ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 4

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 06, 2019, 06:18:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

ฝืนใจไม่เข้าโรงแรม แต่เดี๋ยวถึงอพาร์ทเมนต์ก็จัด เชื่อสิ  555

นั่นไง แถมโดนถ่ายรูปอีก โดนแบล็คเมลแน่ เหนื่อยอีกแน่พ่อพระเอก

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลต่อครับ อ่านเเล้ว เพลินมาก ไม่มี ntr

ฉาเร็มล้วนๆ อ่านเเล้ว ฟิน เอาจริง ถึงจะฮาเร็ม เเต่ผมว่าสาวคน

เเรกนี่น่าจะเป็นสาวหลักนะ เท่าที่ดูจากสาวๆที่ผ่านมา นางดูโอเคสุดละ

เเต่ก็คงจบเเบบฮาเร็มนั่นเเหละจากเนื้อเรื่อง ตอนจบของตอนนี้

ของได้เอากับสาวคนเเรกตามเคยเหมือนเหมืน เเต่คงไม่หมดสาวๆเเค่นี้มั้ง

------------------------------------------------

เอาจริงๆผมก็ไม่เคย ทำเเบบอยู่ข้างนอกนะ มันให้อารมณ์ขนาดนั้นเลยหรอ

นี้ถ้าไม่ใช่เเนวเรื่องฮาเร็ม เเล้วโดนเเอบถ่ายเเบบนี้จบเลยนะ เเต่สาวเเว่นคนนี้

คงเหมือนเดิม มาให้พระเอกเอาสินะ 555+

Tuwarpzone

มัวแต่ยุ่งกับงาน วันนี้แหละได้ปลดปล่อยแน่ เตรียมจัดหนักได้เลย โดนแอบถ่ายไว้แบล็คเมล์เหรอ ไม่น่าใช่ คงอยากโดนเหมือนกัน เลยแอบถ่ายไว้ช่วยตัวเองมั้ง

watanabe

ถ้าเอากันข้างนอกผิดกฎใช่มั้ยครับ ถ้างั้นจะเป็นยังไงต่อน่าสนใจครับ

--------------------------------

สาวแว่นก็มา น่าจะออกแนวขี้อาย จิตนิดๆ แถมร่านสุดๆ แล้วก็น่าจะยังซิง จัดให้หนักๆนะพระเอก ฮ่าๆ

Baby_trex

จะเอากันนอกหอหรือเปล่าครับเนี้ยมาแนวนี้
มีคนอิจฉาอยากต่อคิวแน่ๆเลย

elviswhat

โชคดีแบบนี้เป็นคนที่ดวงดีเรื่องผู้หญิงมากนะเนี่ย แต่พระเอกของเราก็นะ จะหักห้ามใจได้ตลอดรอดฝั่งรึเปล่าหรือจะจัดหนักไปเลยเพราะของมันเคย ๆ กันอยู่

เล่นมาจัดกันกลางแจ้งแบบนี้มีคนมาเจอคบไม่แปลกแต่ คนคนนั้นเป็นใครนี่สิแล้วแอบถ่ายรูปไว้ด้วยจะเอาไว้ทำอะไรกับใครล่ะนิแบบนี้ รอติดตามตอนต่อไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

กลับจากทำงานไปแวะดื่มดันไปเจอสาววากาเบะที่มีเซ็กส์ด้วยคนแรก แบบนี้มันต้องทบทวนรสสวาทกันหน่อย....อิอิ
ไม่ยอมพาสาวเข้าโรงแรมขนาดสาวอ่อยให้ขนาดนั้น แต่กลับซั่มสาวตรงทางเดินของอพาร์ตเม้นต์ ว่าแต่สาวไหนนะมาแอบถ่ายรูป สงสัยว่าจะเป็นรายต่อไป....อิอิ

kurokami

ตามกฎมันต้องเอาที่หออย่างเดียวปะ ถ้าเอานอกก็โดนไล่ได้ใช้ปะ

งานแบลลเม ก็มา

Osaka OneMore

strikef.

สาวคนแรกคงติดใจน่าดู แต่อย่างที่เธอพูด ถ้าไม่ชอบก็ไม่ยอมหรอก แบบนี้ก็ดีนะ ต่างคนต่างสบายใจไม่ผูกมัด จะได้คบกันได้นานๆ

แต่พ่อพระเอกของเราก็นะ พระเอ๊ก พระเอก ทำแต่งานไม่ยอมใช้แฟ้มเป็นอาทิตย์ เป็นคนมีย้อนแย้งในตังเองจริงๆ อยากแต่ทน 555

ดูเป็นสาวแว่นที่ดูมืดมนจริงๆ สงสัยว่าพระเอกนอกจากจะต้องฟิตร่างกายแล้ว จะต้องคอยแก้ปัญหาให้สาวๆ แต่ละคนด้วยมั้ง 555

โกเบ ชาบูชะ

สุดท้าย ก่จบทีแตกใน อยากรู้ว่า จะมีตัวละครมาเพิ่มอิกปล่าว

tuix

รู้สึกว่า พระเอกจะชอบคนนี้เป็นพิเศษ เพราะอีกสองคนที่เหลือ เอาแค่คนละน้ำเอง
แถมรอบนี้ยังอั้นไว้อีก เดี๋ยวคงจัดหนัก หรืออีก 2 คน มาร่วมแจมด้วย

ผิดคาดแฮะ ปรากฏว่ามีสาวแว่นโผล่มาอีกคน
ตอนต่อไป ได้เอาสาวแว่นสินะครับ

pfrankz

คนนี้เหมือนยั่วพระเอกเลย

อดใจไม่กินที่โรวแรมด้วย

สาวแว่นนี่ใครกันละเนี่ยจะโดนแบลคเมลมั้ยย

Akira Watanabe

::Sweat:: ดูทรงแล้วไม่น่าจะได้กลับบ้าน

::HoHo::  ก็ยังอุตสาห์ลากมาถึงบ้าน แต่ก็ไม่รอดอยู่ดี คราวหน้าจะโดนสาวแว่นหรอเนี่ย

pizzahutcha

มีอะไรกันแล้วมาหนึ่งครั้ง ครั้งต่อไปคงไม่ต้องใข้สมุดแล้วหล่ะ เป็นผมคงใข้สมุดกับคนต่อไป
..................
สาวแว่นนนี้ต้องการสมุดของพระเอกแน่ถึงกับต้องแบล็กเมย์อย่างงี้