ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori] Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 8

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2019, 06:59:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

อะไรของคุณเนี่ยพ่อพระเอก กล้าได้กช้าเสียหน่อย แบบนี้มันทำร้ายจิตใจผู้หญิงนะ

นั่นไง เรื่องบางเรื่องก็ต้องรู้แล้วป่ะ ผู้หญิงมาขนาดนี้เค้าต้องมีใจบ้างล่ะ

ว่าแต่ตอนหน้าจะเป็นไง วากาบะซัวจะประชด จัดทรีซัมเลยไหมนะ

tadds

ท่าทางคนนี้จะเป็นนางเอกตัวจริงสินะครับ
edit: มีหนังสือปลอมกันด้วยใช่ปะครับนี่

penguinzz

ทําไม​ต้อง​ถาม​หา​แฟ้ม​ตลอด​เลย​ฟะ จัด​ไป​เลย​ให้​มัน​สิ้น​เรื่อง​งงง

อยู่​ใน​ห้อง​กัน​สอง​คน​ขนาด​นี้​แล้ว

สรุป​ว่า​มี​สอง​เล่ม​หรือ​ของ​ปลอม​กัน​แน่​นะ แต่​ตอน​หน้า​จะ​มี 3P มั้ย

mindza2212

พระเอกสงสัยจะได้เมียซะแล้วแต่จะฮาเร็มไหมนะ

แบบนี้ต้องเหมาแล้วล่ะพระเอก

bigboy001

::Crying::  เขาเสนอตัวมาขนาดนี้ยังไม่เอาก็บ้าแล้ว รออะไรละครับพ่อหนุ่ม ได้กินข้าวไม่พอได้ล่อด้วย 2 โชค 2 ชั้น!! ::DookDig::

EDIT โถว มี 2 คนก็เอามัน 2 คนไปเลยจะไปยากอะไร เยแตกในท้องก็ช่วยกันเลี้ยงลูก สบายจะตาย คิดไรมาก

maomaozaa

วากาบะซังของผม มาถึงขนาดนี้แล้ว แฟ้มไม่ต้องมีก้อได้ จัดเลยๆๆ ทีมวากาบะซัง

edit เธองอนแล้ว ดันมีอีกสาวมาที่ห้องอีกทำงดี แก้ตัวได้ไหม จัดทั้งสองคนพร้อมกันเลย

HK

เหมือนคนนี้จะชอบพระเอกนะ แต่เหมือนพระเอกมันไม่กล้่า ให้เดาว่า เดียวมันต้องบอกรักคนนี้แน่ๆ

ไม่ทันได้บอกรักแหะ แต่พระเอกก็เริ่มรู้สึกแล้วละว่าต้องรักกับคนนี้ แต่ 2 เล่มนี้ ทำไมถึงมีอีก 1 เล่มหว่า

time288

เสนอมาขนาดนี้ ยังจะเล่นตัวอีก 555

สองเล่ม ไปควบสองแน่ๆ แต่นางเอกจะเล่นด้วนไม๊อะ หรือหนีไปเลย ::Horror::

kagussugi

ถ้าผมเป็นพระเอก แม่งปี้ไปนานละไม่ต้องสนใจแฟ้มลับอะไรนั้นหรอก 55 (รู้สึกตัวเองชั่วนิดๆ)
จัดแพ็คคู่ไปเลยลุกพี่ 555 สร้างฮาเรมไว้เยอะๆ ตอนหน้าจัดสองแน่ๆ ::Horror::

organize

แม่งก็ยังจะทำตามกฏอยู่อีกเนอะ ไหลไปกับน้ำสิพระเอกกกกกกก  ::Orz:: ::Orz::

ipor

เฟ้ยยยยยแกรพูดแบบนั้นตอนถูกดูดไม่ได้ หมดอารมณ์เลยที่นี้

เอาแว้วทั้งคู่ไม่อยากใช้แฟ้ม มาเจอกัน ด้วยสภาพพร้อมรบ แต่พระเอกกุเพิ่งเสียไปหนึ่งน้ำ เดี๋ยวรอดูตอนต่อไปว่าจะควบสองหรือไม่

mmmmmmmmmmmmmmm

แฟ้มใหม่จะมีกฏไรน่าสน

เม้นท์ไม่มีคุณภาพ/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

forza

oakvanilla

ทำไมพระเอกอะไรๆต้องแฟ้มดำด้วยละอุส่าตามเชียร์ให้คบกันแล้วเชียว
เสียใจนางเอกของเราร้องไห้เลยอะ

เอาละปมสมุดสองเล่มมาละ

sanitary5612

::Glad:: มาให้ถึงห้องไม่น่าจะอดใจไหวหรอกครับ ไหนๆก็เคยมีอะไรกันมาแล้ว เลยตามเลยดีกว่าครับ