย..คาชุด นศ.บ่อยมาก พอเรียนจบ ถึงได้ลองคาชุดพยาบาล ชุดชุมชน

assasin008

เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

johnyred59

อ้างจาก: jelly เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2019, 05:40:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2019, 10:15:19 ก่อนเที่ยง

สุดยอดครับ
คน 1 คนจะมีช่วงเวลาสวมชุดครุยแค่ไม่กี่ครั้ง โอกาศที่เราจะเหมาะเจาะได้ตะลุยครุยคงมีไม่เยอะ ประสบการณ์ล้ำค่ามากนะครับ
น้องคนนี้ผมประทับใจมากเพราะได้เปิดคนแรกเลย หลังจากน้องจบไปช่วยญาติขายเบเกอรี่อยู่แถวทองหล่อร้านติด
ถนนสุขุมวิทเป็นห้องกระจก ผมมีโอกาสแวะไปหา เกิดอาการอยากขึ้นมา เลยเล่นในร้านตอนเที่ยง ต้องใช้ประตูตู้แช่เปิดไว้ เพื่อ
บังเวลาฟิตเจอริ่งกันโคตรตื่นเต้นเลย เพราะรถเมล์วิ่งผ่าน ผู้คนก็เดินไปมาผมต้องคอยมองประตูกลัวมีลูกค้ามาซื้อขนมเค็ก
เพราะเป็นช่วงพนักงานแถวนั้นออกมาทานอาหารกลางวัน เป็นการกระทำที่ผมไม่เคยลืมเลย

noolily

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ ธันวาคม 21, 2019, 11:14:26 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jelly เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2019, 05:40:59 หลังเที่ยง

สุดยอดครับ
น้องคนนี้ผมประทับใจมากเพราะได้เปิดคนแรกเลย หลังจากน้องจบไปช่วยญาติขายเบเกอรี่อยู่แถวทองหล่อร้านติด
ถนนสุขุมวิทเป็นห้องกระจก ผมมีโอกาสแวะไปหา เกิดอาการอยากขึ้นมา เลยเล่นในร้านตอนเที่ยง ต้องใช้ประตูตู้แช่เปิดไว้ เพื่อ
บังเวลาฟิตเจอริ่งกันโคตรตื่นเต้นเลย เพราะรถเมล์วิ่งผ่าน ผู้คนก็เดินไปมาผมต้องคอยมองประตูกลัวมีลูกค้ามาซื้อขนมเค็ก
เพราะเป็นช่วงพนักงานแถวนั้นออกมาทานอาหารกลางวัน เป็นการกระทำที่ผมไม่เคยลืมเลย

อยากลองบ้างจังเลยค่ะ สมัยมีแฟนก็ไม่กล้า
ได้แต่จินตนาการเอา  ::Horror::

cd13579

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ ธันวาคม 21, 2019, 11:14:26 ก่อนเที่ยง

สุดยอดครับ

คนจริงชิบ แต่แน่ใจนะครับว่าร้านไม่ได้ติดกล้องวงจรปิดไว้ 555555
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Boat Ravivat

เคยสมัยอายุ24 ตอนนั้นทำงานธนาคาร ชอบเลขาเจ้านาย เลยไปจีบๆพอสนิทก็เริ่มชวนคุยเรื่องอย่างว่า
จนมีใจให้กัน ก็จัดกันในห้องเจ้านายบ้าง ห้องทำงานผมบ้าง นัวเนียกันหลังเสาริมหน้าต่างบ้าง ส่วนใหญ่
เป็นเวลาหลังเลิกงานที่ทุกคนกลับกันหมดแล้ว ส่วนหลังเสาข้างห้องเจ้านายนี้ไปนัวเนียได้ทั้งวัน เพราะเป้นห้อง ผอ
ไม่มีใครใกล้ๆ ยกเว้นจะมาเข้าพบถึงต้องมาติดต่อที่เลขา

คิดถึงจังช่วงเวลานั้นจัง
ตอนนี้ผมอายุ30แล้ว
ตอนนี้ต่างคนต่างมีครอบครัวกันแล้ว แต่ยังติดต่อคุยกันเป็นเพื่อนกันอยู่ครับ

nakayama

เอาในชุดนักเรียนเสียวสุดๆ ครับ

ในชุดนักศึกษาก็เสียว แป๊บๆ จะแตกเอา