ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 1

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 30, 2019, 06:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

diamond1

อพาร์ทเม้นท์มีกฎระเบียบแบบนี้ด้วยเหรอ  และสมุดนั่นจะมีพลังพิเศษอยู่แน่เลย

taeza2

งงๆอยุ่ว่าทำไมอยุ่ดีๆก็ให้สมุดนางไป ทั่งที่ไม่รู้อะไรเลย

คู่มือห้องปกติแล้วโยนให้คนอื่นงี้อ่อ โถ่แล้วดันเป็น sex note อีก ::Ajark:: ::Thankyou::

narawit112

ใครมีสมุดสามารถเลือจะเอาคนไหนก็ได้หรือป่าว หรือสมุดนี้เป็นแบบของพิเศษ มีให้เฉพาะผู้ชาย

punpun180

อ่านรอบแรกก็ดูงงๆครับยื่นสมุดแบบเหมือนอ่านไม่ครบ พอเห็นสาวเจ้าดูซึนๆนี่ใช่เลยสมุดว้าวแน่นนอน

อยากเห็นหฎในสมุดจังสามารถเหมายกหอเลยได้เปล่าอารมแบบให้ใครก็ได้ แล้วหอนี่มีสมุดนี่ทุกคนป่าว
น่าจะมีความสนุกในกฎเปิดมาเรื่อยๆนะครับมีหลายอารมลุ้นๆมันๆ

5hamanking2

zombiezero001

oakvanilla

มันคือsex note หรอ ตอนแรกคิดว่าคล้ายๆเดธ โน็ตที่ตัองเขียนก่อนถึงจะมีไรด้วยไรงี้ เดี๋ยวขอลองติดตาม

อ้าวตัดจบ555 สงสัยน่าจะตามแรกๆที่บอกห้ามมีแฟนไรงี้ ให้หาจากในนี้ป่าว

ruby31797

cookiewithjam

sexsuremami

พี่คับแล้วทำไมต้องให้คนที่จะทำดูด้วยหละ
ถ้าเป็นสมุดต้องเขียนสิ
น้าตืดตามตอนต่อไปด้วย

mobar mari

งง ::Orz:: สมุดอะไรน้าาาา

edit อยากย้ายไปอยู่เลนครับบ

sara01

หนังสือคำสั่งในอพาร์ทเม้นต์ แบบนี้ ถือครองตลอดได้เลยมั้ยครับ

Demon-Wolf

มีสมุดสั่งเซ็กด้วยหรือนี้555+ ขอสักเล่มได้ไหมนี้ ::Oops::

4251522

หืม ยืนสมุดให้แล้วผญยอมให้เย็ดเลย? เปนกฏแบบไหนกันเนี้ย

Edit ต้องรอดูตอนต่อไปละว่ากฏมันเขียนว่าอะไรทำนางเอกถึงยอมตามทำให้เยดฟรี

HOME SCREEN

มหกรรมของสมุดโน้ตมาแล้ววว พระเอกอายุ 30 แต่โสดนี่มันอารายยยย เพิ่งย้ายคอนโดไม่อ่านสมุดโน้ตแต่ยื่นให้คนอื่นด้วยยย 5555
Edit ลุ้นตรงข้อบังคับอะ ถ้าเวียนได้สงสัยทั้งตึกจะเป็น ผญหมดอะ 55