ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ OVA : เยือนถ้ำแมงมุม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 14, 2019, 08:41:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sp502

งวดนี้ริวกะพามังกรน้อยมาเข้ามุดถ้ำแมงมุม

peddo

แมงมุมแปดขา พอมาเป็นคนเลยซุ่มซ่าม​ต้องเอาขาของริวกะเติมให้อีกหน่อยจะได้สมดุลกัน พี่ริวนี่เจอรูพันปีถึงกับล่มปากอ่าว​เลยเหรอครับ ผิดฟอร์มไปป่าว ต้องซ้ำนะครับ เธอรอตั้งพันปี ต้องเอาให้คุ้ม
ขอบคุณ​ครับ
ฮิคาริรีบไปช่วยเลยครับ จูกะเสียวจนจะทนไม่ไหวแล้ว ช่วยแบ่งเบาภาระหน่อยนะครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..ริวกะนี่พรากพรหมจรรย์แมงมุมสาวพันปีเลยเหรอ

aodpasa

mspeed

นางแมงมุม​ อัดอั้นมากว่าพันปี
ริวไหวเหรอ

dodoza2

นี่มันโคตรฮาเร็มจะจัดทุกคนไม่ได้นะริวกะ ขอบคุณมากครับ

realboon

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ถึงจะเป็นปีศาจแต่ก็มีอารมณ์เหมือนกันนะขอรับ อิอิอิ

Kamol

ืnovoman

Soonthorn Jansuktanat

แมงมุมโดนริวกระทุ้งเป็นคนแรกอีกแล้ว จากแปดขาหดเหลือสองขาเลย  ขอบคุณครับ

19662509

ริวกะได้เปิดซิงนางแมงมุมแล้ว
ครั้งหน้าท่านผู้แต่งคับขอเป็น
"ฮิคาริ"ได้มัยคับผมชอบตัวละคร
ตัวนี้มากคับ..

wutlwezt

เก็บหมดเลยนะ คนเฒ่าคนแก่
ปล.ฮิคาริช่วยบอกอิทั่นกัปปะให้กลับไปกินแตงกวาแล้วนอนซ้าาฮ่วย!!