ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 5

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 08, 2019, 06:26:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patrict

แหม เก็บกดแบบนี้พระเอกของเราเปรมสิค้าบบ

กำลังจะต่อยกสองลูกดันกลับมาซะงั้นเสียดาย

bigboy001

::Crying::  ทำไมเราไม่เจอสาวแว่นอยากโดนฆวยกระแทกหนักๆแบบนี้บ้าง เจอสาวแว่นคนจริงๆแต่ละคนโดนไป ไม่ถึง 15 นาทีน้ำแตก พอพอก่อน โอ้ยย เยต่อก็บอกแสบ ไรแว้ ถ้าได้เจ๊คนนี้มานะ จัดให้แตกสัก 10 รอยเลยคอยดู  ::Touchy::

EDIT ดูซิ ลูกกลับมายังอายเขินลูกต้องเอาผช.ไปซ่อนอีก นี่เกิดลูกจับได้ละซวยเลย หรือว่าบางที..ลูกจะเคยโดนไอ้หนุ่มนี่เยแล้วหรือเปล่า...

Liftzthekop

พูดไปเรื่อยอ้างนู้นอ้างนี่แต่ก็อยากลองเหมือนกันล่ะนะ 5555

รอดูลูกสาวต่อเลย 5555

yopern

เก็บกดเพราะตัวเองไม่เคยขึ้นสวรรค์เหมือนชาวบ้านเขา เลยอดอยากมานาน พอเห็นเขาเอากันเลยอยากลองบ้าง ก็จัดให้เธอหน่อยซิครับ

edit นึกว่าจะตามมาโยกในตู้เสียแล้ว เป็นงัยล่ะมันสิท่า

Tdestiny

นางเก็บกดมานานมาก พระเอกจะคุมเกมส์อยู่ไหมเนี่ย ลุ้นตามหนักมาก

ตอนหน้า สนุกแน่นอนแบบนี้ อยากเห็นหน้าลูกสาวหนักมากกกก

mobar mari

สาวแว่น ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: เมื่อตอนที่แล้วนิหน่าาา
edit  จะมารวมรุมพระเอกมั้ยครับบ

ob

punpun180

เห้ยยยยยยยยผมเข้าใจมาตลอดว่าทุกคนมีแฟ้ม นี่ผมเข้าใจอะไรผิดไปว่ะเนี่ย แต่สาวแว่นก็น่าสงสารนะตอนนั้นเหมือนโดนบังคับเลยเก็บหดทางเพศงี้หรอ มามะเดียวพระเอกจัดการให้จบสวยงามไปอีกหนึ่งสินะ

เรียบร้อยโดนลิ้นพิคาดจูบกับหกเก้าเข้าไปเรียบร้อยเกือบจบหลักสูตรเจอกิ๊งก็องง ฮาหำหดเลยผม55555

ipor

ตัวละครสาวแว่นนี่แปลกๆนะ รู้สึกย้อนแย้งยังไก็ไม่รู้...แต่ก็นะ พระเอกก็เสียบไปเถอะนางถอดขนาดนี่แล้ว

สรุปว่านางแค่เจอประสบการณ์ครั้งแรกที่ไม่โอเค พอเห็นพระเอกซอยถี่ๆเลยใช้พระเอกเป็นตัวตัดสินใจ สาวนลูกสาวนั่น.......หึๆๆๆๆอยู่ในกฎสมุดด้วยไหนี่

joulez

ถ่ายรูปเอามาแบล็คเมย์จริงๆแต่พระเอกได้เอา สรุปมีแต่เรื่องดีๆ

ลูกสาวคือคัย!? สงสัยได้เอาลูกด้วยแน่ๆ

sara01

superdo

อ่ะโห สาวแว่นซึน ทำเป็นมาดเข้ม แต่เมื่อคืนฝันเปียกมาหมาดๆ

เห็นคุณฮิปบอกมี 10 ตอน จะได้ซ้ำนางเอกอีกซักตอนไม๊นะ
เอ๊ะ จะว่าไปมีนางเอกไหมเนี่ยเรื่องเนี๊ยะ

สวัสดีครับท่านซุป ไม่เจอกันนาน สบายดีบ้อ

ไม่อยากจะสปอยแต่มีซ้ำแน่นอน
  ::Glad::

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

l3al3yl3ell

::Glad:: สาวแว่นเก็บกด ออกมาแล้ว นายไม่รอดแน่

อย่าบอกนะว่าจะเดินเรื่องแบบนี้ลูกสาวมา ได้ลูกสาวอีกแบบนี้ก้ไม่ไหวนะ

Kingkong Keang

เปิกเรื่องมาคิดว่าไม่ชอบเซ็ก แต่ไปๆมาขอลองสักหน่อยเอง
เผลอๆงานนี้น่าจะได้ล่อลูกอีกคน