ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 1

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 30, 2019, 06:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

กฎของที่พักนี่กันคนมีคู่ชัดๆ อยากรู้เกี่ยวกับสมุดสีดำจัง

สาวนิสัยน่ารักอ่ะ...ผมขอแก้ไขจากที่คิดนะ ผมว่าเป็นโน้ตช่วยหาคู่ สาวคนนี้ดูเขินๆด้วย มีไปทำใจก่อนอีก พอเยกัยแล้วมีโมเม้นนี้ด้วย ชอบครับ รักกันไปเลย

Noproblemman

สมุดข้อบังคับสีดำคือ อะไร ยังไง ::Hmmm::

ถึงจะไม่ค่อยเข้าใจ แต่พี่แกก็ใส่ซะหลายยก
แล้วไอ้สมุดฯท่าจะสำคัญมากนะ
สาวเจ้าเลยยอมให้เอาดื้อๆเลย ไม่มีขัดขืนเลย
ขอบคุณครับ

Tdestiny

ต้องเกี่ยวกับกฏในมือถือแน่เลย

รอคลายปมตอนหลังครับ

เวนกำ ตอนแรกก็ยังไม่คลายปมให้รู้เฉย รอชมๆยาวๆครับซีรี่นี้

dragoness

คือผมเอาสมุดให้ใคร คือจะมีเซ็กกับใครก็ได้??

ขัดใจวุ้ย ยังไม่เฉลยตอนนี้ แต่ว่าน่าจะเป็นให้ความร่วมมืออย่างขัดไม่ได้ ก็ดูไม่ฝืนใจดีนะเล่มนี้

sunshine9

ภาพสวย แปลได้อารมณ์ดีมากครับ

เม้นท์มักง่ายข้อความห้ามเม้นท์/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน180วัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ออ  แสดงว่าถ้าเราเอาไอหนังสือนี่ไปให้ใคร คนนั้นต้องยอมมีsexด้วยอะมั้ง

ตัดจบได้ค้างมาก

Tok0126

น่าจะเป็นการเขียน สเปคใครแล้วได้แบบนั้น
ถ้ามีสักเล่มนี่คงดี

ddcc

อ่านตอนแรกนึกว่าจะมาแนวของวิเศษของ kater ไปๆมาๆกลายเป็นกฎของอพาร์ตเมนต์ซะงั้น น่าสนใจจริงๆเนื้อหาข้างใน
เอ้าจบซะงั้น555 ติดตามต่อว่ากฎมันจะมีแต่เรื่องอย่างว่าไหม รายละเอียดจะเป็นยังไง 2คนนี้จะคบกันไหม นางเขินน่ารักดี555

kirakun

มันคือของวิเศษหรือข้อตกลงของหอพักหว่า​ ถ้าของวิเศษละเสร็จทั้งเมืองแน่​ ตอนจบได้หมดทั้งหอแน่

ensd-07

น่าจะเป็นสมุดขอเย็ด ประมาณว่าถ้าเอาให้ใครจะสามารถเย็ดคนนั่นได้โดยพระเอกไม่รู้ว่ามันมีแบบนี้ด้วย

หรือจริงๆๆ เป็นสมุดข้อบังคับขอแต่งงาน

neokiseki

แค่สมุดแสดงตำแหน่งรึเปล่า ไม่น่ามีพลังพิเศษ

เอ้าไม่มีเฉลยรอตอนต่อไปสินะ

wichon not

เป็นสมุดเซ็กส์โน้ตที่แปลกมากไม่ต้องเขียนรายละเอียดเลยดีจังแค่ยื่นให้อีกฝ่ายก็ได้เย็ด

อยากรู้จังว่าข้างในเขียนว่าอะไร จะอะไรก็ดีอ่ะได้เย็ดสาว แต่คิดว่าน่าจะใช้ได้แค่ตรงอพาร์ทเม้นท์นี้เท่านั้น

niceanglev

สมุดที่ไว้บังคับให้มีเซ็กกันอย่างนั้นเหรอ แบบนี้เปรมเลยนะ อยากซ่ำใครก็ส่งให้ ง่ายๆเลย

edit ถ้ารู้ความหมายแล้วก็ต่ออีกรอบสิครับ รอไร

Neanderthal

น่าสนใจดีครับ มีอีดตั้ง 10 ตอนอ่านกันยาวๆ ยังสงสัยอยู่ว่าสมุดนี้คืออะไร แล้วทำไมมันมาอยู่ที่พระเอก
ทำไมต้องโนวิส

resistance

นี่คือ sex note แบบไม่ต้องเขียนหรือครับ

น่าสนใจที่ว่าตัดจบแบบไม่เปิดเผยกฏ
อาจจะเป็นไปได้หลายๆทาง
1.มีคนเขียนไว้แล้วพระเอกไปจับเลยสมบูรณ์
2.มันเป็นการทำงานอัตโนมัติของเล่ม
3.เป็นกฏของหอพัก
4.พระเอกฝันไป