ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 1

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 30, 2019, 06:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

ไอ้เจ้าพระเอกนี่มันไม่คิดจะหยิบมาอ่านก่อนรึไงว่าเขียนอะไรไว้ด้านในบ้าง เห้อออออ ปล.เราก็อยากรู้เหมือนกันนิ

อ้าวววมตัดซะ ตงต้องรออ่านตอนต่อไปแล้วว่าด้านในเขียนอะไรไว้บ้าง

Northstar Rta

สมุดข้อบังคับนี้ มีระบุอะไรบ้างนะ ว่าแต่ถ้าไม่ทำตามจะเป็นอย่างไร
พระเอกยังไม่ได้อ่านข้อบังคับ ถ้าอ่านหมดทุกข้อคงมีอะไรสนุกๆเยอะแน่นอน

wittaya09

น่าจะเป็นแฟ้มจดหมายเวียน ที่ชวนมาคบกันนะผมว่า พระเอกยังไม่อ่านเลย ก็มอบให้เขาซะแล้ว

Tuwarpzone

สมุดไม่น่าจะมีพลังอะไร แต่น่าจะเป็นกฎของอพาร์ทเม้นมากกว่า เช่น ถ้าให้สมุดกฎใครไป ต้องมาซั่มกัน รอดูตอนจบละกัน
มาจบแบบนี้ชักอยากรู้ซะแล้วว่าสมุดเขียนว่าไง

toffies

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีนะครับ ที่สำคัญนางเอกแจ่มมากๆเลยครับ ขอชมต่อหน่อยแล้วกันครับ

----- เม้นเพิ่มหลังอ่านจบ -----

เราก้นึกว่าอารมณ์เหมือนเดธโน๊ต ที่มีพลัง อันนี้กลายเป็นข้อบังคับแหะ ดูจากทรงแล้วเนี่ย น่าจะมีอีกหลายคนเลยนะครับที่หอนี้

พอเป็นแบบนี้ทำให้อยากอ่านตอนต่อไปไวๆเลยครับ

mummebufa

สมุดอะไร้ ทำไมน่าอิจฉาตังนางเอกสวยมาก
ถ้าเป็น sexnote นี่พระเอกแม่งครองโลกแน่ๆ
กฏอะไรเนี่ยยยตัดจบหยั่งก้ะละครไทย ::Angry::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ข้อบังคับของหอพักนี่ก็แปลกดีนะกำหนดอายุของผู้ที่จะมาอยู่ ต้องเป็นคนโสดไม่มีแฟนหรือคู่รัก แถมยังให้เก็บไว้เป็นความลับอีก  ว่าแต่สมุดข้อบังคับสีดำนี่คืออะไรนะ พอพระเอกเอาให้สาวเจ้าๆถึงกับตกใจ แล้วกลับเข้าห้องไปเปลี่ยนชุดจากกางเกงเป็นกระโปรงมา แถมยังพูดแปลกๆอีกด้วย....????
หรือว่าสมุดสีดำเป็นกฎข้อบังคับว่าถ้าผู้ชายเอาให้ผู้หญิงคนไหน หมายความว่าผู้หญิงคนนั้นจะต้องยอมให้ผู้ชายคนนั้นซั่มได้....อิอิ

bigboy001

::Thinking:: ดูเหมือนพระเอกอาจไม่เข้าใจกฎระเบียบของที่พักใหม่ ซึ่งเป็นไปได้ว่าต้องการจัดหาคู่ให้ลองคบกันดู แล้วหากมีการมอบหนังสือสีดำให้ อาจแปลความหมายไปได้ว่า ขออึ้บหน่อย หรือ ขอเยหน่อยนะ ประมาณนี้ม้าง (เดาๆ) ::Thinking::

EDIT หลังจากดู ก็พอจะเดาไปได้อีกว่า.... งานนี้ผู้ครองสมุด อาจต้องมีสาวอื่นๆอีกมาก โอกาสโดนรีดน้ำหมดตัวมาถึงละ

doctorchit

แค่ชื่อเรื่องก็ชวนให้ติดตามซะแล้วครับ น่าติดตามแบบงอมแงมเลยครับแบบนี้
น่าจะได้สาวหลายคนเลยมั้งครับเรื่องราวเกิดในอพาร์ทเมนต์แบบนี้ สวรรค์ของหนุ่มโสดเลยครับ  ::WooWoo::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

CoolNook Thangsakul

กฏระเบียบ ของอพาตเมนต์น่าสนแหะ เข้าไปอยู่ อาจได้เยิ้บฟรีซะงั้น

CoolNook Thangsakul

สมุด มันมีอะไรกันหน่อ ต้องมีให้ลุ้นทุกทีซิน่า

jarabaman

อยากรู้เนื้อหาข้างในสมุดเล่มนั้นจังเลย กฎบ้าบออะไรเนี่ย 55

นึกว่าตอนท้ายจะมีกฎให้อ่านซะอีก รอตอนต่อไปเลยครับ เฉลยที คาใจจจ

poker46

ถ้าเหมือนเดธ โน้ตมันต้องเขียนก่อนถึงจะได้ผลใช่ไหม
edit ต้องตามไปอ่านกฎกับพระเอกด้วย

time288

Sex note ขอสักเล่มได้ไหม รอดูฮาเรมๆ

เริ่มอยากรุแล้วว่าในเล่มเขียนอะไร แต่ต้องแบบ ขออึ๊บได้ตลอด

nonnon