ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Fuujin no densetsu : ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 21 : คำสัญญา

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 07, 2019, 08:00:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kit2516

วัชระมีข้อมูลขนาดนี้น่าจะทำให้กิ่งมีใจบ้างล่ะ

txxt30

มาดูซิว่าวัชระจะประสพความสำเร็จในการตามจีบกิ่งหรือไม่ มีพลอยเป็นแม่สื่อทางอ้อมแบบนี้

♤judas♤

ฮิคาริทั้งเก่ง สวย ฉลาดเลย..ส่วนเรื่องแก๊งเงินกู้นอกระบบเนี้ยท่าทางใหญ่เอาเรื่องนะเนี้ย

Nithiwit Sakfan

มาเร็วทันใจดีต่อใมากๆเลย ว่าแต่คุณกิ่งนี่ก็ใจแข็งน่าดูนะครับ

neung_cm

วัชระได้ข้อมูลที่มีประโยชน์เยอะแยะน่าจะสมหวังได้แล้ว

test1234

4251522

555 พลอยเป็นแม่สื่อชั้นยอดเรย ไม่ได้บอกเรยจริงจริ๊ง

Rrrrop

แก๊งเงินกู้ น่าจะมีอะไรดีๆซ่อนอยู่  คราวนี้คงบู๊กันสนั่น  

cd13579

ไม่จะลงภาพยิ้มแบบนี้ไม่ได้ ตายแปปปปปปปป

งวดนี้ฟิตสองตอนซ้อนเลย แต่เรื่องราวน่าจะอีนุงตุงนังขึ้นเรื่อยๆ

ป.ล. มีคำผิดด้วยนะครับ ปุ่มมันใกล้กัน ว่างก็ไล่แก้ด้วยนะครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

munkza

เป็นแม่สื้อแม่ชักที่ดีจริงๆเลยยยยย รุ้งพลอย ช่วยลูกน้องคุณริวกะหน่อยนะครับ

seedchild

มาติดๆกันเลยอ่านเพลินเลยครับ อยากให้มีเรื่องของเวย์บ้างครับ ดูแล้วเวย์น่าจะมีอะไรซ่อนอยู่ในความเก่งกาจ

Auddy2519

รุ้งพลอยได้อาชีพเสริมเป็นแม่สื่ออีกหนึ่งตำแหน่ง

Sopun Jeekkee

เรื่องเล็กทำให้มีความสุข เพราะให้ความสำคัญเหมือนกัน

Nong5670

เล่นกับริวกะต้อวเตรียมตัวมามากกว่านี้นะแก๊งทวงหนี้ทั้งหลาย