ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 6 บทลงโทษ

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 18, 2019, 12:15:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

watchaa

โอ ดีใจน้ำตาไหล หายไปนานจริงๆ ขอบคุณนะครับที่เข้ามาเขียนต่อ :)

sutatakrayot

โคตรสุดยอดด ในที่สุดก็โดนเอ็นท่อนใหญ่สักที

gss211

Heallyza

ตอนนี้สนุกมากครับ หลังจากติวหนังสือไหงเรื่องดำเนินมาเป็นแบบนี้ ถึงกับตาลุงนี้ได้

เนื้อเรื่องเข้มข้นสนุกมากครับ แล้วก็ก่อนหน้านี้ผมคิดว่าผู้แต่งหายไปไหน หายไปนานมากกก

ผมก็รอว่าไปไหน นึกว่าเลิกแต่งแล้ว หรือมีเหตุอันใดที่ทำให้เลิกแต่ง เหมือนคฤหาสน์โลกีย์ที่ผมชอบ

คิดไปต่างๆนาๆ แต่ถ้ากลับมาแล้ว ก็ขอเสพย์ผลงานให้หนำใจนะครับ ยินดีต้อนรับกลับมาครับผมม

Wheel of Fortune

หายไปนานเลย ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ น้องบลูเจอแบบนี้ จะบานขนาดไหนเนี่ย

TWV

pongsan

ตอนนี้ยิ่งสนุกสุขเสียว ::Horror::  มากขึ้นไปอีก!  ก็หมอบลูเล่นขับเบนซ์มานอนกางขาบนที่นอนเน่าๆ...ให้เด็กเลี้ยงควาย มือหยาบตีนใหญ่ กระแทกเอาๆ ::Ajark::  กะเอาให้บาน...ไม่บานไม่เลิก! ::Sweat::   ดูท่าว่า...กว่าหมอจะถูกเทรนให้เป็นกระหรี่ได้จริงๆ เครื่องเคราคงต้องไปยกเครื่องมากันใหม่แน่ๆ!! ::Angry:: ::Evil::

txxt30

หายไปนานเลยนะครับ จนนึกว่าคงไม่แต่งต่อซะแล้ว

keeper grave

555 นึกว่าไม่กลับมาเขียนแล้วนะครับเนี่ย ติดตามเสมอครับ

zozzz99

นึกว่าจะไม่กลับมาเขียนต่อแล้ว ยังไงกลับมาแล้วก็ต่อยาวๆนะครับ

woodpacker

juehe

นึกว่าจะหายไปอีกท่านแล้ว ขอบคุณนะครับที่มาต่อ

radeon26

คิดถึงหมอบลูมาก ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าก่อนเลย