ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 2

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2019, 06:24:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noproblemman

ตอนคนแรกเหมือนจะชอบเค้านะ
พอเจอดนที่2 ดันแกว่งซะงั้น

ไอ้นี่ก็คิดเยอะอีกล่ะ
เรืองดีๆแบบนี้มีไม่บ่อยนะโว๊ย
อยากรู้จังว่าเจ้าของจะเป็นใคร
ขอบคุณครับ

ensd-07

มาอ่านตอนนี้ค่อยเข้าใจละเอียดหน่อย คือสมุดกฎแลกเซ็กแบบสมัครใจ

ไม่ใช่เจ้าของเป็นผู้หญิง โดนพระเอกจับเอาอีก

nekki

ดูจากสาวคนที่2แล้ว ผู้ชายในหอที่ถือแฟ้มน่าจะมีแค่พระเอกคนเดียว เพราะเล่นกระโจนใส่ซะขนาดนั้น
มันจะพีกกว่านี้ถ้าเจ้าของอาพาทเม้นเป็นสาวโสดด้วยอีกคน

buark

ระเบียบแค่ให้หอมก็ได้ แล้วถ้าผมหื่นทำมากกว่านั้น มันจะผิดระเบียบมั๊ยเนี่ย ส่วนวากาบะผมก็เอาครับ เหมาทั้งอพาร์ทเมนท์แน่นอน น่าไปอยู่ดี

lock18z

พักอยู่ที่นี้วันๆคงได้แต่เสียน้ำ เดินไปทางไหนก็สาวๆ

ทำไมทั้งที่พักมีพระเอกเป็นผู้ชายคนเดีย

goorboyI

จัดคนนี้หนัก ๆ เลยครับ นมใหญ่แถมเซ็กซี่อีก สเปคเลย

ไม่เคยEditแสดงคคห.หลังอ่านเสร็จเลย
แบน 30วัน

Somwung

มีแฟ้มเฉพาะผู้ชายรึเปล่าประมาณว่าให้ผู้ชายเลือกที่จะขอมีเซ็กได้ถ้าผู้หญิงถูกใจ

ไม่เคยEditแสดงคคห.หลังอ่านเสร็จเลย
แบน 30วัน

tadds

อยู่แถวไหนอยากไปอยู่ด้วยเลย555+ เป็นหอที่หน้าอยู่จริงๆ
edit: จบแบบฮาเร็มแน่งานนี้

joyjung

เริ่มแปลกล่ะ ที่มีหลายตอน เพราะมีพวกประหลาดๆ ด้วย ค่อยสร้างสีสรรปรนเปรอพระเอก

diamond1

หอพักมีกฏระเบียบลับแบบนี้ด้วยเรหอ หอพักในฝันเลยนะ

เอน๊ะจ๊ะ

พระเอกจะเอาตัวรอดจากสถาณการ์ณนี้อย่างไง ในเมื่อมีแต่สาวสวยทั้งนั้นนนน... ::Thinking::

hayato

เดินไปเจอแบบนี้ จะปล่อยผ่านได้ไง
อยากเจอเจ้าของอพาร์ทเม้นท์ เดี่ยวเจอดีแน่นอน

mawin101

ห้ามมีเซ็กส์นอกอพาร์ตเม้นท์  อยากให้เป็นผู้ชายคนเดียวในตึก

mawin101

mooplam111

เจ๊นมโตนี้สงสัยไม่เจอผู้ชายนาน

สมุดหน้าจะมีเล่มเดียวในอพาทเมนแน่นอนเลย