ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 3

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 04, 2019, 06:25:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

พระเอกมาถามผิดคนแล้วงานนี้ โดนรีดหมดตัวแน่เลย สามคนในสองวัน จะสร้างน้ำยังไงทันละ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

oilza12120

เอ้าๆ เจ้าของหอ ใจง่ายเกินไปแล้ว

กลายเป็นหอพักฮาเร็มแบบเต็มตัว

Creader

เจ้าของหอต้องเป็นคนเริ่มเรื่องนี้สิ

Edit
เจ้าของหอคงรอคนใหม่มาถามนานแล้ว
ฮาเร็มกันไปยาว ๆ ฮะงานนี้

2door

วันเดียวจะจัด 3คนรวดเลยเหรอครับพี่ มีฟ้าเหลืองงานนี้

ddcc

แว้บแรกก็ว่าเจ้าของหอสวย ซักพักก็ว่าเพราะกิโมโน ซักพักก็ว่านางมีอายุแล้วนะ พอมาบอกแต่งงานแล้ว จบเลย ว่าแต่เจ๊ เขาจะมาถามเรื่องกฎเพราะเจอแต่ผญแบบนี้ เจ๊เล่นแสดงให้ดู มันก็เหมือนเดิมสิ
อ่ออธิบายไปด้วย แถมบอกที่มาอีก ขอโทษครับคุณเจ้าของหอ

bigboy001

::Thinking::  แสดงว่าผัวของเจ้าของหอก็เย สาวๆในหอได้สบายๆ โอวโหวนี่มันฮาเลมส่วนตัวแถมยังไม่ต้องดูแลไรเลย มีงี้จริงๆเพลินแน่นอน  ::DookDig::

EDIT ชัดเจนเลยว่า พระเอกกลายเป็นราชาฮาเลมไปอีกคน ถ้ามีในโลกจริงนี่ ราคาหอพักนี้คงแพงเป็นแสนๆแน่นอน

Noproblemman

เจ้าของหอกลัวว่าอธิบายอย่างเดียวอาจไม่เข้าใจ
เลยต้องแสดงให้ดู้ดวย

สรุปหอนี้ฟรีเซ็กส์ แล้วแต่ความสมัครใจ
งานนี้พระเอกเราสบายไป ได้ล่อฟรียันเจ้าของหอ
ขอบคุณครับ

unstaballs

ชุดกิมโมโน เสร้จตัวอีกอีกเช่นเคยจะมีตอนต่อไปอีกป่าวนี่

จบแบบนี้ มันพึ่งเริ่มต้นเท่านั้นเอง อยากให้มีซัก 10 ตอน++ ชอบลายเส้นและเนื้อดรื่องครับ

jarabaman

เดี๋ยวก่อนเจ๊ เค้ามาถามเรื่้องกฏไม่ได้มายื่นสมุดให้ว้อยยยยย

สร้างฮาเร็มๆๆๆ  รอตอนต่อไปเลยครับ ชอบๆๆ

The Naive

มีผัวแล้ว แถมผัวรู้เรื่องและ ok กับกฎลับนี้ด้วย นี่มันฮาเร็มชัดๆเลย

Edit เป็นไง ได้คำตอบสมใจไหมครับ 555 แต่ดูแล้วน่าจะมีข้อสงสัยอีกหลายเรื่องที่จะต้องมาถามวันหลัง 555

NarkTaLay

เอาแล้วๆ สรุปกฎยกเว้นสำหรับเจ้าของอาพาทเมนส์สินะ แล้วเดียวก่อนเมื่อกี้บอกคุณสามี แปลว่าผช.ก็ต้องมีคุณสามีอีกคนน่ะสิ บันเทิงแล้วสิ

sanitary5612

::Evil:: ต้องลองกับสาวใหญ่ดูครับ ถึงจะรู้ว่าเด็ดกว่าเด็กๆเยอะเลยครับ ถ้าเจอแบบนี้จะรออะไรครับ

superdo

ที่พักที่นี่ นี่แบบ ปุบปับจัง เจอปุ๊ป จัดปั๊บ สาวใหญ่ก็ไวไฟได้นะเออ
คือตามคอนเซปนี่คือสาวใหญ่ใช่มะ แต่หน้าตานี่อ่อนมากเลย

คือชอบนะเวลาผูหญิงเสร็จตาลอยเนี่ย ฟินมากเลย เวลาทำๆให้เค้าถึงแบบสุดๆเนี่ยได้ฟีลมาก

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

ensd-07

อันนี้ก็ประมาณ สถานแลกเปลี่ยนคู่นอนกันได้โดยมีสมุดในการขอมีเซ็ค

สมุดเล่มหนึ่งใช้ได้สามครั้งแล้วโดนยึด ก็คือคนที่สามที่ยึดจะได้สมุดไปต่อ

thegift52

ว่าละ คุณเจ้าของหอ ก็ต้องจัดสินะ หมายถึงจัดการพระเอกของเรา อย่าให้หลุดมือนะคะ  ::DookDig::
.
คุณเจ้าของหอก็ใช้ได้นะ ดูดีทีเดียว แต่ อ้าว มีสามีแล้วนิ งั้นตัดไปหนึ่งตัวเลือก อุอุ