ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 2

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 21, 2019, 07:38:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kitty Hotmail

เนื้อหาดีครับผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบเสพเนื้อเรื่องเป็นกำลังใจให้คนแต่งนะครับตอนรีบมาเลยนะครับผมรออ่านอยู่

axolotss

ชอบครับน่ารักดี ทั้งเนื้อเรื่องและคนเขียน

xonly-809

เศรษฐีใหม่มีแนวคืดที่จะให้สาวสวยอยู่ข้างตัวเองจริงๆ

err

วืภาวี  เธอจะทนได้นานเท่าไรหนอ  ...เดี๋ยวก็คงหึงจนออกหน้าออกตาแล้ว...

holovelove

อ่านแล้วชอบมากตรับ  และชอบตอนนี้โดนใจผมมาก ลอกอปมานะ 

ผมก็อยากจะบอกว่า

แล้วทีพวกมึงละ ไอ้สัด ซื้อบัตรจับมือ BNK หมดกันไปเท่าไหร่ ได้เหี้ยอะไรบ้าง นอกจากจับมือไม่กี่วิ ... ตอนกูไม่มี กูก็มองพวกมึงโง่เหมือนกันแหละว้า ที่ไม่รู้จักเอาเงินไปตีกระหรี่เสียให้รู้แล้วรู้รอด.. เออ แต่พอกูมีแล้วกูถึงได้เข้าใจไง ว่า จริงๆ การใช้เงินซื้อความสุข มันก็ไม่จำเป็นต้องมีสาระหรอกเว้ย อยู่ที่ชอบใครชอบมัน
ทำไม กูจะ โอชิ วิภาวี ใครมีปัญหามั๊ย...........

เออ ถ้าไม่มีปัญหา พวกมึงก็เงียบ แล้วอ่านต่อไป ก็แค่นั้นแหละ ไม่รู้เป็นอะไร พอรวยแล้วรู้สึกกร่าง หัวร้อนง่ายจริงๆ
เหงาๆ

dryice32

ซุปเปอร์มหาเศรษฐี ทำอะไรก็ไม่ผิดชีวิตดี้ดี อยากมีบ้าง

missnihgs

สนุกและน่าติดตามครับผมลุ้นต่อไปจะมีสาวคนไหนมาให้จัดอีก

mighty

เข้าใจเล่นมุกทะเลาะกับคนอ่าน..ขำ..แต่การเลือกคนมาเป็นเลขานั้นดีจังทำด้วยความจริงใจให้ใจเต็มร้อย..คนใหม่คงประชาสัมพันธ์สินะติดตามคนต่อไป...

53689

Tuwarpzone

เขียนได้สนุกดีครับ ตามชื่อเรื่องน่าจะออกแนวฮาเร็ม แต่ดูพระเอกจะชอบคุณวิมาก นะเนี่ย

The maiji

ชอบครับเนื้อเรื่องแบบนี้ผมนี้ติดเลยเข้ามาอ่านตลอดว่าจะลงวันใหน  ทำผลงานต่อไปครับเป็นกำลังใจให้

zethkhun

สายเปย์ตัวจริง งานนี้อยู่ด้วยกันนานๆ วิภาวีเริ่มหวั่นไหวละ

Korn Phawat

civil2

เนื้อเรื่องน่ารักมากครับ น่ารัก หวานๆ พ่อแงแม่งอน รออ่านฉากเซ็กซ์หวานๆเลยครับ

kupong

5555มีทะเลาะกับคนอ่านพร้อมบรรยายด้วยว่าทะเลาะ