ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 2

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2019, 06:24:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Yano Toshinori] Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]
เชิญติดตามต่อเลยครับว่าเรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไป

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

งานนี้วากาบะซังเจอคู่แข่งที่เจนสังเวียนกว่ากันเยอะ แล้วจะจบลงด้วย 2 รุม 1 ไหมเนี่ย

เจ้าของตึก สงสัยมีอัดวิดีโอไว้ด้วยแน่ๆ ไม่ก็หักมุม เจ้าของคือผู้หญิงปริศนาในตอนนี้ 555

B&B

โอ้ยยยย!!!! จริงๆ ด้วยอพาร์ทเม้นท์​หาคู่อย่างที่เดาไว้ตอนก่อนเลยจร้าาาา

คู่แข่งมาแล้วววว ดูท่าคนนี้จะมาแรงเลยแหะ อืมๆ เชียร์ วากาบะ-ซัง ชูป้ายไฟสูงๆ เลยจร้า

จะว่าไปแลกเปลี่ยนเหรอ? กฎดูง่ายๆ แปลกแหะ อืมๆ แต่จุบก็พอสินะ ถ้าไม่ต้องการ

::YarKK:: ::YarKK:: ::YarKK::

พระเอกมันดูซื่อๆ นะ แบบนี้ถึงว่าทำไมยังโสด ซื่อเกิน ถ้าคนปกติ หรือพระเอกในเรื่องอื่น โดนขึ้นค่อมแบบนี้ จัดให้หลายยกไปแล้ววว เป็นผมผมก็ทำ อ่อยแรงขนาดนี้

อพาร์ทเม้นท์​นี้ไม่ค่อยมีผู้ชาย หรือเจ้าของไม่รับเองก็ไม่รู้สินะ คิดได้สองแบบ คือเจ้าของไม่รับ กับคนมาอาศัยไม่ค่อยโสดกัน อืมๆ มโนไว้ก่อน มีชัยไปกว่าครึ่ง อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

เงื่อนไขมันเยอะ ต้องโสดจริงถึงจะอยู่ได้ และสงสัยจะรับเฉพาะคนหน้าตาดี แลกกับค่าเช่าถูกๆ

virgoranger

นมดีงานดีจริงๆ

Editได้กับเจ้าของอพาทเม้นอีกเปล่าานิ

ohaio01

อ้างจาก: nowhereman เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2019, 07:02:21 ก่อนเที่ยง
งานนี้วากาบะซังเจอคู่แข่งที่เจนสังเวียนกว่ากันเยอะ แล้วจะจบลงด้วย 2 รุม 1 ไหมเนี่ย

เจ้าของตึก สงสัยมีอัดวิดีโอไว้ด้วยแน่ๆ ไม่ก็หักมุม เจ้าของคือผู้หญิงปริศนาในตอนนี้ 555
ใครคือผู้หญิงปริศนารอติดตาม

เม้นท์มักง่าย/อ้างอิงข้อความคนอื่นโดยไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

tuizeed32

นมใหญ่มากกก อยากจับมาอีมเลย

โดนจนได้พระเอกเรา

poloxz

มาแบบนี้ทำเป็นสลบ ตื่นมาอีกที่ก็อยจห้องเลย

ผมจะรอดูว่าจะมี ผช.คนอื่นไหม555

kenata

อพาทเม้นท์ ยุคใหม่ สำหรับคนที่ไม่มีคู่
แต่ ห้ามเล่น outdoor น่าเสียดาย แฮะ

edit : เจ๊ขาดของ เหรอเปล่าน้า ถึงได้ ลากขึ้นห้องเองแบบนี้ น่ะ

::Dribbling::

kirakun

น่าสงสารคนไม่หล่อ​ไม่สวยนึกว่าได้หมดทุกคน​ พระเอกทำฮาเร็มได้เลยไม่มีกฏห้ามอิอิ​

พระเอกได่คางเหลืองแน่ตอนจบคงอีกหลายน้ำ

ผู้จัดการเป็นชายหรือหญิงนะ​ ถ้าเป็นหญืงถ้าจะได้จัด4pได้

ipor

ระเบียบมันน่าสนใจไม่น้อย แต่ช่องว่างของมันก็มีให้เห็นว่า ถ้าไม่โอ กิจกรรมทางเพศก็ไม่จำเป็นต้องเยสอย่างเดียวนิ
มาตอนนี้ที่บันได ผมว่านะ พระเอกนี่ฟ้าเหลืองแน่ๆ

อย่าบอกนะว่า เจ้าของคือ.......ผู้ชายใส่แว่นอ้วนไม่โกนหนวด

Boran Mark

พระเอกเราจะตายคาอกไหมนะ อพาร์ทเม้นท์นี้มันดีจริงๆ ชอบๆ ตรงที่ไม่ได้บังคับใคร เอาตามความสมัครใจ
edit:ห๋ะ อยากเจอเจ้าของอพาร์ทเม้นท์ เดี่ยวเจอดีแน่นอน

Mining231

กฎเค้าบอกว่าต้องยินยอมนิครับ 555 แล้วเจ้แกมัดมือชกแบบนี้ ตายๆ พระเอกจัดหนักเจ้แกไป เอาให้เข็ด
ถ้าเจ้าของหอพักเป็น ผญ แล้วดันพกสมุดบันทึกด้วยนี้ฮาเลยนะครับ ตืดตามชมตอนต่อไปปปปป

talented00

ทำยังกับของขาดเลย 55555 ใส่ชุดเสื้อในเดิน

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditแสดงคคห.หลังอ่านเสร็จเลย/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

oilza12120

ตอนแรกโชคดี ตอนนี้เจองานดีเข้าไป อยู่ยาวไปครับ หอพักนี้ 555

เจ้าของหอ เป็นผญ โดนใจไอ้นี่จัดอีก ถือว่าทิ้งท้ายได้ดี

MooOon

หอพักในฝันของ ผู้ชายเลยนะ เล้วดีหน่อยที่เเค่จูบก็จบ

ไม่จำเป็นต้องมีเซ็ก นึกว่าสาวๆที่อวยต้องไปมั่วกับ ผช คนอื่น

ซะอีก เเบบนี้ตามกันยาวๆ ตอนจบของตอนที่2 น่าจะมี

โมเม้นไปเจอกัยสาวคนที่3เเน่ๆ 555+

---------------------------------------------------

อ่านจบเเล้วก็สงสัย เเฟ้มนี่ทำไมมีเเค่พระเอกคนเดียวที่มี คนอื่นไม่มีหรอ

เเล้วทำยังไงถึงจะมีเเฟ้มนี้ได้ จากที่ดูคราวๆ น่าจะจบเเบบฮาเร็มหรือป่าว

เเต่เอาจริงๆ เเค่2สาวก็เด็ดละ ยังจะมีต่อกับสาวอีกกี่คนเนี่ย 55+