ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Fuujin no densetsu : ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 20 : พลังที่ตื่นขึ้น

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 06, 2019, 01:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ssaa3112

มาทวงไม่ถูกเวลา หาเรื่องเจ็บตัวจริงๆพวกนี้ ดีจะได้ลดขยะสังคมไปอีกกลุ่มหนึ่ง

abaratei

หืม...หนูพลอยมีลวดลายอะไรซ่อนเร้นอยู่รึ คงไม่ใช่เหมือนนศ.ที่มีพลังจิตแบบฉับพลันที่ลงยูทูบหรอกนะ

tip251226

cd13579

โชครัายกว่าโดนกระทืบก็คือเจอเวตาล

ผีไทยน่ากลัวไม่แพ้ผีใดในโลก

ป.ล. ฮิคาริ!!!! ตายยยยยกูตายยยย
ป.ล.2 ทำไมไม่เขียนเรื่องสั้นของฮิคาริบ้างครับ กดแบนแม่มมมมมมม (หยอกๆ)
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

munkza

ความเทพของริวกำลังจะเริ่มต้นขึ้นอีกขั้น ขอเก็บไว้อ่านก่อนนะครับ เดี๋ยวมาอีดิดให้

ริงกะต้องช่วยรุ้งพลอยฝึกคุมพลังแล้วละ ไม่งั้นยุ่งเหมือนตอนริวกะเด็กๆแน่

potaeds

พลอยมีร่างโหดด้วยหรอไม่ธรรมดาแบบนี้เวลาทะเลาะกับริวไม่บ้านพังเลยหรอ

ntcomX

::Fighto::งานนี้ร่างมารน้องพลอยมาแน่

Nithiwit Sakfan

ัuffa555

::Horror:: ผมว่าระดับรุ้งพลอย อาจจะมีพลังมากพอ ๆ กับริวก็ได้นะครับ 

naitoom

ไม่ต้องพูดถึงพลังของพลอย แค่ทวงหนี้คนที่เกี่ยวข้องกับริว ก็ถือว่าไม่ฉลาดแล้ว

ziggy2

ริวนี้พระเอกจริงๆ ว่าแต่รุ้งพลอย power up แล้วจะขนาดไหนเนี่ย

ka55anova