ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori] Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 8

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2019, 06:59:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamom

พระเอก ไม่เคยมีแฟนมาก่อน เลยทำตัวไม่ถูก แต่มาอ่อยที่ห้อง แล้วลังเลอะไร

Edit จากที่จะเลิกความสัมพันธ์ มันจะกลายเป็นไม่ยอมแพ้กันทั้งคู่

buark

ผู้หญิงมาขนาดนี้ ไม่ต้องสมุดโน้ตก็ได้ จัดเลยครับ แต่สงสัยว่าแต่ละคนก็ไม่ได้ลืมนี่ ถ้าใช้กับไม่ใช้สมุดโน้ต มันจะต่างกันตรงไหนครับ

yopern

มาถึงขั้นนี้ยังบื้ออีก จะโง่อีกนานไหมเนี้ยะ แฟ้มลับๆๆ ชั่งแฟ้มลับมันเถอะ

edit ก็จัดพร้อมๆกันไปเลย อย่าคิดมาก

kriang

พระเอกนี่ก็คนดีเกิ้น ต้องเอาแฟ้มลับมาอ้างอีกละ

numkrieng

::HeyHey:: พระเอกเองจะเรื่องเยอะไปหรือเปล่า..
โดนรุมแน่ๆเลยครับ สู้ๆนะครับ

nekki

พอเดาสาเหตุของการที่มีแฟ้มลับได้ละ ดูแล้วพระเอกได้มีแฟนเป็นตัวเป็นตนกับเค้าแล้วงานนี้

มาม่าซะงั้น คราวนี้ละ3Pกันสนุกละที่นี้

nowhereman

สาวให้ท่ามาถึงห้องขนาดนี้แล้วยังห่วงแฟ้มลับอีก ไม่ไหวๆ ว่าแต่สาวคาดการล่วงหน้าเลยพกแฟ้มมาด้วยหรือเปล่าเนี่ย

แย่หละสิ งานนี้จะเรียกรถไฟชนกันได้ไหมเนี่ย

mooplam111

สาวมาให้ท่าขนาดนี้แล้วพระเอก

งานนี้มีควบแน่นอน มาสองขนาดนี้แล้ว

oilza12120

อยากเอา แต่ใจไม่กล้า คนอะไรมีดวงแต่ใจไม่กล้า

เอ้ เหตุการณ์มันเป้นไงนิ เริ่มงง ละะ 5555

unstaballs

ทำไมไม่มีแฟ้มลับแล้วเอาไม่ได้ หรือ ทุกตอนตอนเยใครต้องใช้แฟ้มลับ ตอนนี้ก็จะรู้แล้วหล่ะ

อ้าวววว มีแฟ้มลับ 2 ใบ งานเข้าแล้วหล่ะ ต่อไปจะไปอย่างไงล่ะนี่ รอติดตามครับ

Liftzthekop

อ่อยขนาดนี้ยังไงก็ต้องจัดนางหน่อยนะ 555

ตอนหน้าต้องได้กินแซนวิชแน่นอน 555

alaaum

ยังต้องพึ่งแฟ้มอีกเหรอเนี่ย น่าจะลุยไปเลยนะ

Edit ดันมีแฟ้ม 2 เล่มมาชนกันอีก ได้เบิ้ลแน่ๆเลย

ninepeeza281

พระเอกเอาแฟ้มลับมาอ้างตลอด

ผญ. คงเซ็งพระะเอกน่าเบื่อ

eka1325

ผู้หญิงอ๋อยเก่งมาก  เจอแบบนี้  ไม่มีแฟ้มลับยังไงก็ต้องจัดหนัก  แต่ดูเหมือนทุกคนเตรียมแฟ้มไว้พร้อมเสมอเลยนะ

gunflow

เหมือนมีแววดราม่าแน่นอน สาวมาอ่อยถึงห้อง แต่ตัวเองพะวงว่า ถ้าไม่มีแฟ้มกลัวมีปัญหา

อยากตะโกนว่า ถ้าไม่มีแฟ้มก็ไม่กล้าเอาชั้นรึ แล้วเขวี้ยงแฟ้มใส่หน้า ขี้ขลาดเกินไปละ ญ อ่อยขนาดนี้

เค้าลางตอนหน้า นี่ไงมีคนถือแฟ้มมาหานายละ ไปเอาได้เลย ละวิ่งไปโลด