ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 5

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 08, 2019, 06:26:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oakvanilla

ตอนที่แล้วไม่สวยเลย ทำไมมาตอนนี้สวยจังน้องแว่นของเรา เอาเว้ยพระเอกของเราจัดเลย

อ้าวกำลังมันส์เลย อย่างน้อยก็ได้รู้นะว่าเซ็กมันสนุกขนาดไหน555

sanitary5612

::Hmmm:: ต้องจัดหนักซะแล้วครับ สบายพระเอกไปเลยครับ ได้หลายคนเลย  ::Ahoo::

Osaka OneMore

หาข้ออ้างล่อพระเอกแท้ๆ จะน้ำเดียวจอดเลยหรือมั้ยนะ

EDIT. งะสงสัย ต้อง 3P แล้วจังหวะนี้

แมงโก้ส้นตีน

อ้าว แม่สาวลูกหนึ่งนี่ ที่แท้เก็บกดทางเพศนี่เอง  ::DookDig::

ตอนต่อไป คงไม่ได้เอาลูกด้วยหรอกนะ  ::Oops::
แต่คิดแล้วก็น่าลุ้นแทนพระเอก  ::DookDig::

tcm12599

เจอสายเก็บกดน่าจะหนักเอาการเลย   ::DookDig:: ของน่าจะขาดมานานตั้งแต่หย่าแล้ว

แสดงว่าไม่ได้เก็บกดแต่ของขาด  เจอผช.เอาอย่างเดียวไม่เคยเล้าโลมมานี่เอง โดนจูบที่เดียวใจสั่นเลย

Akira Watanabe

::WowWow:: จัดหนักให้เจ๊แว่นสักครั้ง เพื่อจะเปลี่ยนความคิด

::Shy:: ไหนละลูกสาว อายุเท่าไรแล้ว

bunraku

แบล็คเมลคงไม่ใช่แล้วหละ 5555 สาวแว่นถ้าผมยาวหน่อยนะสวยเลย รอลุ้นพระเอกต่อ

เซอร์ไพรส์เฉย ตอนแรกคิดว่าลูกยังไม่โต รอดูตอนหน้าเลย

Mining231

นางมีความหลังฝังใจ ต้องการคนมาปลดพัทนาการจากความคิดนี้ พระเอกของเรานั้นเองจัดไป เก็บ 4 สวยพี่สวย

อย่าบอกนะว่าได้ลูกสาวด้วยย ไม่นะไม่ ฮาเร็ม+โลลิด้วย  ฟินนนนน

ddcc

สรุปเจ๊ก็ชอบนี่หว่าระบบแฟ้มลับเนี่ย ทำเป็นโหดกลบเกลื่อน ท้องแล้วอีก ถถถถถ
อ่อ ที่แท้มีสิทธิพิเศษเยี่ยงนี้เอง ว่าแต่กฎนี้รวมลูกสาวด้วยไหมนะ ถ้ารวมจะได้แจ้ง ตำหนวด แค่กๆ

MADAOO

แหม่ รองจากพี่สาวตอนที่สองนี่ก็คุณ อาซากะ นี่แหละครับ ที่ถูกใจ
ว่าแต่ แบบนี้เรียกว่าซึนได้มั้ยครับ ปากบอกไม่ชอบระบบแฟ้มลับ แต่ดันอยากลองกับพระเอกเราเสียอย่างนั้น (ฮา) เอ ว่าแต่จบแบบนี้ ตอนต่อไปคงจะเป็นตอนของลูกสาวใช่มั้ยเนี่ย

Noproblemman

เซ็กส์ที่ผ่านมาของสาวแว่นอาจไม่ค่อยดีซักเท่าไหร่
แต่ลีลาของพระเอกเราก็ไม่เบาเลยนะ
ของยังงี้มันต้องลองให้รู้

แสดงว่าผัวเก่าห่วยมาก มาเจอแบบครบเครื่อง
เลยติดใจซะงั้น แต่ลูกไม่น่ามาขัดจังหวะเลย
จะได้เสียบสดอยู่แล้วเชียว
ขอบคุณครับ

CoolNook Thangsakul

สาวแว่นเก็บกดมานานซิหนะ โดนพระเอกเสกลูกให้แน่นอน

oyoyo

ตกลงแล้วคือเธอเคยมีลูกมีผัวมาแล้วสินะ แต่ผัวเธอเห็นแก่ตัวไปหน่อย ทำให้เธอไม่มีความสุขกับเซ็ก
ก็ลองเปิดใจหน่อยแล้วกัน เผื่อจะติดใจพระเอกบ้าง
--------------
ฮาตอนจบเลย ถึงขนาดต้องหลบลูกสาว แหม...ก็นึกว่าจะให้ลูกสาวได้ยอมรับพ่อคนใหม่ซะอีก 55

CoolNook Thangsakul

มีลูกแล้วหรอเนี้ย แบบนี้ก้อแข่มเลยดิ ได้แม่ แถมลูกเลย 5555

Shine Muscat

ุถ่ายไว้เพราะว่าเป็น FC เอาไว้ CF สินะ

แบบนี้น่าจะได้ทั้งแม่ทั้งลูก  ::DookDig::