ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต …… ตอนที่ 2

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 29, 2019, 11:40:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khokkhan

::YehYeh::สงสัยมีเรื่องคุยกันยาวแน่คืนนี้

cobra888

แต่งงานเพื่ออะไรกัน ทำให้เค้าเกิดมา  ก็ควรดูแลพวกเค้าให้ดี

yukleg

น้องคนเล็กท่าทางจะแสบสุดในหมู่พี่น้องสามสาวนะครับ

ในเมื่อมันเป็นวงเวียนชีวิต กงเกวียนกำเกวียนมันก็ต้องหมุนติดตามตัวไปนะจ๊ะหนูชล

Noproblemman

ไม่รู้ว่าจะให้ตามั่นช่วยอะไรตอนดึกๆ ::HeyHey::
ขอบคุณครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆเลยครับ

ท่าทาง ตามั่น จะไม่ธรรมดาซะแล้ว

Noom Noomnoom

ไม่น่าคิดกับตามั่นเลย เสียดายอนาคตสาวเลย

sommchai

Anawat Por

สุดยอด ประทานพร

แค่เห็นสามสาว ใจผมลอยไปไกลแล้ว

Baebear

ake300

ลุ้น ระทึก เลย อะว่าจะมีอะไรต่อ คุณภัณฑิลา

tommot

aek2aek2

มาหาตามั่นตอนดึกๆแบบนี่จะมาทำไม

testman

style การวางโครงเรื่อง การเขียนของคุณ cdx เป็นเอกลักษณ์ ไม่เหมือนใครจริง ๆ  วางโครงเรื่องให้เหมือนมีเงื่อนงำ แล้วค่อย ๆ คลายปมออกมาเรื่อย ๆ แต่ไม่ได้ปูรายละเอียดมาก เน้นกระชับ แต่บางทีก็เหมือนห้วน

ให้กำลังใจครับ ติดตามผลงานต่อ

bomomy