ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - (Behind the Scene) ep03.1 .แมวไม่อยู่ (แชมเปญ)

เริ่มโดย xonly8board board, พฤศจิกายน 07, 2019, 01:32:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly8board board

อ้างจาก: err เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2019, 10:17:20 ก่อนเที่ยง
ถึงยังไง  โอ ก็ยังเลือกคนอยู่นา  ไม่ใช่ได้ทุกคน  สบายใจได้ คุณฟลุ๊ค

ถูกต้องงงงง ไม่ได้มั่วไปเรื่อยนะคับ (ถึงจะเสียวไปเรื่อยก็เถอะ 555)

xonly8board board

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2019, 11:51:02 ก่อนเที่ยง
การที่  มี side story ของนิยาย มันทำให้ การอ่าน ได้ อรรถรส มากยิ่งขึ้น โดยเฉพาะ มุมของ น้องโอ นี่  จะ รับรู้เหตุการณ์ ที่เกิดขึ้นจริง ทั้งหมด  ส่วน ในมุมของ ฟลุ๊ค มันก็จะได้  ในอารมณ์ แค่ ลุ้นๆ สงสัย ว่า.....เอ๊ะ....จะเป็นแบบนั้น แบบนี้ มั๊ยนะ  แค่นั้นเองแล้วคนอ่าน ก็จะจินตนาการ ตามแต่ ที่ตัวเอง อยากให้เป็น  ในส่วนตัว ผมชอบแนว ๆนี้นะคือ เหมือนเรา มี ส่วนร่วม ในเนื้อเรื่องด้วย เพราะเราจะ  จินตนาการเอง  55   ::Shy::   ::Shy::
     ที่กล่าวมานี้ ไม่ใช่ไม่ ชอบ  side story นะครับ เพียงแค่ ในส่วนนี้  เราแค่ เป็นผู้รับรู้ ผ่านจากการเล่า ของ โอ  แค่นั้นเอง  อิอิ
   ว่าแต่  ค่ำคืนนี้ ยังอีกยาว  ดูแล้ว โอน่า จะได้ ไต่ บันไดขึ้นสวรรค์ อีกหลายรอบแล้วหละ  เพราะถ้าผมเป็น พี่ ปั๊บ ผมต้อง ตักตวง เอาให้ เปรมเลยหละ  ใช่ม๊า...
   ส่วน การจะมี ดราม่า ตามมา หลังจากนี้ รึไม่  คิดว่า  ไม่น่า จะรุนแรงถึงขั้นแยกทางนะ  ด้วย ความชอบ รสนิยม แอบจิ้น ของ ฟลุค ทีเคย ยู น้องโอ บ่อยๆ สุดท้าย น่าจะ รับได้ จน กลาย เป็น คู่ สวิง ออกรอบ ประจำ นะแหละ  ตราบใด ที่ชีวิตยังมีความเสียว ก็ใช้ มัน ซะให้คุ้ม เนอะ!?  อิอิ

ขอบคุณในความคิดเห็นครับ ผมไม่ลืมฝั่งสามีแน่นอนครับผม

Prince80

Original Pom

เล่าได้2มุมมอง มันเสียวตื่นเต้นดีนะครับ มุมโอนี่ตื่นเต้นสุดๆเลย มุมฟลุ๊คก็ลุ้นไม่แพ้กัน 

memolove123

Bobby Bubby

ยิ่งอ่านยิิ่งเสียวครับ ไม่รู้โดนครั้งนี้จะไปปลุกความร่านในตัวน้องรึเปล่า

Autte Wa

รอบนี้ให้สำเร็จนะ
หงุดหวิดมาหลายหน
สำเร็จเสร็จกิจ
ตามเป้าหมาย

potaeds

เออใจจริงโอก็ชอบแนวนี้ แสดงว่าเดี๋ยวก็ได้กับลูกน้องต่อ

Platypus

Mafee CHick

XSpecailX

น้องโอร้อนแรงมาก แถมโดนของใหญ่กว่าจองผัวอีก คงมันกันทั้งคืนแน่ๆ

devilfha

รอดมาหลายตอน มาถึงตอนนั้จับยัดเอง แสดงว่าจากนี้ก็ปลดล้อคองแล้วสินะรรับ

minamaitai boonto

บรรยายดึงจังหวะได้น่าติดตามจริง ๆ ครับ อ่านแล้วแบบ เสียวมาก เสียวนาน กว่าจะแตก

poster007

ฟรุ๊คกลับมาหน้าจะรู้แน่ๆว่าไปทำอะไรกับใครมาละนั่น