ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 2

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 21, 2019, 07:38:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

ก็ให้หึงต่อไปหนักๆเดี๋ยวก็ทนไม่ได้เองแหล่ะ 555 มันต้องแบบนี้แหล่ะ พวกปากแข็ง

Kapi channel

Asura4237

นึกว่ากำลังอ่าน เดดพูล มีทะเลาะกับคนอ่านด้วย 555+

Wheel of Fortune

ชอบครับ อ่านเพลิน ๆ ถึงไม่ได้ซ่อนอะไรไว้ แต่โพสต์ อยากให้กำลังใจไรท์นะ จะได้ผลิตผลงานดี ๆ มาอีก

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ยิ่งอ่านยิ่งสนุก

เมื่อไหร่คุณวิจะโดนอีกรอบครับ

รอไม่ไหวละเนี่ย

badboyy2j

เรื่องนี้สำนวนน่ารัก กุ๊กกิ๊กดีมากครับ อ่านไปยิ้มไป มีการประชดคนอ่านด้วย  ชอบครับ เป็นกำลังใจให้สร้างงานดีๆต่อนะครับ

auddy999

ชอบแบบนี้ ค่อยเป็นค่อยไป หลอกให้ตายใจ

champcass005

เนื้อเรื่อง เยี่ยมจริงๆ แต่เนื้อหานี่ทำผมอยากจะสมัครเป็นลูกศิษย์ท่านนักเขียนเลยทีเดียว ทั้งการสังเกตุ ทั้งเซนท์ ทั้งวิธีการ ทั้งความอดทน แหม่มันยอดเยี่ยมจริงๆ

singkanong

สุดยอดครับถ้าผมได้เป็นเศรษฐีรวยขนาดนี้เนื้อหาของเรื่องตรงใจผมหมดเลยย "เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น" 555555

4251522

อ่านละยิ้มเรยครับ น่ารักมาก ไม่นานหลงรักพระเอกแน่นอน

oit758

กลายเป็นเรื่องออกแนวโรแมนติกไปซะแล้ว รอดูผัววิภาวีจะก่อปัญหาอะไรอีก

Daneal Kung

อ่านแล้วเหมือนดูซีรีย์เลย
มีกุ๊กกิ๊กๆด้วยน่ารักๆ

wiseman

สนุกมากๆๆ แถมแอบจิกเล็กๆเรื่อง bnk ฮ่าๆๆ ติดตามอย่างใจจดจ่อครับ

poppyza

Kingmar