ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 6 บทลงโทษ

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 18, 2019, 12:15:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drof666

ไม่ได้ติดใจอย่างเดียวแน่ๆ อาจจะติดลูกกับมาด้วย ::Ajark::

drof666

ไม่ได้ติดใจอย่างเดียวแน่ๆ อาจจะติดลูกกับมาด้วย ::Ajark::

morekung

กลับมาแล้ว คราวนี้หมอบูลเจอรุ่นใหญ่จะติดใจไหมนะ

-taro-

น้องบลูงานนี้มีถลำลึก ติดใจจนเตลิดซะละมั้ง

เสียวแทนจริงๆ

maneither

review1972

เอ๊า..นึกว่าท่านทิ้งเรื่องนี้ไปแล้ว ยังแอบเสียดายอยู่ ชอบครับเรื่องนี้ได้กลิ่นอายของต่างจังหวัด นึกภาพแล้วได้อารมณ์เลย ขอบคุณมากครับ

jayleno

คงต้องพูดว่า กลับมาอย่างยิ่งใหญ่อลังการมากครับ สมแล้วที่เฝ้ารอว่าเมื่อไหร่จะเขียนเพิ่มอีก

kaznuri01

มาแล้ว!!! หายไปสะนานเลย ตอนนี้เนื้อเรื่องเข้มข้นมากๆและทำให้รู้นิสัยจริงๆของวีและบลู
วี มีเป็นห่วงบ้างเล็กน้อยแต่ก็ไม่ได้รักบลูจริงๆ ความใคร่ของตัวเองล้วนๆ
บลู ก็ไม่ค่อยรักวีสักเท่าไร ห่วงฐานะชื่อเสียงของตัวเองมากกว่าสิ่งอื่นใด
โดยส่วนตัวแล้ว วีนายมันเลวได้ใจเราจริงๆ แต่คงยังไม่สุดใช่ไหม...? หึหึ ::Shy::
ส่วนบลูชะตากามารมณ์ดูท่าแล้วยังมีอีกยาว มียอม1ครั้งแล้วก็ต้องมีครั้งต่อๆไปจนติดใจ(สอบเป็นถึงหมอได้ยังไงเนี่ย) 55+

Kitti Wongsa

รอมานานครับ คราวนี้หมอบลูติดใจนายกล้าไปอีกนาน

Pm Nuttakan

Pigdavil

รอมานานเลยเรื่องนี้ งงเลย แล้วไอ้เด็กสามคนนั้นปากสว่างอะไร นายกล้ารู้เรื่องได้ไง ใครพลาดหมอบลู หรือ

olemantu

เรื่องราวก็เป็นตามครรลองของเรื่องเสียว มีบางมุมที่น่ารัก แต่ภาพประกอบเข้ากับเนื้อเรื่อง สวยถูกใจมาก ๆครับ

hattewa00

ไม่รู้คนอื่นเป็นเหมือนกันไหมนะ แต่ประโยค "หีบาน กลีบอ้า เดินขาถ่าง" อ่านแล้วรู้สึกสะใจยังไงแปลก ๆ สงสัยผมโรคจิต  ::Sobad::