ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 1

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 30, 2019, 06:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

เหมือนบัตรสั่งเลย ยื่นให้แล้วนะทำอะไรก็ได้ ทำไมไม่มีสมุดแบบนี้ตกมาถึงมือบ้างนะ 555

แหมๆ เธอก็ไม่ใช่ย่อยนะ ถึงจะมาตามสมุดก็เถอะ แต่หลังจากนั้นมันน่าจะอินเนอร์ล้วนๆ 555

tuix

ตอนแรกนึกว่าเป็นแบบ เดธโน๊ต
แต่ไม่ใช่สินะครับ เป็นคล้าย ระเบียบของหอพัก
แต่เป็นหอพักที่น่าเข้าไปพักบ้างจังเลย

แตกในไปแล้ว ยังมีการเขินด้วยนะ น่ารักจัง  ::HoHo::

HK

penguinzz

นี่​เอา​สมุด​ให้​คน​อื่น​ไม่​อ่าน​อะไร​สัก​นิด​เลย​ใช่​มั้ย

ถ้า​มี​แบบ​นี้​ซัก​เล่ม​ก็​คง​จะ​ดี

Edited : ตอน​นึง​สั้น​จัง​แหะ จบ​แบบ​นี้​ตอน​หน้า​มี​ยก​สอง​แน่นอน

Osaka OneMore

กฎในสมุดนี้เสร็จโจรแน่ๆ ถ้าในหอมีแต่ผู้หญิงนี่ยิ่งดีใหญ่ sex note ของแท้

HaruKi02

ไอ้หนุ่ม ยังไม่ทันได้อ่านเลยเอาไปให้เขาซะละ

เพิ่งจะมาอ่านกฎหลังเสร็จกิจ โถ..

trafalgarlaw

สมุดอะไรเนี่ยย

เม้นท์มักง่าย
แบน 90วัน

Tee001

อ่านแล้วงงๆว่าสมุดอะไรหว่า ไม่น่าจะมีพลังวิเศษแต่คงมีข้อบังคับบางอย่างเป็นพิเศษให้คนมาอยู่ใหม่ให้เลือกมีเซ็กซ์กับสาวคนไหนก็ได้ พระเอกคงไม่รู้เลยยื่นให้นางเอกที่มาอยู่ก่อน  เลยได้จัดนางเอกแน่เลยอิๆๆ

edit:พระเอกอ่านแล้วตกใจ น่าจะกฏพิศดารแน่ๆ ลุ้นตอนต่อไปละกัน

asdf4321

มันคือสมุดเวทมนต์หรือสมุดข้อตกลงของหอพักกันแน่เนี้่ยะ ทำไมต้องยอมด้วย
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

ปฏิภาณ ครับ

พระเอกก้ไม่อ่านก่อนเลยเนาะ ให้ง่ายแท้ 55

เงื่อนไขน่าจะแบบ ต้องมีอะไรกับคนที่ให้แน่ๆเลย

2door

นี้มันต่องหอในฝันของหนุ่มโสดแน่นอน. ให้สมุดใครมีสุดแสดงว่ามีอำนาจขอมีเซ็กแน่ๆ

The Naive

อยากรู้จิงๆว่าไอ้สมุดปกดำนั้นมีข้อบังคับอะไรข้างใน

ตอนแรกทำเป็นโมโห แต่ก็มาให้เค้าเอาถึงห้องแถมดูร่านๆด้วย
ตอนจบดูเหมือนจะเป็นการเข้าใจผิดยังไงก็ไม่รู้

NarkTaLay

เป็นsex note ที่ดีกว่า dead note แน่นอนสำหรับผม ทำอะไรก็ไม่มีใครรู้ อย่างเจ๋ง ใครก็ได้มาหมด(เฉพาะผญ.นะ5555)

sanitary5612

::YehYeh:: แบบนี้ก้มีด้วยเหรอครับ มีจริงก็ดีหน่ะซิ จินตนาการล้ำเลิศมาก

superdo

รู้สึกได้ว่า ทั้งอพาร์ทเม้นท์นี้มีแต่ผู้หญิงแน่ๆ หึหึ
น่าจะมีซักตอนที่เห็นหน้าเจ้าของนะ แต่ก็นะเดาว่า ผู้หญิงอีกนั่นแหล่ะ มาแนวนี้แล้ว

จบแบบนี้ ต้องตอน 2 ทันทีเลยคร้าบ  ::Ahh::

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)