ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[yasu]Distorted relationship - Ep03[แปลไทย By TheMopkingdom]

เริ่มโดย TheMopKingDom, พฤศจิกายน 05, 2019, 02:14:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TheMopKingDom

[yasu] Ibitsu na Kankei ~Manatsu no YariCir Rankou Gasshuku~ - Distorted relationship | ความสัมพันธ์ที่ผิดเพี้ยน - ตอนที่ 3
ตอนหน้าจะเป็นบทสรุปของเรื่องราวที่แสนจะผิดเพี้ยนนี้แล้ว แล้วพบกันในบทสรุปและบทส่งท้ายนะครับ

ไฟล์เสีย ไฟล์หาย ลิ้งตาย แจ้งได้ทุกเมื่อ ถ้าไฟล์ยังอยู่ในเครื่องก็จะอัพให้ใหม่ แต่ถ้าผมลบไปแล้ว ก็คงต้องบอกลา

ddcc

โฮะโฮ่ หักมุม หักมุมสุดๆ ยัยนี่มันร้าย มีดีแค่ heeที่ยังบริสุทธิ์(ก่อนโดนพระเอก) สินะอินี่ จิตใจหล่อนมันโสมม ในที่สุดก็เข้าใจท่าทางผิดปกติขอบมิยูกิ ไอประธานเอ้ยไอแว่น พระเอก(ที่ตื่นแล้ว!?)ทริปหน้าหนาวขอเด็ดๆ revenge!!

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้เรื่อยๆจนจะจบครับ เอาตรงๆ พอได้อ่านแปลไทยเเล้วเข้าใจ

จิตใจพระเอก+ความคิดมันเยอะเลยนะ จะว่าไงดี  ไม่สามารถเชื่อใจใครได้เลย

ถ้างั้นจะเป็นคนดีไปเพื่ออะไร เอาเเม่งให้หมดเลยดีกว่า ส่วน รุ่นพี่ตอนเเรก ผมก็

สงสารนะ เเต่สุดท้ายก็ออกเเนว โง่ เหมือนทั่วๆไป พอโดนถ่ายคลิปก็ยอมหมด

สุดท้ายหลงไปกับ เซ็กไม่ซ้ำหน้าอีก ตอนจบก็หวังให้พระเอกได้เจอคนดีๆไปเลย

ส่วนเเฟนที่หักหลังพระเอกกับสาวที่พระเอกชอบก็ไปห่างๆพระเอกเถอะ 555+

เหลืออีก 2 ตอนสินะ ^^

CoolNook Thangsakul

สงสารคนที่ชอบพระเอกจัง เจอคนใกล้ตัว โรคจิตนิดๆแบบนี้ ก็จะลำบากนิดนุง

ensd-07

ออกแนวเปลี่ยนพระเอกให้เป็นพวกเซ็คหมู่ละมั่งเพื่อสืบทอด

Akira Watanabe

::Ajark::  หักมุมซ้ำไป ซ้ำมา นี่มันอะไรกัน มีแค่พระเอกที่ปกติอยู่คนเดียว

แต่ก็เริ่มโดนด้านมืดครอบงำแล้ว

dryice32

หักเหลี่ยมโหดสุดๆแต่พระเอกกำลังจะเติมทรงแล้วน่าจะจัดคนเดียวยกก้วน

Noproblemman

งานนี้จะไว้ใจใครได้หล่ะ
รอดูว่าสุดท้ายแล้วเรื่องราวมันจะลงเอยแบบไหน
ขอบคุณครับ

akerue

ไว้ใจใครไม่ได้ซักคนเลยสินะ ให้พระเอกเข้าสู่ดาร์กโหมดไปเลยก็ดี

elviswhat

ร้ายจริง ๆ ประธานคนนี้ แล้วพี่สาวแท้ ๆ มาทำร้ายน้องตัวเองแบบนี้ทำไมกันนิ เลวร้ายมาก ๆ เลยนะแบบนี้

tazasss01

สรุป พระเอกก็คงเข้าร่วมทริปหน้าแล้วสิน่ะ

keatmano

Ntr จริงๆแฮะ ท้องกันแล้ว ตอนหน้าคงรวมทุกคนแล้วลุยกันไม่ยั้ง ... เป็นโรคทุกคน  ::HoHo::

l3al3yl3ell

ตอนแรกนึกว่าจะ Happy end กลายเป็น Bad end + Ntr สะงั้น

Worrarat Imkaow

ผมว่าไอ้รุ่นน้องนั้นก็ไม่ได้รักพระเอกจริงๆหรอกคงแค่พวกชอบแย่งคนที่เพื่อนชอบมากกว่าเพราะถ้าชอบจริงคงใช้วิธีอื่นที่ไม่ต้องไปมีเซ็กหมู่ที่หลัง จะว่าไปประธานที่ฉลาดดีนะวางแผนระดับแบบรู้อนาคตเลย ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันมากเลยครับ :)

l2aito

เข้ หักในหักอีกที  ::Horror::
บ้าไปแล้ว พระเอกน่าจะ mind break ไปแล้วแหงๆ เจออะไรแบบนี้ ให้ตายเถอะ