ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 1

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 18, 2019, 06:49:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sir-Worst

ท่านกลับมาอีกครั้งพร้อมกับเรื่องใหม่ แถมเซอไพร์ด้วยตอนที่ยาวมากๆ ให้อ่านกันได้อย่างจุใจ ปูเรื่องเริ่มมาได้น่าติดตามมากๆ แต่ผู้อ่านที่เป็นแฟนคลับของท่านอย่างผมก็ได้แต่หวังว่า ท่านคงไม่ตัดจบซีรีย์ไปกลางคันนะครับ แต่ละเรื่องที่ท่านแต่งมาสนุกๆ ทั้งนั้น แต่ส่วนมากก็หยุดไว้ไม่มีให้อ่านต่อ ยังไงผมก็เป็นกำลังใจให้นะครับ และจะคอยติดตามผลงานท่านตอนต่อๆ ไปครับ

zaaar65

ตะวัน123

อ่านแล้วสนุกน่ะคับเป็นเรื่องราวที่มาอีกแนวที่ยังไม่เคยอ่าน

cuffs 112

สนุกครับ พอมีเงินก็ต้องมีสาวสวยเข้ามาบางซั่มแล้วดันรู้เรื่องในชีวิตของเธออีก จะช่วยให้พ้นจากผัวเฮงซวยนั้นไหมหน่อ

zebrazaa

มีเงินแล้วต้องจัดหนักให้มีฮาเล็มเลย   เอาวิภาวีมาเป็นคนแรกให้ได้นะครับ

medsay

ได้เรื่องติดตามใหม่แล้วครับ  ขอบคุณที่แบ่งปันคับ

ibomin

เนื้อเรื่องมาแนวที่ชอบมากมากครับ  อย่างที่ฝันไว้เลย

funkyman

Plot เรื่องน่าติดตามมากครับ อยากรู้จริงๆ ว่านักเขียนมีผลงานเรื่องอื่นๆ ก่อนเรื่องนี้หรือไม่ อยากจะตามไปอ่านเรื่องเก่าๆ มากเลยครับ

gai

จอมหื่น ที่มีจิตใจ รักจริง  ชอบๆ 
  จัดมาอีกนะครับ

hermit312

อ่านแล้วชอบแนวนี้เหมือน ลองจินตนาการถ้ามีเงินเยอะ ๆ นี่ จัดทริปปี้สาวสักปีเลย

wiseman

สนุกมากครับ เรื่อวราวทันสมัย มีความเรียลมาก ตามต่อครับ

Whoo Amm Ii

พระเอกหื่นได้สะใจจริงๆครับ โดนไปสิ มาดูถูกกันซะได้

Sakdiwichai Ontong

รอฉากล้างแค้นแม่เลี้ยงกับน้าอัญครับ ผมชอบแบบสาวใหญ่ 555

bigbuff

แนวนี้มาใหม่น่าติดตาม แต่พระเอกนี่โคตะระรวยเลย แล้วจะเป็นคนดี หรือจะสร้างฮาเร็มน้อ เห็นมีหลายห้อง

chanky2007

ดราม่าน่าสงสาร แต่จริงๆ ก็น่าจัดมาก
รอลุ้นกันต่อ จะทำยังไง ฮาเร็มหรือเปล่า
คิดว่าดี ก็ทำไป