ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Fuujin no densetsu : ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 21 : คำสัญญา

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 07, 2019, 08:00:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yourbuddy

bigbuff

น้องพลอยคงจะต้องออกแรงช่วยวัชร สักหน่อยแล้ว

boyllsj1

มีแม่สื่อแม่ชักช่วยจีบอย่างนี้ วัชระจีบติดแน่นอน

Sawat Songprasop

ฮิคาริถึงแม้จะเป็นเท็นงู แต่ก็ทั้งสวยทั้งเก่งแบบนี้ ไม่ทำให้นายน้อยริวกะรู้สึกหวั่นไหวบ้างเลยเหรอ หรือเพราะสนิทคุ้นเคยกันมาตั้งแต่ริวกะเกิด จึงกลายเป็นความผูกพันเหมือนสายเลือดมากกว่า

po3821

ตอนนี้มาแนวการจัดการธุรกิจเลย แต้ก็ลงตัวดี มีมุมให้ดูอีกมุมหนึ่ง สนุกครับ ขอบคุณ

ัuffa555

::Sweat:: อ่านมาถึงตอนนี้ ผมสงสัยในรูปแบบพลังของพลอยมากกว่าครับ 
ของริวเน้นเอามาเป็นพลังกายภาพ หรือของหนูพลอยจะมาเป็นแบบสายเวทย์กันนะ  ::Dizzy::

gritkin

เละเเน่เเก็งค์นี้มาเล่นกับอิซานางิ  ไม่เหลือซากเเน่นอน

spty24

ปัญหากำลังคลี่คลายแล้ว แต่นี่ยังไม่หมดวันเลยใช่ไหมครับ55555

ones26421

ริวกะ จะผลิตน้ำทันหรือปล่าวเนี่ย มีสาวๆในสังกัดหลายคนเลย

naitoom

Nal

สถาพร

pd19811983

สงสัยแก๊งนี้จะเหลือแต่ชื่อเมื่อเจอทีมของริว ติดตามอ่านต่อเนื่องครับว่าผลจะออกมายังไง​ ขอบคุณครับ