ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ OVA : เยือนถ้ำแมงมุม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 14, 2019, 08:41:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Game2005

nanakung55

แมงมุมเสร็จมังกรจนได้ จริง ๆ ตอนปกติน่าจะมีจูกะเข้าไปเสริมจะดีไม่น้อยเลย
แต่ได้ความรู้เรื่องภูติอีกเช่นเคย

กัปปะเล่นเอาคนอื่นตกใจหมด แต่คิดว่าฮิคาริคงรู้เลยเฉย

pongsap

อัศวิน รัตนแก้ว

ประทับใจว่าในที่สุดก็ลงเอยกับน้องแมงมุมซักที.  ดีครับ ดีมากๆ^^

พจน์ ปัญญานวล

navy868

สงครามข้ามเผ่าพันธุ์ระหว่างมนุษย์กับปีศาจแมงมุม...ริวบุกไปถล่มถึงรังเลย ::WowWow::
กัปปะนี่ฮาจริงๆ 555 ::Oops::

[Alt]air

เก็บไปอีกหนึ่งราย แบบนี้ได้มีลูกแมงมุมออกมาเต็มไปหมดแน่

laokalasin

Apisak Bunrotchu

ถึงแม้จะเป็นแมงมุมแต่ก็รู้สึกเสียวเหมือนกัน

kenwin

แมงมุนยังไม่เว้นเลยนะ
แต่น่ารักขนาดนี้ก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน

timshel

เปิดซิงแมงมุมแล้วสิ จะโดนหม่ำหลังจากที่เย..กันมั้ยนะ 

John Conner

สมแล้วครับที่ชื่อตอนเยือนถ้ำแมงมุม ถ้ำอยู่สบายมั้ยครับ 555

เอี้ยเกี้ย

occocc

Thongchai Wangsri