ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 3

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 04, 2019, 06:25:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Sweat:: เหมือนจะมาหาเหตุผลความจริง  ได้ซั่มไปแทน

::Shy::  เก็บแต้มทั้งหอพักไปเลย

tazasss01

ท่าทางจะไม่รู้เหตุผลอยู่ดีน่าว่าทำไมถึงออกกฎแบบนี้

ท่าทางจะมีสาวในฮาเลมอีกหลายคนน่ะ ทั้งหอมีตั้งหลายห้องนี่

joulez

ผัวไฟเขียวด้วย,,คนมาใหม่คือคนที่โดนรับน้อง ถ้าคนเก่าอยากจะชิมสินะ

ชัดเจนเลย เจ้าของหอดูท่าจะติดใจพระเอกเรานะ แบบนี้จะมีทรีซัมหรือป่าวนะ!?

mklx1319

milf จริงๆ นี่แต่เปิดประตูนั่งกินชายังขนาดนี้ จะไม่พูดไม่อธิบายไรก่อนหรอเจ้ เยก่อนเลยนะ
อ่านจบแล้วอยากรู้เลยว่ารสนิยมของผัวเจ้เป็นยังไง มันต้องเป็นลาสบอสแต่นอน สาวดุ้นมาไหมแบบนี้ หอนี้มันต้องครบทุกแนว

kriang

สรุปจะได้คำตอบจากเจ้าของหอมั๊ยเนี่ย

เจ้าของหอนี่เองตัวการ 555

kirakun

เจ้าของหอเป็นผู้หญิ้งหรือเนี้ย​ แถมมีการอธิบายภาคปฎิบัติด้วย​ สงสัยผัวเจ้าของหอถ้าจะแวะมาบ่อยรู้กฎลับด้วย​ รู้ความลับแลกกับเสียน้ำ​ อยู่หอนี้น้ำแห้งตายแน่คุณพระเอกเอย
ตอนจบคงได้3pแน่ขอผัวมาที่เถอะ

ดูจากดวงตาเจ้าของละถ้าจะติดใจเดียวคงมีการร่วมตัวของผู้เช่าแน่ตอนต่อไป

Kit.m555

เจ้าของหอใส่ชุดกิมมิโนเตรียมพร้อมเลยแหะ ::Horror::
จะได้คุยเรื่องกฎกันไหมนิ ไม่สนสามีสะแหละ ::Sweat::
EDIT : นายได้เรียนรู้จากคนสร้างกฎ ::Reader::
หลังจากนนี้ฮาเร็มบรรเทิงสิคราวนี้ ::Glad::

trafalgarlaw

Baby_trex

ขอที่อยู่หอด่วนเลยครับจะย้ายไปบ้าง555
อยากรู้รสนิยมผัวนางซะแล้ว

cjcjcj101254

Tee001

ว่าแล้วเชียว ต้องได้จัดกับเจ้าของอพาร์ทเม้นชัวร์

Edit

เข้าแนวฮาเร็มแน่ๆ เดาไม่ผิดจริงๆ ฮิๆๆ

bunraku

กำลังสงสัยเรื่องกฏพอดีเลย ตอนนี้อาจจะเข้าใจมากขึ้น ตอนแรกนึกว่าเจ้าของหอจะเป็นสาวแว่นซะอีก 555

จบแบบฟินๆไป สรุปสมุดน่าจะมีทุกคนแต่พระเอกใช้คนเดียวสินะ

CoolNook Thangsakul

กว่าจะรู้เรื่องของสมุดโน๊ต สงสัย น่าจะโดนไปสัก2-3น้ำ เหอะๆ

patrict

เจ้าของหอนี่ดูเด็ดสุดเลย สุดท้ายสงสัยมีปาร์ตี้หมู่แหงๆ

สุดมากจริงๆเจ้าของหอ แบบนี้จะมีคู่อื่นให้ติดตามอีกไหมน้า พระเอกของเราจะน้ำหมดตัวตายก่อนไหมเนี่ย

Tdestiny

อยากจะพูดว่าคุณเจ้าของหอพักครับ ด้วยเสีนงคุณชาคริตจริง

ดูๆแล้วก็ไม่ใช่คนอายุเยอะเลยแบบที่พระเอกคิด

อยากให้เรื่องนี้มีสักร้อยตอนจริงๆ ชอบมากครับ แล้วเนื้อเรื่องก็ดูจะไปต่อได้เรื่อยๆจริงๆ